ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - SPYWARE - RESCAN - EP.8

เริ่มโดย Adriano, ธันวาคม 09, 2021, 09:09:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

เจตนาว่า จะไม่ซ่อนอะไร ตั้งแต่เริ่มโพสต์เรื่อง

อยากช่วย ประเทืองอารมณ์ มากกว่าจะมา สะสมยอด

แต่ก็สังเกตมาตลอด เหมือนคนอ่าน ชอบการสอดรู้

มากกว่าอะไร ที่เปิดให้ดู กันจะจะ

แค่การสละเวลา แสดง Feedback มันคงยากไป

หรือไม่ แนวนี้ คงโดนใจ น้อยไป อ่ะนะ ก็ไม่ว่ากัน

เรื่องตอบ เรื่องทักทาย ติชมนั่น มันก็เรื่องนึง

ถึงจะเป็น กำลังใจ ให้อยาก ทำงานต่อ ก็เหอะ

แต่ถ้าไม่ค่อยมี คนอ่าน นี่อะเนอะ เรื่องใหญ่

คงต้อง ปลีกวิเวก ไปหาอย่างอื่นทำ แล้วกระมัง

ยังไงก็ ขอขอบคุณ บ้านนี้ ขอบคุณ ทุกการติดตาม นะครับ

cm0025

popeye2546

เป็นอีกหนึ่งเรื่อง..ที่เนื้อเรื่องสะท้อนกับสถานการณ์ปัจจุบันได้ดี
อย่าพิ่งเบื่อ หรือ น้อยใจผู้อ่านบางท่าน
ที่ไม่ค่อยมี Feedback กลับไปหาท่านผู้เขียน
แต่โปรดจงรู้ไว้ว่า ยังมีผู้อ่านอีกหลายท่าน (รวมถึงผมด้วย)
เป็นกำลังใจ และเฝ้าติดตามรออ่าน
ผลงานของพวกท่านมาตลอด
ุสุดท้ายนี้..ต้องขอขอบคุณท่านผู้เขียน..
ที่นำผลงานดีๆมาแบ่งปันครับ

darkside

เรื่องก็น่าติดตามนะ  จำได้ว่าอ่านช่วงแรก  นานมากแล้ว 

มาอีกทีเลยต้องเริ่มอ่านใหม่หมดเพราะจำไม่ได้แล้วว่าอ่านถึงไหน

ดีใจ  มีตอนใหม่เพิ่ม  นึกว่าเลิกไปแล้ว

ปล.ทำเรื่องไหนแล้วมีความสุขก็ทำต่อ  แต่ถ้าเบื่อก็ลองทำอย่างอื่น  เดี๋ยวพอเบื่ออย่างอื่นก็จะวน
กลับมาเขียนเพิ่มเองนั่นแหล่ะ  5555   รีดเดอร์ นี่ก็รอหลายสำนัก  วนไป อิอิ

First10

ไวรัสที่ดื้อต้องสแกนด้วยความถี่ซ้ำแล้วซ้ำอีกครับ

navy868

แบบนี้ต้องสแกนซ้ำหลายๆครั้งครับจึงจะดี ::Glad::

huge_jackman

olemantu

วางแบบให้อ่านง่าย ภาพประกอบสวยงามมาก พื้นฐานของการทำงานดีเยี่ยมบางครั้งเลยหมดโอกาสจะกล่าวถึง ชอบและดีงามมาก ๆครับ

artmanna

rescan คือการกลับมาเย็ดแล้วเย็ดอีกใช่ไหมครับ น่าอิจฉาคุณครูจริงๆ เจอสาวแต่ละคนแบบ เกรด A ทั้งนั้น

peddo

อาจารย์จับสองสาวสแกนแล้วสแกนอีกอย่างนี้ ไวรัสคงไม่มีเหลือแล้วครับ แต่เธออาจติดใจ ต้องมาให้ฟอร์แมตใหม่บ่อยๆ นะครับ ภาพปลากรอบนี่ชวนสแกนมาก แต่ได้แค่สแกนตัวเองไปครับ อิจฉาอาจารย์จริงๆ

Angel_p

km001

เรื่องดีๆแบบนี้ เฝ้าติดตามมาตลอดเลยครับ...

blurdog

มาแล้วๆ รอทุกวันเลยครับ รอดูรูปสวยๆอยู่ครับ ฮ่าๆ ชอบที่สุดเลยครับผม

deamondear

ตอนใหม่แล้ว สังเกตุว่ารอยต่อแต่ละตอน บางทีมันไม่ค่อยเชื่อมกัน หรือภาพตกหล่นรึป่าวน่อ