ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62 : วุ่นรักนักเรียนพยาบาล Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2018, 05:03:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tidtook

ช่วงนี้ลุงพล วุ่นรักจริงๆเลย นางฟ้าคนไหนจะมาโปรดลุงพลอีกหนอ

zaaar65

หนุ่ม ๆ ต้องเรียนรุ้ คารมณ์  ของลุงเยอะๆๆ  เพราะลุงเหมาคนเดียว   ฮาฮา 

ones26421

เป็นลุงพลนี่ก็ตัดสินใจลำบากนะครับ
ต้องเลือกมาเป็นตัวจริงหนึ่งคน ไม่รู้จะเลือกใครดี

the_nation

Sri Trang

ถ้าให้ตอบเลือกจากรูปผมว่าหมอพลอยดูเด็กไปนะครับ เหมือนเด็กเพิ่งเรียนจบเลย ครูเบสดูดีกว่านิดหน่อย แต่ของอย่างนี้อยู่ที่รสนิยมส่วนบุคคลนะครับ

inferno555

หรือว่านางฟ้าพลอยพรรณจะแก้แค้นลุงพล ที่ทำให้มาเกิดที่โลกมนุษย์

ruby31797

ยุภามาเตือนลุงพล ให้หยุดเจ้าชู้ และเลือกคนที่เขารักลุงพล และลุงพลรักเขา ถ้าเลือกได้ ก็เป็นบุญของคนที่เกี่ยวข้องกันทุกๆคน มันจะเป็นไปได้ไหมเนี่ย

g9898

อ้างจาก: navy868 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2018, 07:04:18 หลังเที่ยง
ตัวละครผมชอบหมอพลอยแต่ภาพประกอบชอบครูเบสท์มากกว่า สวยมาก... ::Thinking::

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ  ::HeyHey::

pfrankz

akennya

seamanxp

sara01