ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณเล็กกับทริปรีสอร์ท ตอน 2

เริ่มโดย privatejane, เมษายน 28, 2024, 07:06:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

papa969

Medimask

::Glad::  คนงานขอแจมด้วยครับ 5 คน คนละสองดอก อ่านแล้วตืนเต้นมากเลยครับ

freakiiz

มันจัดกันต่อยาวๆเลย

Eak825987

อ้างจาก: privatejane เมื่อ เมษายน 28, 2024, 07:06:37 หลังเที่ยงมาต่อตอน 2 กันครับ

จากนั้นไอ้เชดเริ่มต่อทันที มันเริ่มเล้าโล้มใหม่จนเล็กตัวอ่อนไปหมด
แล้วพาเล็กไปที่โซฟา จับเย็ดท่าหมา
ใบหน้าของเล็กหันเข้าหาผนังด้านที่พวกผมแอบดู
ทำให้เห็นใบหน้าเธอว่ามีอารมณ์กับเชดมาก

ตอนนั้นผมว่าสติของเล็กหลุดไปเยอะ เพราะโดนให้กินยาปลุกด้วยมั้ง
เธอไม่มีความเขินอายละ มีอารมณ์ร่วมเต็มที่ จนไม่สนใจว่ามีใครในห้องแล้ว

เชดเย็ดท่าหมาแบบผ่อนหนักเบา ไปเรื่อยๆ เล็กก็ร้องเสียวตาม ช่วยปลุกอารมณ์ขึ้นไปอีก
ไอ้คนงานสองคนยิ่งเงี่ยนใหญ่ มันชักว่าวตามไปด้วย

ผมมาสังเกตอีกที พี่นพเจ้าของรีสอร์ทเดินไปปิดไฟนีออนดวงใหญ่และเปิดไฟหัวเตียงแทน
ทำให้บรรยากาศในห้อง ไม่สว่างมาก พอมองเห็นบริเวณเตียงเท่านั้น ตรงอื่นรอบๆจะมืดหมด
จากนั้นแกเดินมาแอบเปิดประตูห้องเบาๆ และเดินมาตรงมาห้องที่พวกผมแอบดูอยู่

"เฮ้ย ไอ้สองคนเข้ามาไหม อ้าวแล้วน้องที่ขับรถจะเข้ามาในห้องไหม" พี่นพกระซิบเบาๆ
"ไม่ดีกว่าครับ ผมขอแอบดูตรงนี้ดีกว่า"
พี่นพบอก "ตามใจเอ็ง"

ขณะที่คนงานทั้งสองคน ค่อยๆย่องเดินตามพี่นพเข้าไปในห้อง
จากนั้นผมได้ยินเสียงพวกนั้นทำการล็อกประตูห้องจากข้างใน กะว่าไม่ให้ออกไปไหนแล้ว
ผมถอดหายใจแทน เอาวะ ไหนๆแล้ว ปล่อยให้พวกมันเต็มที่ กูขออยู่นอกห้องดีกว่า

พวกนั้นเดินเข้าห้องในจังหวะที่เล็กโดนจับท่าหมาบนโซฟา หน้าเธอหันไปทางผนังห้อง
ทำให้ไม่รู้ว่ามีคนมาเพิ่ม พวกคนงานค่อยๆถอดกางเกงและนั่งซุกลงตรงมุมห้อง

พวกมันทำตัวเงียบๆ
พวกมันชักควยไป ดูไป 

พี่นพเดินไปรอที่เตียง เชดมองตาเหมือนรู้กัน
ไอ้เชดจับเล็กมาที่เตียงทำท่าหมาต่อ ส่วนพี่นพยืนจ่อควยให้เล็กอม
เล็กทั้งดูดอมควยจนลืมไปว่า มีคนงานสองคนแอบดูตรงมุมห้อง

ทั้งคู่มีแอบยกนิ้วโป้งให้กัน เชดเย็ดจนแตกใส่สะโพกของเล็กและขอให้เธอดูดต่อจนน้ำควยหมด

จากนั้น พี่นพขอเอาต่อ มันจับเล็กไปยืนทำท่าหมาที่ขอบเตียงต่อ
ตอนนี้ที่เล็กยอมให้พวกมันเอาเต็มที่เลย ยาปลุกทำให้แฟนผมอารมณ์กระเจิงไปหมดแล้ว

ส่วนคนงานสองคนยังชักควยไป ดูแฟนผมไปด้วย พวกมันยังนั่งตรงมุมห้องที่มืดๆ

คราวนี้พี่นพเอาจนแตกที่หลังแฟนผม เล็กถึงกับล้มตัวนอนลงบนเตียงเลย
เพราะโดนไปสามรอบแล้ว ผมเองยืนชักควยจนเมื่อยไปด้วย
คิดว่าพวกนั้นคงพอแค่นี้ เพราะพี่นพเอาทิชชู่มาเช็ดน้ำควยตรงหลังเล็ก
จัดท่านอนให้เธอได้นอนพัก แบบหันหลังให้ไอ้สองคนนั้น

ผมคิดว่าเล็กยังไม่รู้ตัวว่ามีคนงานดูไปชักควยไปด้วย

ส่วนผม ตอนนี้เริ่มคอแห้ง ลืมติดขวดน้ำมาด้วย ขอไปหาน้ำกินก่อนดีกว่า
ผมตัดสินใจเดินกลับไปพักที่ห้องก่อน แล้วค่อยกลับไปดูต่อ
ผมก็ไม่ไหวด้วยความเพลียที่เป็นคนขับรถให้ จึงดันเผลอหลับไป พบว่าหลับไปชั่วโมงกว่าๆ

ผมตื่นมาอีกทีก็เลยเที่ยงคืนละ ก็ตีหนึ่งกว่าๆ ฉิบหาย ลืมไปเลยวะ ว่าแฟนอยู่ที่บ้านนั้น
ผมรีบแต่งตัว ล้างหน้าล้างตา และรีบไปที่บ้านหลังนั้นโดนเร็ว