ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้น: แสนเสน่หา...อรัญญายอดรัก

เริ่มโดย nato87, เมษายน 25, 2019, 02:47:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

เอามุขเมียตายมาหลอกปี้สาวอีฟอีกแล้ว

nkikuji

ขอบคุณครับ ลุงเสน่ห์แรงจัง

bondinlove

ตามออกมาติดๆเลยกับภาคเเยกของลุงพลกับสาวๆ สนุกทุกตอนเลยครับ

Popeye5555

SNGOT

แสดงว่าจะมีเรื่องสั้นของนางเอกมาจนครบทุกคนเลยสินะครับ รอติดตาม

Kitty Hotmail

23pompompom

bigpooh

อ่านแล้วอยากไปขายน้ำเต้าหู้เลยจริงๆ อะไรจะมีดวงนารีแบบนี้ตลอดเลยลุงพล

zethkhun

ภาค spinoff นี่ลุงพลดูดาร์กน้อยลง หล่อๆไงไม่รู้ 55

etracker

ขอบคุณมากเลยนะครับ ชอบสำนวนการเขียนมากครับ มันจะมีความหยอกล้อกัน มีความน่ารัก ไม่หยาบ เถื่อน แบบเรื่องแนวอื่น อ่านแล้วได้อารมณ์คนปกติคุยกัน มันทำให้อินกับเรื่องราวง่ายดีครับ

chompru

kenwin

ไม่ว่าจะเรื่องอะไร แบบไหน ลุงพลก็รักจริงเสมอ

ton 555