ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 33.นี่มันเรี่องจริง หรือคุณอาเล่น

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 26, 2018, 11:34:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

น้องเมลสงสัยควานนี้คงรับศึกหนักแน่สงสารจัง (แต่ถ้าน้องเมลยังไหวขอผมอีกคนได้ไหนครับ) ::Shy::

nujane_dude

civil2

ถึงเลือดแบบนี้ ไม่น่าใช่แผนคุณอาแล้วล่ะ โถ ใครจะมาช่วยได้เนี่ย

hnarii

มาโหดเลยครับ ep นี้ ดูแล้วไม่ใช่แผนคุณอาแล้วล่ะแต่ดูมันน่าดู

ตรี1131

::HeyHey::ดูท่าน้องเมลคงโดนข่มขืนจริงๆสะแล้วหรือว่าจะมีใครมาช่วยทัน

biggiggog

ถ้าเป็นการจัดฉากก็แรงไป เล่นถึงเลือดแบบนี้ ครั้งหน้าจะขนาดไหน
แต่ถ้าโดนจริงคงมีตายกันบ้าง
ขอบคุณมากๆครับ

peddo

โห แรงขนาดนี้เลยเหรอ ดูท่าจะของจริงนะครับ เพราะลงไม้ลงมือแบบไม่เกรงใจเลย ขนาดยังไม่โดนสอดใส่ยังอ่วมขนาดนี้ ถ้าเข้าไปจริงถ้าจะยับเยิน เพราะดูแกไม่ถนอมเลย เมาเหล้าหรือเมายาก็ไม่รู้ ที่ว่าแกไม่เข้ามาที่บ้านอาจไม่จริงก็ได้ครับ แกน่าจะแอบมาดูบทรักของเมลกับเลิชบ่อยๆ ดีไม่ดีแกอาจจะคิดว่าเมลเล่นชู้ เลยจะแก้แค้นแทนนาย หรืออาจเห็นภาพเมลโดนรุมจากโซเชียลมีเดีย (ไอเดียบรรเจิดจัง)​ ใจนึงก็อยากให้รอด แต่อีกใจนึงก็อยากรู้ว่า ถ้าคุณอาโดนของนายดำโดยไม่ได้สั่งจนยับเยินนี่ แกจะรับได้ไหม ถ้าไม่ได้ก็ถือว่าเมลจะได้ไม่ต้องผูกพันกับอีตานี่ต่อไป เพราะ แกอาศัยเมลตอบสนองจินตนาการของแกอย่างเดียว ดูไม่สนใจเมียเท่าที่ควร เอาใจช่วยน้องเมลครับ ขอบคุณ​ครับ​

solomon1977

ตอนนี้ทำไมกลายเป็นสายโหดไปได้ครับเนี่ยไม่ถนอมสาวเลยโหดไปไหมครับขอให้มีคนมาช่วยด้วยครับไม่ไหวสงสานน้องเค้าแรงเกินไปไหมเนี่ยตอนนี้

สมปอง บุญ

sp502

strikef.

ขอบคุณครับ เมลไม่น่าโดนแบบนี้เลยไม่ว่าจะเป็นแผนหรือเรื่องจริงก็สงสาร

SSPor