ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สัมผัสรักคุณแม่วัยใส

เริ่มโดย Serina Hayakawa, พฤศจิกายน 08, 2018, 08:41:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Serina Hayakawa

น้องริน เป็นสาวแม่ลูกอ่อนหน้าตาดีวัยเพียง17ย่าง18ปี อดีตเธอคือเด็กนักเรียนสาว แต่พอเธอแต่งงานหรือผูกข้อไม้ข้อมือง่ายๆกับ"แมน"หนุ่มวัยรุ่นอายุ20กว่าๆ ได้ไม่ถึงปีก็ตั้งท้องต้องออกมาอยู่กับบ้านเฉยๆ จนคลอดลูกออกมาได้4เดือน แมนผัวของน้องรินมีอาชีพขับรถส่งของข้ามจังหวัดและต้องไปต่างจังหวัดบ่อย อาทิตย์หนึ่งจะกลับมาเพียงวันสองวันแล้วก็ต้องไปอีก จึงปล่อยให้น้องรินต้องเลี้ยงลูกอยู่ลำพังในบ้านเช่า ซึ่งอยู่ถัดจากบ้านผมไป

แม้บ้านจะอยู่ห่างถัดจากผมไปสองหลัง แต่ยามที่ผมออกมายืนที่ระเบียงมองข้ามหลังคาบ้านข้างๆก็มักจะเห็น น้องรินอุ้มลูกน้อยมานั่งให้นมอยู่หน้าบ้านเช่าประจำ น้องรินเป็นสาวสวยทรงโตแม้จะมีลูกแล้วก็ยังหุ่นดีเพราะยังอยู่ในช่วงวัยรุ่น รูปร่างไม่เหมือนแม่ลูกอ่อนคนอื่นๆที่เคยพบเห็น ยิ่งมีลูกหน้าอกซึ่งเป็นแหล่งผลิตน้ำนมก็ใหญ่โตล้นหลาม ยามที่เห็นเธอเลิกเสื้อยืดให้ลูกน้อยดูดนมทำเอาผมใจระทึกแอบมองเสมอๆ

จนมาวันหนึ่งภรรยาผมซึ่งสนิทกับน้องริน เธอได้ชวนน้องรินให้มาทำงานที่บ้านเพราะเห็นว่าผัวของรินต้องทำงานคนเดียวเลยอยากให้น้องรินหารายได้ช่วยสามีอีกทาง ผมบอกโอเคทันที เพราะจะได้ทีคนช่วยทำงานบ้าน และที่สำคัญคนที่มาทำงานก็คือน้องริน และตั้งแต่เธอเข้ามาทำงานที่บ้าน ผมก็มักจะเห็นของดีๆให้ตื่นเต้นเป็นประจำ ต้นขาอ่อนอวบๆจากกางเกงขาสั้น ร่องนมขาวผ่องเป็นยองใย ยิ่งเธอต้องอุ้มลูกมาทำงานด้วย เวลาเด็กร้องและเธอต้องให้นมลูก มันทำให้ผมใจระทึกเสมอๆ แรกๆเธอก็ยังเขินๆอายๆพาลูกไปให้นมหลังบ้าน แต่พอชินแล้วก็ควักเต้าอวบใหญ่ขาวผ่องหัวนมสีน้ำตาลเข้มมายัดใส่ปากลูกให้เห็นกันแบบจะๆ ทำเอาผมควยแข็งขึ้นมาทันที

พอเห็นน้องรินทีไร ผมจินตนาการอยากจะลองเย็ดแม่ลูกอ่อนนมใหญ่คนนี้ เพราะรูปร่างหน้าตาที่โดนใจเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว พอมาอยู่ใกล้ๆแถมยังล้วงนมอวดเต้าขาวๆให้ดูทุกวันๆ ก็เกินจะห้ามใจไหว ยามเห็นลูกของเธอดูดนมจากเต้าก็อยากจะเข้าไปดูดด้วยแต่ผมก็ต้องข่มอารมณ์หื่นเอาไว้ และวางตัวเป็นหนุ่มใหญ่นิสัยดี ขืนบุ่มบ่ามเข้าไปลวนลามแล้วเด็กไม่เล่นด้วยจะพาลเสียคนเอาได้

