ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] Tsubomi นางฟ้าโลลิต้า (ภาค2) + ของแถม

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 29, 2019, 03:01:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

www_www

ขอบคุณครับหนังและประวัติของเธอ สุดยอดจริงๆ

moonnice

บอกตามตรงเราไม่ค่อยได้ติดตามประวัติส่วนของนักแสดง AV เลย แต่พอได้มาลองอ่านดูรู้สึกว่ามันมีที่มาที่ไปก่อนจะเข้าวงการ AV เท่านั้นยังไม่พอยังแอบแวะทำงานเพลงอีก นี่ถือว่าเป็นความรู้ใหม่ของผมเลย ส่วนโซระ ชิอินะ เพิ่งรู้ว่าเป็นเลส.

goodmorning

ขอบคุณมากครับ ข้อมูลเป็นประโยชน์น่าติดตามผลงานมากครับ

momotarojung5

masterman

::HeyHey::ท่ีมาจากการอยากได้ค่าขนมจนถึงถ่ายโป้เต็มขั้น ::Hunger::

susasuk

naris1423

ไม่น่าเชื่อว่าจะเล่นหนัง av มา 10 กว่าปีแล้ว ยังหน้าเด็กและลีลาเร้าใจ แตกทุกครั้งที่ได้ดูหนังของเธอ

ultramanpop

Tsubomi ชื่อนี้ หนุ่มไทยที่ชื่นชอบ หนัง AV รู้จักดี เพราะเป็นสาวญี่ปุ่นที่หน้าตา..น่ารัก (ออกแนวใสๆ) เลยทำให้หนังที่เธอเล่นเป็นที่นิยม สำหรับหนุ่มไทยทั้งหลายส่วนใหญ่ (รวมผมด้วย อิอิ) ชอบมากเลยครับ ถ้าเป็นแนวแต่งชุดนักเรียน ขอบคุณท่าน (S)Kater มากนะครับ ที่หาหนังดีๆมาให้เพื่อนสมาชิก ได้ชมกัน

wanwiwat

จะหน้าเด็กเกินไปแล้วลีลาก็เด็ด ผมนี่ยืนขึ้นเลย ขอบพระคุณครับที่หาคลิปดีๆมาให้ดูตลอด::Yes!::

sudteerak.naanaa

บอกประวัติ เยอะดี ทำให้รู้จักนักแสดงมากขึ้น บางเรื่องไม่เคยรู้มาก่อนเลย
เป็นประโยชน์ครับท่าน

udomsak sriyan

ขอบคุณสำหรับประวัติของเธอ แะความรู้เกี่ยวกับหนัง AV

mashall

sukhothai hooligan

ขอบคุณมากๆนะครับ อย่าลืมหามาให้อีกนะครับ

snitch

ในที่สุดก็ได้พบกับ uncen tsubomi สักที ขอบคุณมากๆ ครับ