ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กว่าจะถึงฝั่งฝัน 14.8 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, พฤศจิกายน 28, 2021, 10:45:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artherox

เมื่อไหร่ลุงภารโรงจะมานะ มีเล่นสามรูพร้อมกันมั้ยเนี่ย

lxonly

ถ้าเสร็จแค่ใช้โค้ดตามสั่ง สั่งให้เสร็จตอนไหนก็ได้คงสนุก

ฮิปฮา

naitoom

เหมือน O (ใน Story of O) เลย แต่หนักกว่าอีก โดนหลายรูปแบบ ตกหลุมนี้ปีนขึ้นไม่ได้หรอก

trakara

mottymu

mottymu

ท่าน worming ผมอยากให้ท่านเพิ่มตอนของทั้ง "กว่าจะถึงฝั่งฝัน" , "ช่วงมืดของชีวิต" รวมทั้งอื่นๆ ใน readAwrite ให้เท่ากับ fictionlog น่ะครับ

เนื่องจากในไทย เจ้าของ readAwrite คือ Mebmarket ซึ่งค่อนข้างดังในไทย เป็นตลาด ebook ที่ดีมาก และดังในไทย คนใช้ eReader ส่วนใหญ่ลง meb app กัน ดังนั้นเวลาเขาเติมเหรียญใน meb app ก็จะเอามาจ่ายใน readAwrite ได้ด้วย มันลิงค์บัญชีกันครับ

ส่วน fictionlog เจ้าของคือ oakbee คนละค่ายกัน ดังนั้นหากคนจะเติมเหรียญเพื่ออ่านเนื้อหา ต้องเติมเงินข้ามค่ายหรือต้องเติมเหรียญสองฝั่งน่ะครับ ซึ่งปกติส่วนใหญ่ก็เติมเหรียญฝั่งเดียว

ผมเองก็เติมเหรียญแต่ฝั่ง Meb เพราะซื้อหนังสือ ebook เยอะ

พออยากจะสนับสนุนท่าน worming ก็จะรอฝั่ง readAwrite น่ะครับ

ฝากท่าน worming ไว้พิจารณาครับ
ขอบคุณครับ

ตอบ

กำลังทยอยลง​ readAwrite ครับ​ ช่วงนี้ยังให้อ่านฟรีอยู่​ ยังไงก็ช่วยตามไปเพิ่มยอดรีวิวด้วยนะครับ​ อิอิ