ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sun_307

ทยอยเก็บสาวๆบ้านนี้ทีละคน เอาให้ครบจบทั้งบ้านนะครับไรท์ ได้แต่อิจฉาอย่างเงียบๆ

kopXIIII

เก็บหมดทั้งแม่ทั้งลูกเลยแฮะ
ความ ง. ไม่เคยปราณีใครแท้ๆ

acropobia899

ยังดูผิวขาวเนียน ดูดีมากเลยครับพี่ฟาง
หุ่นแบบนี ถ้าไม่มีสาวๆคนอื่นให้ปลดปล่อยน้ำ

ก็แทนได้สบายๆเลยครับท่านแมน

gumpxxxx

รอคอยตอนนี้มานาน 555 ต่อไปจะสับหลีกสับรางยังไงน้อออ หมอแมน 

ผมว่า แม่ฟาง น่าจะเล็งหมอแมนไว้ตั้งแต่ได้ยินเสียงครางของฟ้าใสแล้วล่ะ 5555

จากรูป ชอบบั้นท้ายของฟางมาก็เลย ขาวกลมมาก ผิวเนียนเลย 

ieaky

คุณลูกไม่น่าให้หมอแมนมาเอาชุดเดรสให้เลยไม่งั้นไม่เกิดเรื่อง แต่อีกมุมหนึ่งก็ดีครับ หมอแมนจะได้ช่วยปลดปล่อยความเก็บกดอัดอันของแม่ฟางได้บ้าง(แต่จะทำจนติดใจรึปล่าว) หวังว่าสุดท้ายลูกสาวคงไม่จับได้จนถึงขั้นต้องจบความสัมพันธ์เลิกกันนะครับ
ปล. หุ่นคุณแม่ลูกสามแซบมากก

yoyoman

ยินดีต้อนรับกลับมานะครับไรต์ รอติดตามผลงานมานานเลย หุ่นแม่ฟางนี่ทรง MILF จริงๆ ประสบการณ์นี่คงจัดจ้านกว่าลูกสาวแหละผมว่านะ ไรต์คุณได้รับฉายา "พระยาเทครัว" เรียบร้อยแล้ว 555
ตอนนี้คงเหลือแต่น้องเฟิร์นแล้วแหละ ที่ยังไม่เสร็จพี่แมน หรือจะนับน้องโอปอล์ไปด้วยดีล่ะครับเนี่ย
จะว่าไปก็น่าเห็นใจพ่อน้องฟ้านะครับนั่น จะตายอยู่แล้วคนในบ้านยังไม่มีใครมีสติพอจะเรียกรถฉุกเฉินมา ต้องรอหมอแมนมาก่อน ถ้าเป็นคนที่บ้านตัวเองคงได้ด่าไปแล้วเนี่ย

Quintus

โธ่พี่ฟางตอนแรกยังห่วงผัวอยู่เลย ผ่านไปไม่กี่พารากราฟก็เล่นเสียวกะลูกเขยซะแล้ว แถมไม่กลัวผัวที่อยู่ข้างบนได้ยินด้วย 555 //เสร็จไปอีกหนึ่งราย เหลือน้องใบเฟิร์น โสดๆซิงๆหญ้าอ่อนเคี้ยวง่าย ::Dribbling::

Matsudaira777

เห็นคำว่า MILF แวบแรกนึกถึง Amerian Pie เลยครับ555
ปล. ดูในรูปแล้วต้องบอกเลยว่าคุณแม่ฟางนี่หุ่นเด็ดมากจริงๆ

sodabun

red hulks

สายนี้คนชอบเยอะมาก เราแหละ 1 ในนั้นมีซิกแพคหน่อยๆจะดีมากเลย

therasak

พระยาเทครัวชัดๆ  เลย  ระวังสามีฟางจะส่องด้วย 9ม.ม.นะครับ

Raymond

อู้หู แม่ฟางผิดดีมาก แถมหน้าอกก็สวย

ไม่รู้ว่าจะได้น้องคนเล็กด้วยไหม แล้วจะมี สวิง กันไหมน้อออ

ว่าแต่จากตอนที่แล้ว อยากเห็นน้องไข่มุกเบยครับ

pfrankz

พี่ฟางได้ปลดปล่อยเต็มที่เลย

ได้ยกครัวแบบนี้อยากให้มีแมท4เส้าเลย

Birdza

♤judas♤

คราวนี้ได้แม่ฟางแม่ของซะงั้นแถมลีลาไม่ธรรมดาถึงจะแค่ภายนอกก็ตามร้องเสียงดังขนาดนั้นไม่รู้ผัวแม่ฟางจะได้ยินไหมนะ