ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 62 : วุ่นรักนักเรียนพยาบาล Pt2

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 18, 2018, 05:03:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

ลุงพลพักชาร์จพลังไว้เยอะๆนะ..หมอพลอยในอดีตชาติน่าจะร้ายไม่เบาขนาดในนิมิตเล่นเอาลุงพลสะดุ้งเลย

game2539

รอให้ลุงพลจัดยัยอุ๊อีกครั้งเอาให้ชีวิตนี้ขาดลุงไม่ได้ไปเลย

Wichan Ita

ananchai2002

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ยุภาจะมาเตือนอะไรลุงพลเกี่ยวกับหมอพลอยนะ แล้วเสียงที่หมอพลอยพูดนั่นพูดอยู่กับใครเหรอ หรือว่าเป็นยุภา....????

knightmoon

เลือกครูเป็นสุดท้ายแน่นอนแบบนี้ แต่ครูก็น่ารักดีนะ นิสัยดีด้วย แต่เสียดายหมอพลอยจัง

n2610

เอาที่สำคัญๆ ลุงพลอย่าปล่อยกระสุนมาก ยังเหลืออีกหลายคน เดี๋ยวพลังจะหมดเสียก่อน

guygut

ไปๆมาๆ สงสารน้องอุ๊เหมือนนะ ลุงพลต้องทำไรสักอย่างนะครับ

thesee

Lookmee Thammavong

kia987789

tdt14023

สงสัยกงกรรมกงเกวียนระหว่างลุงพลกับหมอพลอยจะหนักหนาเอาการอย่างมากนะครับขนาดยุภาเมียเก่ามาเตือนยังโดนสะกัดดาวรุ่งเลย5555 ยังไงก็เอาใจช่วยลุงพลอยู่นะครับอยากให้แกมีความสุขในบั้นปลายชีวิตจริงๆ และอยากให้แกมีฮาเร็มเป็นของตัวเองด้วยอันนี้ไม่รู้ว่าขอผู้ประพันธ์มากไปหรือเปล่าครับ ::WooWoo:: ยังไงก็ติดตามตลอดนะครับและถ้าเอาไปรวมเล่มวางจำหนายที่ไหนช่วยแจ้งด้วยนะครับ