ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - ANTIVIRUS - EP.4

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 18, 2017, 04:59:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oymfoyp00

ไวรัสตัวไหนครับนิ ว่าแต่ว่าคนเขียนรสนิยมเดียวกับผมเลยนะครับ

gritkin

ฝันเป็นจริงเพราะเหตุบังเอิญหลายอย่าง ได้นางฟ้าตั้งสองคน คนที่สองขอให้ได้นะครับ 555 เสียวมากๆเลยตอนนี้ สุดยอดครับ

elviswhat

ไวรัสสองตัวนี้ทั้งขาวทั้งอวบน่าปล่อยในจริง ๆ เลย นึกภาพตามแล้วสยิวกิ้ว

fantastica

เป็นไวรัสที่น่าตามกำจัดเสียจริง พี่น้องคู่นี้

navy868

ลุ้นพี่สาวว่าจะรอดมั้ย?...(ย้ายผลงานท่านไปอยู่ในห้องนักประพันธ์ในตำนานเถอะครับ... สุดยอดมากครับ::Orz::)

3hman

เขียนได้สนุก สำนวนเท่และลงตัวมาก ลูกเล่นแพรวพราว ไม่ธรรมดาเลย
ถ้าไม่ใช่ด้วยประสพการณ์ ก็ต้องด้วยพรสวรรค์ที่สูงยิ่ง หรืออาจจะทั้งสองอย่าง แบบนี้ต่อให้ไม่ใช่เรื่องเสียว แนวอื่นก็คงเขียนได้สุดยอดไม่แพ้กัน
ขอให้มีผลงานออกมาเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณครับ

pj762856

หนูฟ้า หนูฝน โดนไวรัส ต้องฉีดยากระบอกใหญ่ๆ  ฟ้าเหบืองแน่ครู

therasak

ได้น้องจะเอาพี่อีก โลภมากจริง ๆ ระวังฟ้าเหลืองนะคร้าบ

pinmonkey

สุดยอดวิทยายุทธกามครับ ต้องฝึกบ่อย ๆ ซะแล้ว ขอบคุณมากครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ฟ้าหลังฝนงดงามเสมอ ไม่รู้จะใช้กับตอนหน้าได้หรือเปล่า แต่ตอนนี้ฝนสั่งฟ้าไปเรียบร้อยแล้ว รอดูตอนต่อไปว่าจะได้ผลอย่างไร 555

LaVio

หน้าอกไม่เน้น แต่ถ้าสะโพกสวยๆเอวคอดๆ นี่เห็นแล้วฝืดคอ เสป็คช่างตรงกันยิ่งนักอ่ะครับ  ::WowWow::

nato87

เป็นบทรักที่แซ่บมากครับ ผมเองก็ชอบผู้หญิงตรงสะโพกเหมือนกัน ขอให้สะโพกสวย กลมกลึง หน้าอกจะเล็กไม่ใช่ปัญหา

ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

ohmega

สองพี่น้องนี่แอบแรงไม่น้อยนะนี่ แถมมีซุบซิบกันตลอด แต่น้องฝนน่ารักมากมียุมีเชียร์พี่ฟ้าตลอดแบบนี้ต้องจัดหนักให้เป็นรางวัลซะแล้ว ถถถถถถ

Baron Pok

iss.issawa