ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarnkun

ในห้องน้ำก็ได้บรรยากาศอีกแบบนะครับ ตื่นเต้นดี

Pattpatt

น่าติดตามมากๆเลย เหมือนคนมาตามก็รู้และหลงพี่แมนด้วยเปล่าเลยจะมาขัดจังหวะ

smoklong87

devilzoa

xonly-402

legacy

ใครได้เป็นบาริสต้าไม่รู้ แต่หมอได้น้องชมพู่ก่อนแล้ว  ::Crying:: ::Crying::

singkanong

กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็มขาดตอนเลยไม่น่าเลยน้องแบมขัดจังหวะชัดๆเลยแอบดูหรือป่าวนะแห่ะๆ คงจะต้องมีต่อแน่ๆ

beyond2222

We love you so much

ตอนนี้เป็นการสะท้อนสังคมมากครับ ว่ายุคนี้ทำยังไงก็ได้เพื่อให้ชีวิตมันอยู่รอด เอาเข้าจริงๆก็วินวินทั้งสองฝ่าย อย่างที่โบราณบอกไว้ว่า ได้กัน

PPkung

แบบนี้ต้องผลิตครีมใส่กาแฟเองแล้วครับ

Quintus

แอบสงสารน้องอีกคนนะ แต่อย่างว่าแหละโลกนี้เส้นสายเองก็สำคัญ น้องอีกคนก็ฝีมือดี น่าจะไปหางานที่ใหม่ได้ไม่ยาก

::ChuChu::

cheatergreed

ตามอ่านแต่ในreadwrite ขอเม้นดูรูปหน่อยนะครับ