ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Umezawa Takeki] Tonari no Kaede-chan รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2018, 08:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dragoo

โอ๊ย จะเรียกว่าไงดีนี่ สมองทึบหรือว่าแกล้งโง่ 55555
เค้ามาถึงที่แล้วแถมยังนุ่งผ้าเช็ดตัวมายั่ว
ไม่เสร็จนี่รู้ถึงไหนอายถึงนั่นเลยนะบอกก่อน 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Daft Punk

จะไม่ให้ชอบได้ยังไง.....  อ่อยเก่งงงงง   ::Yes!::

ถ้าเป็นผมนี้ ได้ตั้งแต่ตามหาไดร์เป่าผมละ 5555

xsoulkung123

ต่อให้เป็นรุ่นไหน ถ้าเจอสาวสวยที่ยั่วแบบนี้ คงอดใจไม่ได้แน่ๆ
ต้องจัดให้อยากไปเลย สุขสบายตัวสุดๆ
::Fighto::

nonbaba

BlackSkuLL

โอยยย ของโคตรดีอะ ทำไมชีวิตจริงไม่มีงี้บ้าง แบบข้างห้องสวยๆไรงี้ 555 ::Angry::

shetarsk

aholic

MMJ

เรื่องนี้พระเอกน่ารัก ดูอบอุ่นดีจังงงงงงงง นางเอกก็เลยต้องรีบคว้าไว้ก่อน >_< แผนเยอะจริง555 ขอบคุณนะคะ

css001

ขอบคุนครับ ไอ้พระเอกมันเป็นยักหรือใงมันถึงหอบกะบองติดตัวมาด้วยมันจะวาดให้ใหญ่ไปใหน ยั้งกะม้า

izezanova027

Rider V3

สังคมเริ่มอยู่ยากแล้ว หนุ่มวัย 40 โดนเด็กรุ่นลูก หลอกชำเลา แต่ ได้สักครั้งก็ดี นะ ลุงแก้แล้ว ลุงขอก่อนนะหนู ::Glad::

batdzize