ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kawamori Misaki] Megumi-san wa Musuko no Kanojo Ch.7 สามสาวกับเฒ่าหัวงู By Hyp

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 29, 2018, 07:48:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jungka

drof666

55555คุณพ่อได้ครบจนได้3ใบเถา ตอนหน้าถึงคิวลูกชายคุณพ่อหรือยัง

alarbebday1

สุกท้ายก็อารม จัดทั้ง 3 คนเลย สงใจสอนมาดี ึหึ

Akira Watanabe

king08

possionseul

ทีนี้ก็รู้กันหมดเลยมีชิงสวิงชิงนายในตอนหน้าแหง ๆ 

ปล.ลูกชายเป็นหมาหัวเน่าต่อไป เรื่องนี้พ่อเป็นพระเอก 5 5  5+

(จิ๋ว)

ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น.... เอ๊ะ เอ๋ ผิดเรื่องสินะ
ความจริง วนเป็นวงกลมมากกว่า

55555 สุดท้ายก็เก็บแต้มครบสามพี่น้อง

::Thankyou::ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ 
เรื่องนี้แปลแล้วรู้สึกว่า ตาเฒ่านี่ ไม่ได้หัวงูซะทีเดียวนะ
มีความสำนึกอยู่นะ แต่ก็ทำ  แต่ก็ขอโทษ แต่ก็ทำ
โห่ กิเลสนี่นะ ยากจะต่อกร จริงๆ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

aliass

::Sobad:: ดูท่า เรื่องนี้ ผมจะมองพระเอกผิดคนละ  โห ชีวิต ช่างน่าอิจฉา

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มกราคม 29, 2018, 07:51:40 หลังเที่ยง
ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียวเท่านั้น.... เอ๊ะ เอ๋ ผิดเรื่องสินะ
ความจริง วนเป็นวงกลมมากกว่า

55555 สุดท้ายก็เก็บแต้มครบสามพี่น้อง

::Thankyou::ขอบคุณที่แปล&ปันค่ะ 
เรื่องนี้แปลแล้วรู้สึกว่า ตาเฒ่านี่ ไม่ได้หัวงูซะทีเดียวนะ
มีความสำนึกอยู่นะ แต่ก็ทำ  แต่ก็ขอโทษ แต่ก็ทำ
โห่ กิเลสนี่นะ ยากจะต่อกร จริงๆ
ความจริงมีเพียงหนึ่งเดียว แต่เก็บไว้ในใจหลายคน  ::Grimace::

ตาแก่นี่ช่างโชคดีจริงๆ มีสาวๆมาถวายตัวให้เพียบ

แต่ในไทยคงใช้เงินซื้ออย่างเดียว หวังฟลุ๊คคงจะยาก  ::GiveMe::

phantom1990

สรุปมันฟาดทั้งสามคนน

เหลือแม่ ของสามคนนั้นน  จะได้ครบบบล

SNGOT

ifamily03

เอิ่ม คือว่า มันมีการแบ่งแยกประเภทด้วยเหรอ ระหว่างเจลหล่อลื่นทางตูด กะเจลหล่อลื่นทางหอย นึกว่ามันจะใช้รวมๆกันได้ซะอีก

syndromz

555 ไปๆมาๆเฮียแกได้ครบเลยสงสัยตอนต่อไปได้มีเซ็กซ์หมู่แน่นวล

progess

ได้ สามสาวครบแล้ว ต่อไปก็สวิ้งกิ้งไปเลย เจ็ดยับให้ฟ้าเหลืองไปเลย