ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 103 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 05, 2022, 12:00:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeditay

1819

ขำลุงคิมมาก   ยังกับพล๊อตซีรีย์ตาลุงบ้ากาม เลย  สาวไทยเสียดุล ให้ เกาหลีซะแล้ว   แต่หนุ่มไทยยะไปได้ดุลสาวเกาหลีน้อยกว่า อีก
edit เอาวุ้ย หนุ่มไทยอย่างเทพโทนจะกู้ชือได้ดุลสาวเกาหลี ให้เป็นที่เชิดหน้าชู้ตาคนไทยได้แล้วมั้ง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

au2000

น้องโทนดิวกับเกาหลีต่อ จะไปเกี่ยวกันกับ
บริษัทยังไงนะ

tha.soundman

ไปออฟฟิศกับพี่แทโอครั้งนี้คงตกใจกันทั้งบริษัท ไม่พ้นต้องเตรียมตอบคำถามอีกมากมาย กรรมจริงๆนายโทน

Pitor

bbblack

yuta279

น่าสงสัยจริงนะครับว่าฝึกงานกันแบบไหนถึงได้สนิทกับคนระดับบิ๊กเบิ้มได้ขนาดนี้ ไปบริษัทที่ทำงานอยู่คนเขาไม่ตกใจกันตายเลยหรอนั่น

❖SynchroNight❖

singkanong

kookai

ไปบรืษัทตัวเอง ไปทำไมล่ะครับพี่ ไม่ดีมั้งครับ นายโทนน่าจะคิดประมาณนี้มั้ยครับ

nsrichantamit

sunnies

สงสารรุกะน่ะพ่่่อหุ่มน้อยลุกแล้วเดินหนีเลย
แล้วนี่ไปบริษัทของโทนเองด้วยราศีไม่ออกจากปลายเท้าเลยหรือครับ