ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากที่เฉยๆ..กลายเป็นความอยาก ที่เกินจะห้ามใจ

เริ่มโดย pongwut, มกราคม 28, 2020, 11:10:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

.......นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบเจอและนำมาเล่ามาแชร์  และในเหตุการณ์ครั้งนี้ ก็เป็นอีกหนึ่งครั้งที่ได้เจอกับ สถานะการณ์ที่ไม่เคยคาดคิด มาก่อน  " จากคนที่เคยเฉยๆกลับ  กลายเป็นความยาก ที่เกินจะห้ามใจ " และที่สำคัญ มันเป็นสถานการณ์ ที่ผมไม่เคยลืม จริงๆ.........เหตุการณ์นี้ผมขอเล่ายาวๆ เล่าแบบเรื่อยๆ เล่าจากจุดเริ่มต้นจนสุดท้าย เพราะทุกช่วงเวลานั้น มันทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้น ทุกครั้งที่นึกถึงมัน
.........เหตุการณ์นี้เกิดขึ้น เดือนมีนาคมปีที่ผ่านมา( 62)ช่วงเวลานั้น ผมอยู่ในอารมณ์ ที่เบื่อๆ เพราะช่วงนั่น ผมรับงานออกแบบ เป็น freelance วันๆผมแทบไม่ได้ไปใหน (กินกับนอน) แถมยังไม่ค่อยได้เจอผู้คนเหมือนแต่ก่อน เพราะจริงๆผมเริ่มทำงานแค่ตอน 2ทุ่มถึงเที่ยงคืน นอกนั้นผมว่างมาก (ว่างมากๆ)
.........ในช่วงนั่น ผมเลยมีความคิด ที่จะกลับไปทำงานประจำ  ซึ่งเป็นงานอะไรก็ได้ เงินเดือนไม่เกี่ยง  ขอแค่ได้งาน ทำในเวลา 8.00น.-17.00 น. ก็พอ และก็ขอได้หยุด วันเสาร์ -อาทิตย์  เพราะผมแค่อยากมีอะไรทำ ในช่วงเวลา ที่ว่างเยอะ (รายได้ผมมาจาก freelanc อยู่แล้ว)
........จนกระทั้งผมได้ลงสมัครงาน ผ่านทางเว็บไซต์ และก็มีบริษัทแห่งหนึ่ง ได้ติดต่อเข้ามา และเป็นงานที่ใกล้เคียงกับที่ผมต้องการ และเงินเดือนก็ได้ตามขอ(เกินคาด)   ซึ่งเป็นงาน ฝ่ายอาคารสถานที่ ของตึกสูงที่ปล่อยใช้เช่า ทำอ๊อฟฟิศ และร้านค้า  แถวๆชิดลม -สุขุมวิท  ผมจึงรีบตกลงรับทำ  และเริ่มงานวันที่ 1ของเดือนมีนาคม
......จนกระทั้งถึงวันที่ผมได้เริ่มงาน   ผมก็ได้เดินทางไปที่บริษัทใหม่เป็นวันแรก ซึ่งแห่งบริษัทนี้ แยกเป็นสองอ๊อฟฟิศหลักๆ  ส่วนแรกอยู่ชั้นล่าง เป็นประชาสัมพันธ์ และธุรการ (บางส่วน) ฝ่ายก่อสร้าง(ส่วนวิศวกรไฟฟ้าและเครื่องกล) และพวกช่างปฎิบัติงานซ่อมบำรุง ส่วนตัวผมจะอยู่ชั้น10 เป็นแผนกก่อสร้าง (ส่วน สถาปนิกและโยธา) ซึ่งอยู่ส่วนอ๊อฟฟิศใหญ่ชั้น10
.......พอผมได้ขึ้นไปบนตึกชั้น10 ซึ่งเป็นครั้งแรก   (ตอนผมสัมภาษณ์งาน ก่อนหน้านั้น อยู่ชั้นล่าง) สิ่งแรกที่ผมเห็น โต๊ะทำงานแผนกผม  จะอยู่กลางโถงโล่งๆมีแค่ partitionเตี้ย สูงแค่0.80เมตร กันระหว่างช่องทางเดิน  กับแผนกธุรการที่อยู่ติดกัน   ส่วนอีกฝั่งตรงข้ามช่องทางเดิน  เป็นฝ่ายบัญชี การเงิน กฎหมาย จะถูกแบ่งเป็นห้องๆเรียงกัน และพวกเลขาและผู้บริหารจะอยู่อีกด้านของตึกโดยมี ห้องน้ำและห้องเก็บเอกสาร กั้นแบ่งโซนไว้
.......และที่สำคัญ ในชั้น10 มีแต่ผู้หญิง (ต่างกับชั้นล่างที่มีพนักงานผู้ชายแยอะ) ในชั้นที่ผมอยู่มีผู้ชาย แค่4คน ที่เป็นพนักงาน (และซึ่งมีแต่แผนกผมที่เป็นผู้ชาย)ในแผนกผมก็มีกัน6 คน คือหัวหน้าแผนกชื่อพี่อ๊อด โต้ง(ตัวอ้วน) โจ(ออกแนวเกย์) และตัวผม ที่เป็นผู้ชาย ที่เหลือก็ป้าเอ๋(เมียพี่อ๊อด)และนิดที่เป็นทอมบอย  ส่วนในแผนกต่างๆที่เหลือก็มีแต่ผู้หญิง100%  ซึ่งผมก็เพิ่งเคยเจอ
........จนกระทั้งผมทำงานที่นั่น ได้ซักหนึ่งอาทิตย์ บรรยากาศในการทำงาน นับตั้งแต่วันแรก ผมรู้สึกดีมากๆ (ผมชอบมาก)นอกจากแผนกธุรการ ที่ติดกัน ที่หน้าตาอาจจะไม่โดดเด่นมาก ที่เหลือบัญชี การเงิน กฎหมาย มีแต่คนหน้าตาสวยๆ ผิวขาวๆ หุ่นดีๆแต่งตัวดูเซ็กซี่  ใส่กระโปรงสั้นๆ  กางเกงรัดๆ  เดินกันเข้า-ออก  เดินบิดตูดไป-มา ผ่านหน้าผม เป็นว่าเล่น โดยผมเองก็โชคดี ที่ผมได้นั่งติดกับ partition ตรงทางเดินพอดี (เป็นที่นั่งเดิมของสถาปิกคนก่อนที่ลาออก ) มุมและตำแหน่งที่ผมนั่ง เห็นชัดเจนทุกคน  ยิ่งเวลาบางวัน พวกที่ใส่กระสั้นๆผ้าพริ้วๆ  เวลาเดินกระโปรงจะพริ้ว ขึ้นตามการก้าวเดิน  ผมก็นั่งดูได้ลุ้นตลอดทั้งวัน
........พอตอนช่วงพักเที่ยง  ก็ยิ่งกว่าสรรค์ชั้น7  การลงมากินข้าวด้านล่างตึก  ตอนช่วงลงลิฟท์  จะเป็นโอกาศที่ผม จะได้ยืนเบียดกับ สาวๆบัญชี การเงินและกฎหมาย ซึ่งการลงแต่ละครั้ง เนื้อชนเนื้อแขนชนแขน หลังชนหลังกันตลอด (เพราะลิฟท์ช่วงนั้นจะแน่นมาก รวมกับชั้นอื่นด้วย) ผมรู้สึกควยแข็งโด่ทุกครั้งเวลาตอนเที่ยง...(เป็นประจำ) แถมลงมาด้านล่างได้เจอสาวๆ บริษัทอื่นๆอีก
.........ทุกอย่างที่ตรงนั่น มันทำให้ผมรู้สึกว่า ผมได้กลับมีชีวิตชีวา อีกรอบ หลังจากไม่ได้เจอกับบรรกาศแบบนี้มานานมากๆ  (นานมาก) และที่สำคัญงานที่ทำก็สบายๆ ถ้าชั้นที่ผมรับผิดชอบ ไม่มีการ เปลี่ยนแปลงต่อเติมจากลูกค้า หรือ อาคารชำรุด ก็แทบจะนั่งทำเอกสารเล็กๆน้อย ในตอนนั้นเอง ผมก็มีความคิดจะอยู่ยาวๆ
......จนกระทั่ง ทุกอย่างที่ผมไม่คิดว่าจะเกิดขึ้น มันได้เกิดขึ้น แบบที่ผมไม่ได้คาดคิด มาก่อน
โดยที่แผนกผม กับแผนธุรการจะสนิทกันมาก ก่อนหน้าที่ผมจะเข้ามาเสียอีก ทุกๆวันตอนเที่ยงจะไปกินข้าวด้วยกันตลอด  โดยที่แผนกผมจะไปทุกคนเว้น ป้าเอ๋และพี่อ๊อดสองผัวเมีย ที่ซื้อมากิน ส่วนธุรการ ที่มี 4คน ก็ไปกันทุกคน รวมกัน 8คน และเป็นกลุ่มใหญ่ที่สุด ที่รวมตัวกันไปกิน เพราะจะสั่งเป็นกับข้าว มานั่งกินกัน ที่ร้านประจำ  และรวมตังค์ซื้อขนมผลไม้ขึ้นมากิน
