ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Slamander055

เมื่อความเสียวมาเยือนก็ไม่มีอะไรมาขวางกั้นทำนบของความเสียวได้หรอก

kuai7x7

อ่านสนุกทุกครั้ง ทุกเรื่องเลยครับ
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

san2503

พี่ฟางยังหุ่นดีมากครับ ถึงแม้จะคล้อยตามไว แต่หมอจะเจอศึกหนักแน่ ยิ่งแกไม่โดนมานาน ถ้าว่าเอามันส์ที่สุดก็คงไม่พ้นพี่ฟาง แกคงปล่อยเคล็ดลับของแกออกมาหมด เพื่อมัดแหนมตุ้มของหมอ55

Ziyaah

lamjai

kk2016

แม่แฟนคงเก็บกดมานานแบบนี้ ต้องช่วยแม่แฟนปลดปล่อยจะได้สบายตัว แต่ระวังจะกลายเป็นแม่แฟนมาติดเรางอมแงมแทน 

pipatpee

รอตินแม่ตั้งนานครับ
อย่าลืมเทครังนะครับ

donki

ผมนี้  ::Glad:: กรี๊ดดดดด เลยครับ ต้องมาแสดงความสมใจ ก่อนที่จะอ่าน 555

สมใจอยากจากที่หายกันไปสักพัก แต่พอเห็นปลากรอบแล้ว บอกเลยว่า รูปด้านหน้าไม่แซ่บเท่าด้านหลังด๊อกกี้นี่เผ็ด พริก 20 เม็ดเลยครับ

outsider

รอมานานกว่าคุณแม่น่าฟัดจะมีบท ว่าแต่เอ็งไม่เกรงใจว่าที่พ่อตาเลยเรอะ เสียงคุณแม่ไม่น่าจะเบาแน่ๆ

pliwds

แม่ยายสุด X พ่อตามะเขือเผา

ลูกเขยก็ทำหน้าที่ปรนเปรอแม่ยายด้วย ดูแลทั้งบ้านประเสริฐนักแล

terapoong48

คุณแม่เก็บอารมณ์​มานาน​ ระเบิดทีนึงเปียกยันพื้น

mankkk

พี่ฟางร้องดังขนาดนั้น สามีพี่เค้าได้ยินคงเริ่มมีอารมณ์ตามเดี๋ยวอาการดีขึ้นแน่ๆๆเลย แล้วว่าหมอแมนเอาแล้วได้ยินทั้งบ้าน โอปอลคงได้ยินด้วยเดี๋ยวคงเสร็จหมอแมนแน่เลย หมอเหนื่อยแน่มาบ้านนี้ต้องเอาทั้งบ้าน อิอิ

balance1

punpoonkung

ได้ทั้งครอบครัวเลยสิแบบนี้ แบบนี้จะมีทรีซัมโฟร์ซัมกับสาวๆบ้านนี้ไหมน้อ

xfever2559

555 ที่หายไปนานนี้แอบไปเยสแม่ยาย หรือวางแผนเทครัวทั้งบ้านครับ

เรื่องเสียวระทึกใจดีจริงๆ