ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 12

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 18, 2022, 03:42:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poster007

ต้นตะเคียนจะเป็นใครต้องตามดูอิอิหรือเป็นผู้กอง

Dybala59

สู้ๆนะครับหมอกริชอย่ามาทำร้ายนางเอกนะครับ

wikky4

เรียกผีมาเอาก็ได้ด้วยหมอผีนี่มันร้ายจริงๆ

jackkie

งานนี้สนุกล่ะครับ หมิกริชเจอหมอยุทธ 

ekplaywalk

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆเลยครับ

solomon1977

หมอกริชเล่นแรงขนาดนี้สงสัยลุงอสนีต้องออกโรงมาช่วยจัดการแล้วล่ะครับอ่านแล้วลุ้นดีครับขแให้ลงตอนใหม่ไวไวนะครับ

kookai

กิ่งกาญจน์กับหมอยุทธ คราวนี้น่าจะเจอของหนักซะแล้ว ผ่านไปให้ได้นะ

นัทโตะ

จากที่เคยรู้มานี่ ขนาดเอานางตะเคียนเป็นเมียได้ วิชาคงไม่ธรรมดาแล้ว ปกตินางตะเคียนที่บารมีหลายร้อยปี จะยอมรับใช้ใครได้นี่คือต้องเก่งกาจมากจริงๆ

ryg123456

เจอหมอผีเจ้าชู้ มีเมียทั้งคนและผีเลยนะ

asdf4321

นางตะเคียน​ไม่ชนะหมอยุทธหรอก​ กระดูกคนละเบอร์
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

montoya2109

Titanจู่โจม

ผู้ชายเทวดา

singkanong

หมอกริชนี่ไม่ธรรมดาเลยมีเมียเป็นผีตะเคียนชะด้วยแล้วหมอยุทธจะทานไหวไหมนะ