.......แม้ว่าธุรการทั้ง4คน จะแต่งงานกันหมด  แต่ผมก็รู้สึกสนุกดี มีอะไรให้ใด้เม้า ใด้นินทาแผนกอื่นๆ ตลอด  และผมเองก็ได้สนิทกับ พี่แจน (คุณแม่ลูก1 ลูกสาว พี่แจนเพิ่ง5ขวบ ) ซึ่งแกเป็นหัวหน้าธุรการเป็นพี่ใหญ่ของธุรการอีก3คน  โดยที่พี่แจนเป็นคนลักษณะ หน้าตาดี เวลายิ้มมีสเน่ห์แม้ในวัย 39 ในตอนนั้น (เป็นพี่ผม3-4ปี) เสริมจมูกโด่งผมตรงแสกข้าง ยาวประบ่า ผิวขาว รูปร่างเจ้าเนื้อดูอวบดูแน่น ตูดใหญ่ สูงประมาณ163-165 ชอบแต่งตัวใส่เสื้อเชิตแขนยาวและกางเกงผ้า ทรงสุภาพ ไม่รัดรูป และไม่ชอบใส่กระโปรง  (เพราะตอนนั้นผมไม่เคยเห็นพี่แจนใส่กระโปรงเลย) ส่วนนิสัยเป็นคนเงียบๆ พูดน้อย แต่มีหลักการ  ซึ่งดูเป็นผู้ใหญ่ ตามตำแหน่ง ที่แกเป็นผู้นำแผนก สิ่งที่ทำให้ผมกับพี่แจนสนิทกัน  นอกจากจะกินข้าวกลุ่มเดียวกัน ก็คือผมและพี่แจงกลับทางเดียวกัน กลับพร้อมกัน แถมพักแถวเดียวกัน ระแวกฝั่งธน
........ในช่วงเวลาผมทำงาน ผ่านไปเดือนแรก ผมกับพี่แจน ก็ได้สนิทกันขึ้นเรื่อยๆ  โดยที่ผมก็ไม่รู้ตัว  จากการผม ได้ไปปรึกษาแก เรื่องการปฎิบัติตัว ในบริษัทนี้  จนมาถึงการที่ผม ได้ปรึกษาเรื่องสาวๆแผนกอื่น (แบบแอบคุยส่วนตัวเวลาเดินทางกลับ)  ผมแทบจะคุยได้เกือบทุกเรื่อง กับพี่แจนได้เลย  (แต่เรื่องผมมีแฟนผมไม่ได้บอก)
ในตอนนั้น  ผมไม่ได้มองพี่แจนเป็นอย่างอื่น นอกจากการ เป็นพี่ที่เชื่อใจได้ ที่สุดในอ๊อฟฟิศที่นั่น และบางทีผมก็เกรงๆแกด้วย เพราะบุคลิกและหน้าที่การงาน แม้ในลึกๆ แกก็ดูสบายๆ พูดกับผมแยอะกว่า คนอื่น
........จนกระทั้งในตอนกินข้าวเที่ยง ช่วงต้นๆเดือน เมษายน น้องปลาธุรการอีกคน ก็แซวผมลับหลัง พี่แจน (ตอนนนั่นพี่แจนไปกดเงิน) โดยที่เธอแซวว่า " พี่แจนก็แปลกคนน่ะ จากที่เป็นคนพูดน้อย เวลางานแทบไม่คุยกัน  แต่เวลาคุยกับพี่(ผม)ที่ไร คุยได้ทั้งวัน   แล้วหัวเราะ "  ตอนนั้นผมเองก็สะอึกไปเล็กน้อย แต่ก็แกล้งขำตาม
........ทุกอย่างวันนั้นที่ปลาแซวขำๆตอนนั้น ผมก็เริ่มรู้สึกเล็กๆ เพียงแต่ว่า ผมอาจจะเลือกที่จะมองข้ามไป เพราะเป็นพี่แจน ผมไม่ได้คิดอะไรจริงๆ และที่สำคัญเป้าหมายผมคือ น้องการเงิน ที่โสด และมีอนาคต น่าจะมากกว่าพันเท่า เทียบกับผู้หญิงรุ่นพี่มีลูกน้อยแล้วอย่างพี่แจน มองยังไงผมก็คิดอะไรแบบนั้นไม่ได้จริงๆในช่วงที่ผ่านมา
.......แต่พอผมย้อนกลับไปคิดตาม  อาทิตย์แรก ผมแทบไม่ได้คุยกับพี่แจนเลย  จนกระทั้งมีโอกาสได้คุยกันจริงๆตอนรู้ว่าพักใกล้กัน และได้กลับด้วยกัน  ทุกอย่างก็ค่อยๆเปลี่ยนไป จากที่นั่งกินข้าวคนละฝั่ง กลายเป็นมานั่งข้างๆผม  ทุกวันหลังจากนั้น  เวลาเข้าลิฟท์พี่แจนก็เลือกที่จะลง เที่ยวเดียวกับผม โดยที่ทุกวันในกลุ่มจะแบ่งๆกันลง  (เพราะคนแน่นมาจากชั้นอื่นด้วย )และจากที่ไม่เคยคุยกัน กลายเป็นคุยกัน อย่างสนุกสนาน จนกระทั้งพี่แจนและผมขอลาย กัน (ให้เหตุผลว่า จะบอกวันใหนติดธุระไม่ต้องรอ
กลับบ้านพร้อมกัน )
.......จนในที่สุด ทุกอย่าง ที่ผมคิดไว้เหมือนมัน จะเป็นจริง ชัดเจนจนผมมั่นใจ  ตอนนั้นช่วงกลางๆเดือน เมษายน เป็นวันที่11 ซึ่งช่วงนั้นจะเป็นเทศกาลสงกรานต์ ในอ๊อฟฟิศ ตอนนั้นถ้าเป็นคนเก่าอยู่นาน ก็จะกันลาอยุดพักร้อน ซึ่งตัวผมเอง ยังไม่ผ่านโปร ยังไม่สามารถลาได้  และวันนั้นเองในอ๊อฟฟิศ มากันแค่30-35% นอกนั้นลา ที่ทำงานชั้นผมจะดูคนน้อยมากโดยเฉพาะแผนกผม มีผมแค่คนเดียว ในวันนั้น ซึ่งแทบจะดูยูทูปทั้งวันได้เลย
........จนกระทั้งจู่ๆ ผมก็เห็นพี่แจน เดินเข้ามาทำงาน ซึ่งผมก็แปลกใจมาก ที่รู้มา เหมือนแกเคยพูดในกลุ่มกินข้าว ว่าวันนี้เธอจะหยุดตั้งแต่วันนี้ และเธอก็เคยถามผมว่า ผมหยุดใหม ผมก็ตอบว่าไม่ได้หยุด (ถ้าเป็นก่อนหน้าผมอาจจะเฉยๆ แต่เวลานี้ทำให้ผมฉุดคิดมาบ้าง สงสัยว่าทำไม่ถึงมาวันนี้) และที่สำคัญกว่าเรื่องนั้น นั่นก็คือ วันนี้พี่แจน เธอใส่กระโปรงมาทำงาน (เป็นครั้งแรกที่ผมเห็น)  และที่สุดๆขึ้นไปอีก นั้นก็คือกระโปรงเธอสั้นมาก (น่าจะยาวแค่13-14นิ้ว). เป็นกระโปรงสีขาวลายใบไม้สีม่วงผ้ามันๆ สั้นรัดรูปและยังผ่าหน้า ตรงต้นขาซ้ายและผ่าสูงมาก  เธอใส่ทับเสื้อเชิตสีม่วงผ้าผิวมัน  ด้านหน้ากระโปรงทรงที่ฟิตรัด เห็นเป็นหน้าท้องนูนโค้งถึงโหนกหี...ส่วนด้านหลังรัดจนเห็นก้นใหญ่งอนออก ชัดเจนมาก......โอ้ววครับ....นี่คือครั้งแรกจริงๆที่ผมได้เห็น ขาอ่อนของเธอ ทั้งขาวทั้งอวบ วินาทีนั้นผมรู้สึก มีอารมณ์ขึ้นมาทั้นที กับภาพที่เห็น
........ตลอดช่วงเช้าผม ก็จะพยามเหล่มองพี่แจนตลอด (เมื่อก่อนผมไม่เคยเป็น) จนมาถึงเวลาพักเที่ยง ผมพี่แจนและปลา (เหลือกันแค่3คน) ก็ชวนกันลงไปกินข้าวเหมือนเดิม และจังหวะที่ยืนรอลิฟท์ จนลิฟท์ลงมา แต่เที่ยงนั้นคนลงจากชั้นบน เยอะมาก ส่วนตัวผมก็ลังเล แต่พี่แจนกับปลาก็เข้าเดินเข้าไป ช่วงนั้นผมก็ให้สัญาณว่าจะตามไปเที่ยวหลัง แต่จู่ๆพี่แจนก็เอื้อมมือ ดึงแขนผมเข้าไป แล้วพี่เจนก็ใช้สองมือ จับเอวผมให้ขยับเข้ามา จนเบียดชิดแนบตัวเธอ(แต่ลิฟท์ไม่ร้อง)
......วินาทีนั้น โอ้ววครับ...สิ่งที่ผมรู้สึกได้ทันที จังหวะนั้น ด้านบนแผ่นหลังของผม ได้สัมผัสถึงสองเต้านมพี่แจนแบบเต็มๆ รู้สึกได้ถึงสองเต้านุ่มๆ ผ่านเสื้อเชิ้ตผ้ามันๆ อัดไปที่แผ่นหลังผมเต็มๆ ส่วนด้านล่างหน้าท้องเธอรัดด้วยกระโปรงฟิตๆ ก็แนบไปกับก้นผม.....ความรู้สึกที่ผมได้รับ ทั้งแน่นทั้งนุ่มอย่างบอกไม่ถูกจริงๆ  กลิ่นน้ำหอมพี่แจนก็หอม  มันทำให้ผมรู้สึกเงี่ยนขึ้นมาทันที (ก่อนหน้านั้นแค่ชิดกัน แต่วันนี้เบียดอัดแนบเนื้อกันเลย)....อารมณ์นั้น ผมทั้งควยโด่แข็งทั้งเงี่ยน ตั้งแต่ชั้น10จนถึงชั้นล่าง.....เวลามองพี่แจนตอนกินข้าวยังรู้สึกมีอารมณ์ตลอด
