ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 3

เริ่มโดย twintower, พฤษภาคม 02, 2022, 09:19:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy A Man

หมอกับวิญญาณใกล้ชิดได้ขนาดนี้ สงสัยเพลินแน่ๆเลยครับ
แต่แอบสงสัยว่า วิญญาณมีสกิลสิงร่างไหมครับ ถ้ามีเนื้อเรื่องน่าจะสนุกขึ้นนะครับ

basset

samsung014

มีวิญญาณร้ายคอยตามล้างแค้นอีก จะปะทะกันตอนไหนละเนี่ย แล้วจะเอาชนะยังไงในเมื่อไม่มีวิชา

B522

Leo the rott

ยังมองแนวทางของเรื่องไม่ออกว่าจะไปทางไหนแต่ด้วยความแปลกของเนื้อหาทำให้ชวนติดตามต่อไปครับ

SilentKnight

โอ้ว เนื้อเรื่องเดินมาได้เข้มข้นมากครับ เนื้อหาแน่นๆเลย

winpooh

แล้วหมอก็ได้ตัวป่วน เอ้ย ตัวช่วยมาเพิ่ม

artherox

เป็นผีที่ขยันถามขยันพูดจัง คุณหมอจับทำเมียเลย  ::DookDig::

akennya

ต่อไปคงต้องดูว่า จี้จะช่วยทั้ง 2 คนได้อย่างไร

testman

ผีนักเลงชัด ๆ มาบอกให้ทำ พอไม่ทำก็มาขู่จะทำร้าย ผีมาเฟียชัด ๆ

g9898

1819

เอาจักรวาลของแต่เรื่องของไรท์มาเชื่อมกันคงสนุกดี  555    แต่ แอบเสียดาย แม่ของหมอยุทธลินดา เธออย่างแซ่บเลย  เล่นเลี้ยงพี่สาวไว้เบี้ยนกันด้วย     หวังว่าหมอยุทธ อาจมีเล่นเสียว กับกิ่งกาญนะ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

au2000