ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kaiduka] The Bride Gifted by Yamagami-san เจ้าสาวเดลิเวอรี่ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 28, 2018, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jw4321

tiwlytwin2

koper2sunfad

แหม!!!! ท่านพี่ทำเป็นไม่อยากได้สุดท้ายก็จัดซะหนักเลยนะ  ::Sweat::

Tdestiny

แพคส่งใส่กล่องมาเฉยเลย555

น่ารักดีครับพล็อตเรือ่ง

HK

ถ้าย้ายกับแม่จัดมาให้แต่สาวในกล่องทั้งดำทั้งอ้วนสกปรก มันยังจะยอมแต่งไหมเนี้ย ::Dizzy::

phatsa

ใส่กล่องมาได้ยังไงเนี่ย แถมวิธีกินข้าวก็แปลกไปอยากเอาไปใช้บ้าง ::DookDig::

genewaj

ขอโทรไปถามแม่ก่อนว่ามีไรแบบนี้บ้างเราบ้างมั้ยน้า

Gunitle

ขอตั้งชื่อเรืองว่า เจ้าสาวข้าวหก 555 ขออ่านหลายตอนหน่อยนะครับพอดีช่วงนีมาฝึกงานเกาะ  

nothinghill

HaoMaRu

ส่งเจ้าสาวใส่กล่องมาอย่างนี้เลยรึ ดีไม่กลายเป็นศพซะก่อน

Tan Tarn

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านกันนะครับวาดสวยมากเลย

jaqaz

yellowmonkey

vincenttatto

โหวว บูญหล่นทัยสุดๆ ได้สาวสวยแบบสบายๆ

siwapol55

แนะนำชื่อ กล่องส่งรัก ครับ
อิจฉาพระเอกจริงๆ อยู่ๆมีสาวน้อยน่ารัก ถูกลงมาหา
ขอบคุณมากครับ