.........จนกระทั่งช่วงเวลาเกือบจะ6โมงเย็นของวันนั้น พี่แจนก็ได้ เดินมาที่โต๊ะผมและชวนผม เพื่อไปกินข้าวเนื่องในวันเกิดปลาล่วงหน้า (ปลาเกิดวันที่14เมษายน) ผมไม่คิดอะไรมาก ผมก็อยากไปอยู่แล้ว เพราะอยากจะเห็นพี่แจนในลุคแบบนี้อยู่แล้ว  และพอไปถึงที่ร้าน(ที่แถวบางนา)จะเป็นร้านไตล์ธรรมชาติ ลานที่นั่งเป็นเหมือนระเบียงยกสูงจากลานจอดรถ1เมตรมี5-7 โต๊ะ มีราวไม้กันตกรอบๆ  โดยที่พวกผมได้เลือกโต๊ะ  ริมในสุดติดกับราวกันตก ซึ่งเป็นโต๊ะสี่เหลี่ยม ไม่ใหญ่มาก มีพี่แจนนั่งขวามือผมติดกับราวกันตกและปลานั่งตรงข้ามผม
........สิ่งแรกที่ผมรู้สึกได้นั่นคือพี่แจน แกเหมือน นั่งท่าแบบไม่ค่อยระวัง (อาจจะเป็นที่เธอไม่คุ้นกับการใส่กระโปรง) โดยที่เธอนั่งแยกขาออกกว้างกว่าปกติ  กระโปรงสั้นๆรัดๆก็ได้ถลกขึ้นสูง ซึ่งผมเหล่มอง เห็นเป็นช่องกว้างที่เป้าระหว่างขา (แต่ไม่เห็นถึงหวอเพราะมุมด้านข้าง) แต่ก็พอได้เสียวๆบ้าง เพราะต้นขาขาวๆอวบๆ ของพี่แจน
......และหว่างช่วงนั้นผม3คนก็สั่งข้าวมากิน พร้อมกับเครื่องเบียร์ ค่อยๆจิบกันไป ในการสนทนาเหมือนพี่แจนจะเปลี่ยนที่ทำงานใหม่ เพราะเธอให้เหตุผลว่าโบนัสที่นี้ให้ไม่กี่เดือน พร้อมกับจะชวนปลาไปด้วย และกำชับผมให้รู้กันแค่3คน  ตอนที่ผมรู้ก็ ไม่ได้คิดอะไรมาก แต่มีความรู้สึกลึกๆก็เสียดาย เพราะพี่แจนก็โอเคมากกับผม ในเรื่องต่างและเธอยังเป็นเพื่อนร่วมทางกลับบ้านด้วย
........ห้วงเวลาที่อยู่ตรงนั้น ผมก็ได้เหล่มองขาพี่แจนเรื่อยๆ ซึ่งพอเวลาผ่านไปเรื่อยๆ พี่แจนเอง ก็เริ่ม จะนั่งแยกขาออกเรื่อยๆ  พร้อมกันกับจังหวะที่เธอใช้มือสองข้างจับต้นขาด้านไน จับแล้วลูบขึ้นลูบลง....โอ้ววครับ...มองแล้วรู้สึกเสียวจริงๆ.... ในเวลานั้นผมทั้งคุย ทั้งเหล่มองขาพี่แจนตลอด จนกระทั้ง มาถึงช๊อตที่กระซากใจผม จังหวะที่คุยๆกันอยู่ พี่แจนก็ยกขาขึ้นมาไขว่ห้าง ด้วยต้นขาที่อวบกระโปรงที่รัดฟิต และระยะถอยเธอถอยตัว ไม่ได้ไกลเพราะติดราวกันตก ทำได้แค่ยกขาซ้ายมาพาดไว้เฉยๆ (ไม่ได้หุบชิด )ที่สำคัญจังหวะนั้นกระโปรงที่ผ่าหน้าขาก็ได้เลื่อนมาบริเวณเป้า แล้วแหวกออกเป็นช่องเบ้อเร่อ ผมมองตามช่อง เห็นเป็นกางเกงในสีขาว โผล่ออกมาจากซอกง้ามขาเป็นรูปสามเหลี่ยม นูนใหญ่(ใหญ่มาก) ต่อหน้าต่อตาผม....โอ้วครับ.....ชัดเจน.....เต็มๆ.......ห่างจากตาผมแค่มือเอื้อม  ผมเห็นแล้วมีอารมณ์มากจริงๆ  ควยผมแข็งโด่ขึ้นมาทันที
.........และที่สำคัญ จังหวะพี่แจนเธอขยับตัวไปมา กระโปรงรัดๆสั้นๆ ก็ยิ่งลนลงไปที่เอว พร้อมกันรอยผ่ากระโปรงยิ่งแหวกออกกว้าง ภาพตรงนั้น แทบเห็นกางในสีขาวโผล่ออกเกือบทั้งตัว  ผมยิ่งมองยิ่งเงี่ยน  ยิ่งเห็นยิ่งมีอารมณ์  จนตัวผมเองจับใจความ ในการสนทนาไม่ได้เลยจริงๆ ผมจดจ่อกับหวอพี่แจนมากกว่า    เพราะนี่คือครั้งแรกที่ใด้เห็นหวอจากง่ามสามเหลี่ยมพี่แจน  เชื่อว่าจากวันนี้ หรือจะวันใหนๆ ก็คงจะไม่มีให้เห็นแน่ๆ
........จนกระทั้ง  สิ่งที่ผมไม่คิดว่าจะเกิดขึ้น ในจังหวะที่ผมขาดช่วงคุย เพราะตัวผมเหล่มองมากไป เหมือนพี่เจนเธอจะสังเกตุเห็น ในจังหวะที่หันมาจะชวนผมคุย  จังหวะนั้นพี่แจนรีบ เอาขาซ้ายลงแล้ว พร้อมกับลุกขึ้นยืนยืดตัวและดึงกระโปรงลง  และนั่งลงชิดขา.....ตอนนั้นผมตกใจ เหมือนผมจะพลาด.....แต่ก็โชคดีที่ไม่มีอะไร  พี่แจนก็ไม่ได้ออกอาการอะไรกับผม แถมยังคงชวนผมคุยเหมือนเดิม  ผมก็พยามทำตัวปกติ  แม้ว่าลึกๆผมรู้สึกไม่ดีเลย  และผมก็มั่นใจว่าเธอรู้ตัว 
........จนเวลาล่วงมาครึ่งชั่วโมงจากเหตุการณ์นั้นก็เป็นเวลา กำลังจะสี่ทุ่ม ผม3คนก็ตกลงกันจะกลับกันเลย จากนั้นก็เครียร์บิล โดยที่เวลานั้นผมก็กะชิ่งกลับผมเดียว เพราะรู้สีกไม่ค่อยดีกับสิ่งนั้น  ผมกำลังจะเดินไป พี่แจนก็รีบพูดขึ้นว่า "เดี๋ยวเดย์ไปเรียกแท็กซี่ให้รอพี่และปลาด้วยน่ะแล้วกลับพร้อมกัน " โอ้ววครับ ผมนิ่งและอึ่งทำตัวไม่ถูก ผมเองกลัวว่าเธอ อาจจะถามผมว่ามองกางในเธอหรือเปล่าในตอนนั่น เวลานั่งรถกลับด้วยกัน ช่วงนั้นผมยังหลอนอยู่  แต่สุดท้ายผมก็ปฎิเสธไม่ได้
.....จนกระทั้งผม3คน ก็ได้นั่งเเท็กซี่กลับด้วยกัน ปลานั่งหน้าข้างคนขับ ส่วนผมและพี่แจนก็นั่งหลังโดยพี่แจนนั่งอยู่ขวามือผม และเราทั้งสามก็คุยกันปกติ จนกระทั่งส่งปลาถึงหอ  ผมกับพี่แจน ก็คุยกันซักพัก ในช่วงนั้นผมก็นั่งเกรงๆไม่ค่อยดูจะไม่เหมือนปกติดเท่าไหร่......แต่สิ่งที่ไม่คาดฝัน  ก็เกิดแบบเซอร์ไพรส์  พอผมและพี่แจนหยุดคุยกันซัก1-2นาที จู่ๆพี่แจนเธอก็หลับตาเอียงตัวเอาหัวผมซบที่ไหล่ขวาผมเฉยเลย......โอ้ววครับ...เธอหลับตาซบไหล่ผม.......แบบไม่มีปี่ไม่มีขุ่ย....เหลือเชื่อมาก........และที่สำคัญสิ่งที่ผมสัมพัสได้ นอกจากน้ำหอมจากตัวพี่แจน นั้นก็คือ นมเต้าใหญ่ๆข้างซ้ายเธอแนบชิดกับข้อศอกมือขวาผม โดนเต็มๆ สัมผัสได้แบบชั้ดเจน (ทั้งใหญ่ทั้งแน่น)
.....ตอนนั้นผมไม่รู้จริงๆพี่แจนคิดอะไร   หรือเธออาจจะมึนเมา ปวดหัว เพราะเบียร์ที่กินกัน4ขวด และอาจจะหลับจริงๆ  หรือเพราะเธอต้องการเนียรอยากจะทำแบบนี้กับผมอยู่แล้ว......ตอนนั้นผมสับสน  ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ....ไม่รู้ว่าทุกอย่างผมคิดไปเองหรือ มันคือเรื่องจริงๆ.....และยิ่งจังหวะรถแท็กซี่กระแทกถนน ตัวผมและพี่แจนก็ยิ่งขยับแนบกันยิ่งขึ้น โดยเฉพาะแขนขวาผม ก็เหวี่ยงขยับ ไปวางบนตัดบริเวณรอยผ่าประโปรงพอดี (แบบไม่ตั้งใจ)....ส่วนมือซ้ายพี่แจนก็สวนทางมือขวาผม มาวางบนต้นขาขวาผม (เกือบจะโดยเป้าผม)
.........ห้วงเวลานั้น ผมไม่รู้มันคืออะไรจริงๆ ไม่รู้ว่าพี่แจนหลับจริง หรือจะเธอยั่วผม แล้วผมเองก็ไม่รู้จะสนองเธอตอบดีใหม?  แต่ถ้าผมคิดผิดผมจะไม่มีที่ยืนเลย ....ในจังหวะที่ผมคิดไปเรื่อยๆ ต้นขาพี่แจนก็ค่อยๆอ้าถ่างออก  จากแรงกระแทกตอนรถวิ่ง  มือขวาผมก็ไหลลง ช่องกลางง่ามต้นขาเธอ. (อีกแค่ระยะฝ่ามือก็เป้าหีอยู่แล้ว).....โอ้ววครับ.....ผมพยามคุมตัวเอง  ให้มีสติให้มากที่สุด ทั้งๆที่โอกาศมาขนาดนี้ นี่คือการใด้ใกล้ชิด แบบแนบชิด แนบเนื้อ ได้สัมผัสที่ตรง ส่วนลึกส่วนลับ ที่เกินคาด ของผมกับพี่แจน ในฐานะผมแค่คนสนิทในที่ทำงาน ไม่ใช่สามีเธอ
...........ผมจึงตัดสินใจ   โดยการที่ใช้มือซ้ายผมยื่นไปจับกุมที่ฝ่ามือซ้ายพี่แจนที่วางบนขาผม  ส่วนมือขวาผมที่วางอยู่ช่องระหว่างขาเธอ ที่แยกออกกว้าง  ผมใช้ฝ่ามือขวาผมสอดเข้าไป แล้วจับไปที่ต้นขาอ่อนพี่แจน ตรงรอยผ่าของกระโปรงบริเวณเกือบๆสุดโคลนขาซ้ายเธอ...ในช่วงนั้นมือซ้ายผมก็ทั้งกุมมือเธอ มือขวาผมก็จับบีบนวดเบาๆที่ต้นขาอ่อนเธอ...ผมพยามทำให้เนียรที่สุด ให้ดูเหมือนว่า ผมห่วงเธอ..พยายามทำให้เหมือนผมดูแลเธอ.....และแม้ในตอนนั้นผมจะไม่กล้าและก็แทงกั๊ก  เลือกทำแค่นั้น  แต่ตอนที่ผมทำแบบนั้น ผมก็ได้กำไรมากแล้ว  การจะได้ทำกับพี่แจนขนาดนั้นได้  อาจจะมีผมคนเดียวในอ๊อฟิศที่ได้ทำ  นอกจากสามีเธอ....
.......ตลอดทาง ผมก็ใช้มือสองข้าง จับในท่านั้นตลอด ช่วงนั้นควยผมก็โด่แข็งตลอดทาง โดยที่พี่แจนก็ยังหลับตา อยู่แบบนั้น จนกระทั้งมาถึง หอพักผม ผมจึงเลิกทำทุกอย่างแล้วขยับ ตัวพี่แจนขึ้นพร้อมกับพี่แจนก็ ลืมตามานั่ง  ถามผมว่า " อิ้ม ถึงแล้วหรือ" ผมก็ตอบเหมือนปกติ "ใช่คับพี่ ถึงหอพักผมแล้ว (ผมและเธอไม่แสดงออก ทำตัวปกติ)   จากนั้นผมก็ลงจากแท๊กซี่  แล้วเธอก็นั่งไปต่อ
.......วินาทีนั้นบอกตรงๆ อารมณ์ผมค้างมาก  ผมยังเสียดายโอกาศ ตรงนั้นมาก ..อารมณ์อยากจะมีเซ็กกับเธอเลย...ทั้งกางเกงในสีขาวที่โชว์หรา...ทั้งข้อศอกที่แนบหน้าอกเธอ....ทั้งฝ่ามือที่สัมผัสต้นขาขาวๆอวบๆ...ทั้งกลิ่นน้ำหอม...ทุกอย่างของพี่แจน...มันทำให้ผมเงียนมาก...แทบจะจุกอก.....แต่อีกมุมลึกๆผมก็รู้สึกกลับคิดว่า ดีที่ไม่ทำอะไรมาก เพราะไม่ใช่มา ผมจะซวย แค่นั้นผมก็เกินดาดมาไกล
...........และหลังนั้นมาผ่านเทศกาล สงกรานต์มา ผมก็ได้เจอกับ พี่แจนอีกครั้งมี่อ๊อฟฟิศ ตามปกติ โดยมี่เธอก็กลับมาเป็นลุคเดิม เสื้อเชิตขาวกางเกงทรงสุภาพ  บุคลิกเงียบๆเหมือนเดิม .......และที่สำคัญ การปฏิบัติตัวกับ ผมก็เหมือนเดิม คุยได้เหมือนเดิม ลงลิฟท์ด้วยกันเหมือนเดิม  นั่งกินข้าวข้างกันเหมือนเดิม กลับบ้านพร้อมกันก็เช่นเดิม.....ทุกอย่างในวันนั้นก็ค่อยหายไปจากหัวผม ในสิ่งที่กังวล แต่เพิ่มเติมทุกครั้งที่ผมอยู่ตรงนั้น นั่นคือเป้าหมายผมไม่ใช่ การเงิน บัญชี หรือกฎหมาย แต่กลับเป็นพี่แจน ธุรการแม่ลูก1  ทุกครั้งที่ผมได้ใกล้ชิด ผมกลับรู้สึกอยากกินเธอตลอดๆ ทั้งๆที่เมื่อก่อนผมไม่แม้แต่จะนึกถึง
.............และแล้วทุกๆอย่างก็มาถึง.....วันที่ผมตั้งแต่วันแรก.....ที่ไม่เคบ ไม่คิดไม่ฝัน.....ก็เกิดขึ้น  ทุกวันที่10 พฤษภาคม  ของทุกปีนั่นคือวันเกิดของบริษัท นั่นคือวันนี้ ซึ่งทุกปีจะมีการจัดงานเลี้ยงฉลองของพนักงานทั้งบริษัท  และวันนั้นเอง ทุกคนที่ทำงานรู้สึกตื่นเต้นกับกิจกรรมนี้มาก และทางบริษัท จะเลิกครึ่งวันเพื่อที่ให้ พนักงานทุกคน กลับไปแต่งตัว เพื่อไปงาน และทุกปีจะเป็นการประกวดการแต่งตัว ของทุกคน conept จะเป็นแนวแฟนตาซี หรือพวกตัวการ์ตูน ตัวละครดังๆ
และผมในวันนั้น ก็มาในชุดคาบอย เบาๆมีหมวก กางเกงยีน เชิ้ตลายสก๊อต 
........พอถึงเวลาเริ่มงาน  18.30 น ผมต้องเดิน ทางไปแถวบางนา โดยที่ขับรถไปเองไปคนเดียว ไปที่โกดังโรงงาน ที่อ๊อฟฟิศใช้จัดงานทุกปี (เป็นโกดังเก็บของ เป็นของผู้บริหารที่ปล่อยเช่า  แต่บางโกดังจะว่างจึงเอามาจัดงาน).....พอผมไปถึง  สิ่งที่ผมคิดไว้ผิดหมดเลย.......สิ่งที่ผมคิดไว้ กับสิ่งที่ผมเห็นตรงหน้า  มันคือการคาดการณ์ไว้ต่ำเกินไป เพราะพนักทุกที่ตรงหน้าผม ให้ความสำคัญกับงานนี้จริงๆ ทุกคนเช่าชุดแบบจัดเต็มและตั้งใจมาก ไล่จากสายตา  มีทั้งชุด ชุปเปอร์แมน  แบตแมน เซเลอร์มูน  นักเรียนญี่ปุ่น  นางรำ  ออเจ้า เข้าขุน. คิงคอง  แอโฮสเตรส.  Wonder woman  กัปตันมาเวล  หลากหลายตัวละครมาก จนผมมองตัวเอง ตลกไปเลย
..........แต่สิ่งที่ทำให้ผม เตลิดไปไกลสุดกู่มาก....ไม่ใช่ เซเลอร์มูล หรือ กัปตันมาเวล แม้กระกระทั้ง  นักเรียนสาวญี่ปุ่นกระโปรงสั้น....ไม่ใช่เลย.....แต่เป็น......พี่แจน...โอ้ววครับ.....วันนั้นเธอทำให้ผม และเชื่ออีกว่า อีกหลายๆคน ตกตะลึง เพราะวันนั้น เธอมาในชุด สีดำหนังรัดทั้งตัว "เป็นนางแมวยั่วสวาท  "
........เกินบรรยายจริงๆกับภาพที่ผมเห็น. ชุดที่พี่แจนใส่  ผมไล่ดูตั้งแต่...รองเท้าบูทหุ้มข้อสูง จนถึงหัวเข่า จากนั้นเป็นชุดหนังยืดสีดำ ผิวมันแพลบ รัดแนบเนื้อไปที่ต้นขา ผ่านโหนกหี หน้าท้อง สะโพก เลยไปถึงรัดเต้านมสองลูกใหญ่ๆ จนไปจนถึงสุดลำคอ มีซิปเก็บขอบ ผ่ากลางจากต้นคอลงไปถึงง่ามขาเกือบๆถึงก้นอีกฝั่ง (คงดีไซน์ให้สะดวกต่อการเข้าไปฉี่ในห้องน้ำ)...ส่วนบนหัวพี่แจนใส่แค่แว่นปลายหางชี้ฟ้า ให้เหมือนนางเท่านั้น..โอ้ววครับ....สุดๆ ผมควยโด่แข็ง ขึ้นมาทันที ยิ่งผมมองดู มันเหมือนทุกอย่าง สรีระของพี่แจนทุกอย่างได้หมด อก ก้น เอว โหนกหี ราวกับไม่ใส่อะไรเลยแนบเนื้อไปหมด.......ยิ่งโดยเฉพาะเวลาก้าวเดินหรือขยับตัว รอยย่นของชุดหนังตรง ง่ามขาพี่แจน เห็นเป็นรูปสามเหลี่ยม โค้งเป็นรูปเป้าหีจัดเจนมาก และส่วนบั้นท้าย เห็นง่ามก้นก็แบะออกมาเป็นสองง่ามชัดเจนมาก ทั้งใหญ่ทั้งแน่น.....วินาทีนั้นผม  อยากจะกินเธอจริงๆ
............และผมรู้สึกได้ชัดเจน ไม่ใช่แค่ผม ที่จ้องพี่แจน ผมสังเกตุได้ว่า ผู้ชายทุกคนตรงนั้น เห็นพี่แจนก็เงี่ยนไม่แพ้ผม  เพราะบุคลิกพี่แจนเป็นคนเงียบๆ ออกแนวแต่งตัวสุภาพ เป็นหัวหน้าแผนก มาวันนี้เป็นคนละคน ราวกับว่า  เธอคือนางแมวจริงๆ เซ็กซี่สุดๆ
.........พอช่วงเริ่มงาน ทุกคนก็เข้าไปในโกดัง มีผู้บริหารกล่าวให้โอวาทเปิดงาน และก็นั่งทานข้าว จนกระทั้ง  2ทุ่ม ในงานก็เปลี่ยนทุกอย่าง เป็นพับเล็กๆ เริ่มมีการดื่ม มีการร้องเพลง และจ้างนักร้องอาชีพมาร้องสด และการสังสรรค์....และยิ่งกว่านั่น ทั้งผู้ชายและผู้หญิงสาวๆ เริ่มมีอาการยืนโยกเต้น กันบริเวณโต๊ะ โดยที่ผมเองก็นั่งส่อง แบบเงี่ยนๆ ดูแล้ว คุ้มจริงๆที่ผมมาวันนี้ และช่วงนั้น ผมก็จับตาพี่แจนเป็นพิเศษ  และโชคดี ที่แผนกผมกับธุรการ นั่งโต๊ะติดกัน 
..........ห้วงเวลานั้น จากที่พี่แจนนั่งๆอยู่จนเวลา ผ่านไป  พี่แจนก็เริ่มลุกขึ้นมาโยกเอวไปกับเพลง ที่นักน้องบนเวที  นั่นคือสิ่งที่ผมรอ.....ภาพพี่แจน โยกตัว ทั้งนมใหญ่ๆกับก้นงอนๆของพี่แจน สบัดเด้งตามจังหวะโยกตัว ผมนั่งดูทั้งเงี่ยน ทั้งควยโด่. ยิ่งไปกว่านั้นผมสังเกตุเห็น พี่อ๊อดหัวหน้า แผนกผม นั่งจ้องพี่แจน ตาแทบไม่กระพริบ ในใจคงอยากจะกินพี่แจนเหมือนกัน  (ซึ่งผมเข้าใจเลย)
...........ยิ่งจังหวะพี่แอนเธอโยกเกี้ยวตัว กับปลา ผมยิ่งเห็นยิ่งใจเตลิด....ผมน้ำแทบล้นกระบอกควย สุดๆจริงๆ.....ไม่อยากเชื่อว่านั่นคือพี่ แจน คนที่เงียบๆ ดูสุภาพ กลายเป็นสาวร้อนที่สุดในสายตาผม ......
.........จนกระทั้งเวลา ล่วงเลยเกือบๆ4ทุ่ม ผมซึ่งมีอาการนิดๆกับริษเหล้า ผมจึงลุกเดินออกมาจากงาน เดินมาทางอีกฝั่งตรงข้ามของตึก ห่างประตูทางเข้าและห้องน้ำ เกือบๆ50เมตร  มาถึงอีกด้านของตึก  ซึ่งตรงนั้น จะเป็นเหมือนสวนหย่อม  มีโต๊ะม้ากินออ่น  มีพุ้มไม้เข็ม  ไม้พรรณต่างๆ  ผมจึงเดินเข้าไปนั่ง  ตรงนั้นมืดพอสมควร มีแค่ไฟถนน ส่องได้บางส่วน......แต่ก็พอมองเห็นอะไรบ้าง ถ้าสังเกตุ ตอนนั้นผมเอง ก็มานั่งโทรศัพท์ หาแฟน และนั่งสงบสติ ดูดบุหรี่  ในหัวผมตอนนั้น ก็คิดเรื่องพี่แจน แต่สุดท้ายผมก็ทำใจ วันนี้ผมก็ได้แต่นั่งเงี่ยนดู ก็คงไม่มีอะไรมากกว่านั่น
.........ในตอนนั้นเอง ผมก็กะจะดูดบุหรี่และนั่งซักพัก ก็จะชิ่งกลับเลย เพราะมีพนักงานบางคนก็ทยอยกันกลับบ้าง เป็นบางคน  แต่ในเวลาเดียวกันนั้น  พี่แจนลายเข้ามาพอดี ถามว่าผมกลับหรือยัง  ผมจึงรีบตอบกลับไปว่า ผมยังไม่กลับนั่ง สูบบุหรี่อีกฝั่งโกดัง.....พอผมตอบไป ก็เหมือน เธอไม่ได้อ่าน..ผ่านไป10นาที...ผมก็เฉยๆ เพราะคิดว่า แก๊งธุรการคงกลับพร้อมกัน......แต่ที่ใหนได้ พี่แจนแกเดินมาหาผม  ผมเองตกใจมาก ไม่รู้เธอถึงมาตอนใหน  ไม่คิดว่าเธอจะเดินมา  (ในตอนแรกแกมายืนมองหาที่มุมโกดัง แต่คงหาผมไม่เจอ ) ตอนนั้นผมจึงรีบลุกขึ้นยืน  ยกมือให้เธอเห็นแล้วเดินไปหาพี่แจนตรงมุมอาคารโกดัง
.........พอผมกำลังเดินออกไป พี่แจนก็เดินเข้า เธอก็ขยับเดินเข้ามาจากถนน ประมาณ3เมตร  แล้วยืนพิงกำแพงโกดัง พร้อมกับผมว่า "นี่เธอมาทำอะไรที่เปลี่ยวๆแบบนี้รึ" ผมก็ตอบเธอไปว่า " อ่อพอดีเพื่อนปรึกษาเรื่องการกู้ซื้อบ้านครับ ที่นั่นเสียงดัง "  จากนั้นจู่ๆเธอก็ค่อยๆทิ้งตัว ลงนั่งที่ตรงทางเดิน เอาหลังพิงกำแพงโกดังแล้วพูดขึ้นว่า "พี่ยืนแทบไม่ไหว เวียนหัว สงสัยดื่มมากเกิน" ผมก็รีบลงไปนั่งข้างพี่แจนทางขวามือเธอ แล้วถามว่า "แล้วพี่แจนไหวใหมครับ ให้ผมพยุงใหม?" เธอก็ตอบว่า "เดี๋ยวพี่ขอนั่งซักพักก่อน เธอดูแลพี่ด้วยน่ะ " ผมจึงตอบว่า "โอเคครับพี่ไหวค่อยลุกเดินกลับ"
..........ต่อเนื่องเวลานั้น พี่แจงก็เหยียดขาตรงแล้วโน้มหัวมา เอาหน้ามาซบไหล่ผม  (ทำแบบเดียวกับที่นั่งแท๊กซี่) แล้วพูดขึ้นว่า "ขอพี่เอนตัวพักสายตาซักพักนะ" โอ้ววครับ.....วินาทีนั่น ท่าทีที่ผมคุ้นเคย เมื่อไม่นาน กับในสถานการณ์ที่เปลี่ยนไป ในที่ลับตาคน  เธอมาซบผม  ตอนนั้นผมทั้งเงียนทั้งควยโด่ จนกระทั้งผม  คุมตัวเองไม่อยู่  ผมมั่นใจว่านี่ไม่น่า ใช่ความบังเอิญในการทำ แต่นี้มันอาจจะเป็นการอ่อย ยั่ว กลายๆ
..........ผมตัดสินใจ  ตายเป็นตาย  ผมยื่นแขนขวาผม โอบรัดผ่านหลังพี่แจนพลักตัวเธอมาแนบผมแน่นขึ้น ส่วนมือซ้ายผมคล้องไปเอวใต้ราวนม พี่แจน (ผมทำแบบตั้งใจ) โอ้ววครับ....พี่แจนไม่ว่าอะไร หนำซ้ำยัง ใช้มือขวาเธอยืนมาจับที่เอวด้านซ้ายผม.......ตรงนั้น......ผมไม่รู้ว่ามันคืออะไร....กับการที่ได้มานั่งกอดพี่แจน  ในที่มืดๆเปลี่ยว 2ต่อสอง....ช่วงเวลานั้นผมได้กอดรัดพี่แจนโดยผ่านชุดหนังรัดเนื้อทั้งตัว ทุกสัมพันธ์ ทุกอย่างมันทำให้ผม มีอารมณ์  มากขึ้นๆ มากขึ้นไปเรื่อยๆ จนกระทั่งผมเอง  ไม่ไหวเงี่ยนจะล้นจะทะลัก
......และแล้วผมได้ตัดสินใจอีกครั้ง ครั้งนี้ผมเริ่มจู่โจมให้รู้ไปเลย ผมเริ่มจาก ใช้มือซ้ายผมจับไปที่แวนตาแฟนตาซี พี่แจนแล้วถอดออก ต่อเนื่องด้วยการเอาฝ่ามือซ้าย ค่อยลูบไปที่แก้มขวาพี่แจน เบาๆ โดยที่เธอยังหลับตามอยู่  จนกระทั่งผมเริ่มใช้มือซ้ายยกหัวเธอขึ้น พร้อมกับผม ใช้จมูกใซน์ไปเบาๆ ที่แก้มซ้ายพี่แจน ไล่จมูกถูไปซอกหลังใบหู ...และผมก็หยุดซักพักดูท่าทีพี่แจน....โอ้วว ครับ....แม่เจ้า......ตอนนั้นพี่แจนปล่อยให้ผม  โดยที่เธอยังหลับตา ทำหน้าเคลิ้มตอบสนอง
......ตอนนผมมั่นใจว่า "ใช่" ผมเริ่มใช้มือซ้ายผม จับไปทีเต้านมพี่แจนข้างขวา ทั้งบีบทั้งคั้น บีบผ่านชุดหนังที่แบบเนื้อเธอ (เต้าใหญ่มากจนล้นผ่ามือ) พร้อมกันกับลิ้นผมก็เลียไปที่ แก้มและใบหูเธอ......พร้อมกันนั้นเสียงจากลำคอพี่แจน ก็เริ่มดังขึ้น " อื้อ.....อื้ม....อือ...อื้ม.......อ่ะฮือ...อื้ม..อ่า..อ่ะหื้อ...อื้ม....." ยิ่งพี่แจนมีอาการ ผมยิ่งขย้ำเต้าพี่แจน แรงขี้น สลับข้างซ้าย-ขวา...ตอนนั้นเองพี่แจนได้ลืมตาขึ้น  พร้อมกับมองไปที่มือผมที่กลังขย้ำเต้านมใหญ่อยู่  แต่ขณะเดียกันพี่แจงก็ใช้มือขวา เธอบีบไปต้นขาขวาผม.....และผมเองก็ทำอยู่แบบนั้น ทั้งนวดทั้งเลียทั้งดูดที่ ซอกหูใบหู สลับกับหอมแกมพี่แจน
อยู่แบบนั้น
........พอสักพัก ประมาณ2-3นาที ในท่านั้น ผมรู้สึกขย้ำหน้าอก พี่แจนจนผม พอใจ ผมไม่รอช้า ผมใช้ฝ่ามือซ้ายผม สอดไปที่ง่ามขาเป้ากีพี่แจง แล้วกดฝ่ามือลูบเป้าหี ลูบขึ้น-ลง ผ่านกางแกงหนัง....โอ้ววครับ พร้อมกันกับพี่แจนรีบยก ขาขวาขึ้นชันเข่า เพื่อรับสู้กับฝ่ามือผมที่ กำลังลูบ.....ที่สำคัญ เสียงผ่ามือผมถูไปที่เป้าหี ผ่านกางเกงชุดหนังของเธอ เสียงดัง เอี๊ยดอ๊าดๆ เป็นจังหวะ........วินาทีนั้น.....พี่แจนเธอหันหน้าผมจ้องตาผม (ตอนนั้นตาจ้องตากัน) พร้อมกับพี่แจนทำหน้าเคลิ้มๆ ครางเบาๆออกมา  "อู้ยย....หู้ยยย....อู้ยยย....หือออ.....หู้ยยยย....เสียวว.......หู้ยยย...เสียววว...อู้ยยยย...หู้ยยยยย....เสียว....".....จนกระทั้งพี่แจนใช้มือขวาเธอ โน้มหัวผมเข้ามา แล้วแลบลิ้มแหย่เข้าปากผม .....โอ้ววครับ.....(ผมแทบตั้งตัวไม่ทัน) โดยที่ผมและเธอได้นั่งดูดกินน้ำลายกัน พร้อมกับมือขวาผมก็ยัง ขย้ำสลับกับรูดไปที่เป้าเธอไป  ผมและเธอทำแบบนั้นหลายนาที (ประมาณเกือบ 4-5นาที )จนกระทั้ง มีรถเปิดวิ่งผ่านข้าง (ด้านขวามือพวกผมห่างไป3เมตรจะเป็นถนน โรงงาน) ผมกับพี่แจนจึงหยุดทำ....
........อารมณ์ในตอนนั้น อยากมากเกินจะทน ผมก็เลยถามพี่แจนตรงๆเลย " พี่แจนครับ เราไปต่อที่ห้องใหมครับ " โดยที่พี่แจน รีบพยักหน้ารับ แล้วพูดว่า "เธอทำพี่อารมณ์ค้าง กลับคงไม่ได้แล้วก็ต้องไปต่อ "  ผมได้ยินผมถึงกลับหัวเราะ (เพราะผมไม่อยาจจะเชื่อ ในสิ่งที่ได้ยิน เพราะเธอเป็นคนพูดน้อย มีหลักการ) ตอนนั้นผมก็ให้พี่แจงลายไปบอกกับ น้องธุรการว่ากลับแล้ว กลับแท๊กซี่ และผมสองคนก็รีบหลบๆ ไปที่รถผม และขับออกและให้สูทในรถผม ผมคลุมตัวพี่แจนอีกที....ตลอดทางผมไม่พูดอะไรกัน มือซ้ายผมก็วางคอนโซลกลาง ประสานมือกับ มือขวาเธอ ตลอดจนไปถึงม่านรูด แถวสำโรง ใกล้ห้างดัง  ตลอดทางผมก็คิดมาตลอด  ถ้ารู้ว่ามันจะง่ายแบบนี้ รู้ว่าเธอยั่ว ให้ท่าแต่แรก ไม่คิดเยอะเกิน และผมตัดสินใจทำตั้งแต่ตอนที่อยู่บนแท็กซี่ก็ดี  จะได้ไม่ต้องมาทรมาณกับการอารมณ์ค้างมาตั้งนาน แบบทุกวันนี้
.........พอถึงหน้าห้องผม  ผมให้พี่แจนเข้าไปก่อน พอจ่ายเงินเครียร์ค่าห้องเสร็จ  ผมรับเปิดประตูเข้สไป เห็นพี่แจนยืนรอที่ ประตู ผมกับพี่แจนรีบเดินเข้าหากัน ประกบยืนแลกน้ำลายกัน ตรงประตู อย่างเมามัน แล้วค่อนดูดปาก เดินไปนอนบนเตียง ช่วงเวลานั้น ผมกับพี่แจนดูดกินน้ำลายกันอย่างบ้าคลั่ง โดยที่ผมทั้งสองคน พลักขึ้นตัวขึ้นบน-ล่าง ลงหมุนตัวไปมาที่เตียง .......
.........จนกระทั้งผมลุกขึ้นมา ถอดเสื้อผ้า จนเลือแต่ควย ที่โด่แข็งเป็นท่อนไม้ ชี้ไปที่พี่แจง ในชุดนางแมว ชุดหนังทั้งตัวที่นอนหงายรอบนเตีย....(เธอย้องควยผมตาไม่กระพริบ)........ผมไม่ช้าผมรีบไปนอนค่อมตัวพี่แจน แล้วบรรจงรูดซีบที่คอพี่แจน ลงมาจนจนสุดตรงง้ามขา......โอ้วววครับ......สิ่งที่ผมเห็นครั้งแรกของลับพี่แจน......(ที่นอกจากผัวเธอ).......เกินจะบรรยาย  ทั้งตัวเธอขาวจั๊วะ  ผมไล่มองมาที่หน้าอกเห็น ยกทรงไร้มีแค่ตะขอหลัง ยกทรงสีเนื้อแทบจะปิดแค่จุกหัวนม(ชิ้นเล็กมากๆ) ไล่ลงมาตรงท้อง มีพุงเล็กน้อย และมีรอยหน้าท้องลายบางๆ พอไล่ลงใต้ท้องลงมาเป็นโหนกหี ที่ห่อหุ้มด้วย กางเกงซับในขาสั้นจู๋ ผ้าบางๆรัดสีเนื้อ(เข้าใจว่าเธอใส่แทนกางเกงใน เพราะกลัวขอบกางเกงในนูนออกมา) แต่ที่สำคัญซับในรัดๆบางๆมันชุ่มไปกับน้ำเงี่ยนเธอ ทั้งตัว มองเห็นกระทั่งขนหมอยดกดำที่เป้าหีเธอ.......
......โอ้วววครับ  ผมไม่รอช้า(อีกครั้ง )พอผมเห็นทุกอยาก ผมโน้มตัวลงแนบตัวพี่แจน แล้วใช้สองมือกระซาก ยกทรงเธอลง พร้อมกับทั้งเลียทั้งดูหัวนม ด้านซ้าย ด้านขวาก็ใช้มือขวาผมขย้ำเต้านม  ส่วนพี่แจนได้แต่บิดตัวเบาๆพร้อมครางออกมา "หื้ออ...หู้ยยยย....อ่า..หู้ย.....อื้ม....หู้ยยย....หู้ยยย." ยิ่งเธอครางยิ่งกระตุ้นผม
..........ผมทำได้ซักระยะ ผมจึงตัดสินใจ ลุกขึ้นมานั่งข้างตัวพี่แจนด้านขวามือ แล้วพยามถอดซับในพี่แจนออก โชคดีที่กางเกงซับในขาสั้น ผ้าบางๆและรัดมาก มันสามรถ รูดลงมาค้างด้านล่างโคลนขาได้สะดวก (ไม่ต้องถอชุดหนัง)....และสิ่งที่ผมเห็นด้านหน้าผมหลังจากรูดซับในลง.....โอ้ววครับ.....หีพี่แจนใหญ่มาก  ครีบหีทั้งยาวทั้งอวบ แต่มีสีคล้ำๆไม่ถึงกับดำ ส่วนหน้าท้องก็มีหมอย ดกดำลามไปทั้วแผ่นหน้าท้อง......ในห้วงเวลานั้นผมไม่สน ผมอยากจะชิมจนใจจะขาด  ผมรับโน้มตัวลงไปจ่อที่เป้าหี แล้วใช้มือสองข้างแหวกรูหีออก ผมใช้ปากทั้งดูดทั้งเลีย อย่างคนอดอยาก
........ในจังหวะที่ผมเลีย...สิ่งที่ผมสัมผัสได้ ในตอนนั้นคือกลิ่นคาวหีพี่แจนแรงมาก และที่สำคัญ น้ำเงี่ยนพี่แจนใหลแยอะมาก (ไหลออกมาเรื่อยๆ) ผมเลียจนกระทั่งหีพี่แจนเต็มไปด้วย ทั้งน้ำลายกับน้ำเงี่ยนเธอ  แฉะไปหมดบริเวณเป้าสามเหลี่ยม  ทำให้ผมเลียได้ไม่นานมาก ผมจึงเปลี่ยนใจจะ สอดเลย...โดยที่ผมให้พี่แจนนอน  หงายแล้วเยียดขาตรง (ยกขาไม่ได้เพราะติดชุดหนัง ผมกลัวมันขาด)   ส่วนผมก็นั่งคล่อมต้นขาพี่แจน รอตั้งท่าเสียบ โดยผมใช้มือสองข้างผม แหวกชุดหนัง แล้วบรรจง สอดควยเข้ารูไปแบบช้าๆ...ค่อยๆ..พร้อมกับผมก็ค่อยๆ นอนแนบไปกับตัวพี่แจน  จนกระทั้งสุดด้ามควย ผมก็เริ่มขยับเอว...กระเด้า...จากช้าๆก็ค่อยๆ เร็วขึ้น เสียงครางพี่แจนก็ดังลั่นขึ้นมา "โอ้ยย...ซื้ดดด.....อ่า.....อ่า....อื้ม......อ่า.....อ่า....โอ้ยยยย....เสียวววว.....ซื้ดดดดด....อื้ม....."ยิ่งเธอครางผมยิ่งโยกตัวแทงแรงขึ้น
.........ในห้วงเวลานั้น สัมผัสที่ผมได้นอนทับร่างพี่แจน ร่างที่อวบเต็มไม้เต็มมือ แถวยังเป็นการเย็ดเธอในชุดนางแมว มันทำให้ผมรู้สึกอารมณ์ผม ไม่มีสดุดหรือลดไปแล้ว เพราะตรงหน้าผม มันคือสิ่งที่โหยหา ผมยิ่งโยกยิ่งมันส์  ผมโยกนอนเด้านานมากตอนนั้น จนผมเริ่มเหนื่อย ผมจึงทิ้งตัวลงไปนอนแลกน้ำลายกับเธอต่อ........
.......พอซักพักผมก็ชักปากออกแล้ว ถามเธอว่า ผม: "เป็นไงบ้างครับ. รู้สึกดีใหม"
พี่แจน: "  อื้อหึ....ก็มันส์ดีจ๊ะ เสียวดี หัวเราะ"
ผม: "แล้วพี่แจงชอบ ใหม? หมายถึงอยากเอากันบ่อยๆใหม"
พี่แจน : "หัวเราะ นี่เธอชอบพี่ รึ? อยากนอนกับพี่รึ ถามจริง"
ผม: "ชอบชิครับ พี่น่าเย็ดมากจริงๆ ผมพูดจริงๆ โดยเฉพาะวันนี้ ผมเงี่ยนจนอยาก จะเย็ดพี่ทั้งคืน"
พี่แจน: "หัวเราะ  ชอบเย็ดพี่ หรือแค่ชอบชุดนางแมวยั่วสวาท ที่พี่ใส่รึ มันเซ็กซี่รึ วันหลังพี่ต้องหามาใส่บ่อยๆ ถ้าเธอชอบ หัวเราะ"
ผม: "ถามจริงๆ นะครับ พี่แจน กับสามีทำการบ้านบ่อยใหม"
พี่แจน: "ไม่เอา ไม่ขอพูดเรื่องที่บ้าน "
ผม:" โอเคครับ งั้นเรามาต่อเลยครับ ส่วนพี่ขึ้นบนน่ะ "
พี่แจน: "จร้า โอเค"
........พอเราสองคนพูดเสร็จ ผมก็พลิกตัวนอนหงาย  ส่วนพี่แจนก็ลุกขึ้นมานั่ง แล้วใช้มือขวาแหวกชุดหนังที่เป้าให้ถ่างออก กว้างแล้วใช้มือซ้ายจับควยผม จ่อไปที่รูแล้วนั่ง ทับลงไปจนด้าม....พร้อมกับเธอร้องลั่นออกมา "...โอ้ยยยย ซี้ดดดดด......ต่อเนื่องด้วยพี่แนนเริ่มกระเด้า พร้อมกับคราง อย่างต่อเนื่อง.."โอ้ยยย...ซี้ดดด....อื้ม.....โอ้ยย.....โอ้ยยย.....เสียวๆ.....เสียววว....โอ้ยยย......โอ้ยย....ซื้ดดดดด...ซื้ดดด...ซื้ดดด..."
....โอ้ววครับ ภาพตรงหน้าผม สาววัยเกือบ40  ตัวขาวอวบ มาในชุดหนังทั้งตัว  กำลังนั่งร่อนบนเอวบนควยผม ทั้งโยกทั้งคราง  แถมยังหนีลูกหนีผัวมาเพราะเงี่ยน อยากจะโดนกิ๊กรุ่นน้องเย็ด...ยิ่งผมนึกผมยิ่งอารมณ์ใกล้จะขึ้นสวรรค์ ทุกที ผมจึงรีบให้สัญญาณ พี่แจนให้ยกตัวขึ้น ส่วนตัวผม ก็ลุกยืน จับควยสอดเข้าไปที่ปากพี่แจน ที่กำลังอ้าปากรอ....
.........โอ้วววครับ  จังหวะนั้น ผมนึกย้อน ไปถึงตอนผมและพี่แจนไปกินข้าวด้วยกัน...กลับบ้านด้วยกัน....กินข้าวถ้วยเดียวกัน  เป็นคู้ซี้ต่างแผนก....แต่ใครจะรู้ว่าเบื้อหลัง ตรงนี้ผมและพี่แจน โดยพี่แจนกำลังนั่งอมควยอยู่ ผมก็เพิ่งเลียหีเธอไป...ยิ่งผมนึกไปถึงหน้าพี่อ๊อดหัวหน้าผม ที่มองพี่แจนอยากจะเย็ดพี่แจน ช่วงตอนนั่งเหล่มองในงาน...แต่แกไม่อาจจะรู้ตัวว่าคนที่แกอยากกิน มานั่งอม รูดปากเข้า-ออก ควยผมอยู่ตรงนี้....โอ้ววครับ ผมนึกภาพเสร็จ น้ำผมก็พุ่งเต็มปากพี่แจน....เต็มๆ 
.......โดยที่พี่แจนก็คายออก และเช็ดปาก จากนั้นผมจับพี่แจนมากกอดต่อ  สักพักหลังจากหายเงี่ยนกัน  หายหน้ามืด ผมและพี่แจนก็เริ่มกลัวกัน โดยเฉพาะพี่แจนกลัวคนรู้  ยิ่งเฉพาะที่บ้านเธอผัวเธอ  ผมสองคนก็รีบแจงตัวเอง โดยที่พี่แจนเอากางเกงและเสื้อในกระเป๋าเธอมาเปลี่ยน   แล้วก็รีบกลับทันที ทั้งๆที่ผมกับพี่แจงแทบหมดแรง แต่ต้องกลับ
..........หลังจากวันนั้นผ่านไป ผมก็เจอพี่แจน ที่ทำงาน ตามปกติ (ตอนแรกหลังจากวันนั้นเธอลา1วัน เธอเพลีย) ผมก็กังวลใจแต่ไม่กล้าจะลายไปถาม  พอเห็นเธอกลับมาทำงานผมก็โล่งใจ ตลอดการที่อยู่ตรงนั้น ผมก็มีเวลาคุยกันลับหลังทุกคน เกี่ยวกับคืนนั่น  เธอก็เริ่มสบายใจขึ้น..และสิ่งที่เธอยอมให้ผม เพราะเธอให้เหตุผลว่า..ผมหน้าตาและบุคลิกเหมือนคนที่เธอชอบสมัยทำงานใหม่ๆ....ตอนนั้นผมก็ได้รู้เหตุผล แม้มันจะเป็นเหตุผลที่ผมรู้สึกมันแสตนดาด มากๆ....แต่ก็รับได้...เพราะทุกอย่างปกติดี ไม่มีใครสงสัย โดยเฉพาะที่บ้านเธอ.....ผมก็เริ่มโล่งใจตาม..
......แม้หลังจากวันนั้น  ผมก็มีโอกาศ แอบไปนอนกัน เกือบทุกๆสิ้นเดือน โดยอาศัยไปกินเลี้ยงเงินเดือนออก  แล้วผมก็กลับพร้อมพี่แจน ตามสูตร ทุกครั้งก็แวะเข้าไปโรงแรม...จริงๆการไปทุกครั้งผมและพี่แจนก็เสี่ยง  ในที่ทำงาน ผมกับพี่แจน  ต้องปกติมาก ไม่มีแอบจับก้นตีตูด  นิ้วเขี่ยขา จับมือ หรือหยอกกัน ให้เป็นที่สังเกตุ  มันคือการแสดง เราจะรอไปปลดปล่อยทีเดียว ตอนสิ้นเดือน....แต่หลังจากนั้น พี่แจนก็ลาออกไปตามที่แกเคยเปรยๆไว้  ตอนเดือนสิงหาคม 62  ไปพร้อมกับปลา หลังจากนั้น ผมก็เริ่มห่างๆออกมา  เพราะที่นั่นเสี่ยง มีน้องสามีพี่แจนทำด้วยกัน  เป็นคนเอาพี่แจนไปทำงานด้วย จนวันนี้ ก็ไม่ได้คุยกัน

......นี่คือเหตุการณ์ ที่ผมไม่เคยลืม มันอาจจะดูเรียบๆแต่สถานการณ์จริง ผมตื่นเต้นมาก ทุกๆอย่างในห้วงเวลานั้นผมบอกได้แค่ ผมมีความสุขจริงๆ    " จากคนที่ไม่คิดจะมองเพราะเหตุองค์ประกอบต่างๆ  แต่ผมกลับโหยหามันอย่างที่สุด" ......ลึกๆจากทุกอย่างที่เกิดขึ้นมา  ผมและพี่แจนต่างเติมเต็มกันละกัน ได้ลงตัวจริงๆ

ถ้ายาวยังไงก็ขออภัยนะครับ  ผมไม่ค่อยได้เล่า มีอะไรผืดพลาดก็ขออภัย แต่ถ้าชอบเรื่องที่ผมแชร์ ว่างก็จะมาเล่าใหม่ แม้จะเป็นเหตุการณ์เรียบๆ ก็ตาม

ozejet

ขอบคุณมากครับที่มาแบ่งปัน เชียร์ให้ได้กินทั้งแผนกครับ ::HeyHey::

myidol

ละเมียดละไม ค่อยๆไล่เหตุการณ์เหมือนกับเราเป็นตัวละครในเรื่องเลยครับ
ผมนึกออกนะอารมณ์แบบ เอาไงดีว่ะ อ่อยเล่นๆหรือว่าให้เอาจริงๆ
แต่ผู้หญิงลองมาซบไหล่ดื้อๆนี่ จบงานได้แล้วนะ เพราะถ้าไม่ชอบหรืออยากจริงๆไม่น่าจะให้ท่าขนาดนี้
เงี่ยนดีครับแนวนี้ บทเสียวอาจไม่มาก แต่คุณภาพจริงๆ
ขอบคุณมากครับ

ขาหื่น

ลีลาการเล่าเรื่องละเมียดละไมชวนให้คิดตาม ค่อยๆดึงเข้าจุด สุดยอดครับ

sutee seechart

การได้กินพี่ที่ทำงาน มันมันและตื่นเต้นจริงๆ

lamanno9

เล่าต่อได้ไหมครับตอนที่ไปเอากันครั้งหลังที่กินเลี้ยงเงินเดือนออกน่ะครับ

W.saman

ครั้งแรกที่รู้สึกได้เลยว่า อ่านไปมีอารมณ์ตาม ถ่ายทอดอารมณ์ ได้แบบแทบเป็นตัวเองอยู่ในตรงนั้นด้วย เล่าได้สุดยอดจริงๆครับ  thank

psm_mach

ชอบครับ สไตล์เล่าเรื่องๆไปเรื่อยๆ เนื้อหาก็ค่อยๆเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆจนจบ ถ้ามีอีกก็เอามาลงเลยนะครับ ขอบคุณครับ

review1972

ถึงเรื่องจะยาวแต่ก็ไม่เบื่อเลยครับ แต่กลับทำให้นึกถึงภาพเหตุการณ์ได้ชัดดีได้อารมณ์มาก ขอบคุณครับ

cdot

คนใกล้ๆตัวบางทีด้วยความที่เราอยู่ในความสัมพันธ์ปกติ ก็ทำให้เรามองข้ามไปโดยไม่ได้คิดอะไร 
แต่ใครจะรู้ว่าลึกๆแล้วคนใกล้ๆตัวบางทีก็ทำให้เราเผลอใจจนเลยเถิดไปได้
แม้จะน่าเสียดายแต่ก็ดีแล้วครับที่หยุดๆไป เกิดมีเรื่องขึ้นมามันจะลำบากกันทั้ง 2 ฝ่าย

9toulek

ค่อยๆพัฒนาความสัมพันธ์ สุดท้ายก็ลงเอยด้วยกัน ผมว่าดีนะ ถ้าจัดการตอนอยู่บนแท็คซี่อาจออกมาอีกแบบก็ได้ ใครจะรู้ ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป กินกันยาวๆ สบายตัวครับ

swss2511