จนกระทั่งวันหนึ่งเป็นวันอาทิตย์ ภรรยาของผมไปซื้อของที่ห้าง ผมจึงอยู่บ้านลำพังและนั่งเล่นโทรศัพท์อยู่ที่สวนหลังบ้าน ส่วนน้องรินก็อุ้มลูกมาทำงานตามปกติ นั่งเล่นโทรศัพท์อยู่เพลินๆ น้องรินก็เดินมาหาผม วันนี้เธอใส่เสื้อสีขาว คอเสื้อเว้าลึกจนเห็นนมโผล่ออกมาตั้งครึ่งเต้าจนเห็นยกทรงสีขาวลายลูกไม้ ที่สำคัญผมเหลือบไปเห็นคราบน้ำแฉะๆบริเวณยกทรงซึ่งคาดว่าน่าจะเป็นคราบน้ำนม นมเธอคงกำลังคัด เวลาเธอเดินที นมเต้าใหญ่ๆก็กระเพื่อมไหวมองแล้วทำเอาผมควยแข็งจนต้องก้มลงเอามือปิดเป้าไว้เพื่อไม่ให้เธอเห็น

น้องรินเดินเอามือกุมสองเต้าพร้อมกับร้องซี๊ดมา ผมจึงถามเธอว่าเป็นอะไรเหรอ น้องรินจึงตอบมาว่านมคัด สงสัยจะมีน้ำนมเยอะ ให้ลูกกินอิ่มจนหลับไปแล้ว แต่ก็ยังปวดสงสัยนมยังคงคัดอยู่ จะใช้ที่ปั๊มนมดูดออกก็ดันมาเสียอีก เมื่อคืนต้องให้สามีช่วยดูดบ้วนทิ้งให้ แต่ก็ยังเยอะอยู่ ฝากพี่สาวชื้ออันใหม่ให้ก็ยังไม่มา พอได้ยินแบบนี้ทำเอาผมอึ้งไปพัก

ผมพยายามปลอบใจเธอและบอกว่าเดี๋ยวก็หาย แต่อีกใจก็คิดว่าน้องเขายั่วเราหรือป่าว น้องรินนั่งปวดอยู่นานมาก ส่วนผมก็รู้สึกเห็นใจ แต่ก็ไม่รู้จะช่วยเหลือยังไง เลยถามว่าจะกินยาแก้ปวดไหม

น้องรินบอกผมว่าต้องดูดออกถึงจะหาย บีบอย่างเดียวไม่มีทางออก พูดแล้วเธอก็พยายามบีบเต้าใหญ่ๆให้ดู ทำเอาผมมองแล้วหายใจไม่ทั่วท้อง น้องรินเป็นเด็กบ้านนอก จึงค่อนข้างซื่อๆและคงเห็นผมเป็นผู้ใหญ่ที่น่านับถือ จึงไม่ค่อยระวังตัว แต่เธอเองช่างไม่รู้อะไรบ้างเลยว่าคนหน้าซื่อๆใจดีอย่างผมมันคิดอะไรไปมากกว่านั้นแล้ว

ผมทำท่าคลุ่นคิดให้ดูน่าเชื่อถือ และมองอาการด้วยสายตาเป็นห่วง ส่วนน้องรินก็ทำท่าเจ็บปวดเต้านมบิดตัวไปมา ในที่สุดความคิดชั่วๆผุดขึ้นในสมองทันที ผมจึงบอกน้องรินว่า "จะให้พี่ช่วยดูดป่าว ถ้าน้องรินไว้ใจพี่" น้องรินหน้าแดงและตอบมาว่า"จะดีเหรอพี่ หนูอายนะ" ผมบอกไปว่า"จะทนเจ็บไปทำไม ถ้าไว้ใจก็อย่าทนเลย เข้าไปในบ้านกัน เดี๋ยวพี่จะช่วยดูดให้" เธอนั่งคิดอยู่พัก ในที่สุดก็ตอบตกลง ผมจึงพาเธอเข้ามาในบ้าน

พอเข้ามาในบ้าน ลูกของน้องรินยังคงหลับอยู่บนเบาะ ท่าทางของเธอแม้จะไม่ขัดขืนแต่สายตายังดูเป็นกังวลอยู่ ผมก็อธิบายบอกเธอว่าที่จะช่วยใช้ปากดูดให้นั้นไม่ได้คิดอะไรจริง ๆ อาจเป็นเพราะว่าเธอปวดเต้านมจนทรมานมาก และอาจจะคิดว่าผมเป็นผู้ใหญ่ใจดีทำตัวน่าเลื่อมใส เธอจึงทำตามที่ผมบอก เธอนอนลงบนโซฟาพร้อมกับเลิกเสื้อขึ้นจนเห็นยกทรงสีขาวจากนั้นเธอก็ปลดยกทรงออกเพื่อให้ดูดได้ง่ายขึ้น ส่วนผมก็ไปหยิบกระโถนเตรียมเอาไว้

ทันทีที่ได้เห็นเต้านมสาววัยรุ่นแม่ลูกอ่อน ผมถึงกับกลืนน้ำลงคอทันที มันใหญ่มากๆ แถมอยู่ห่างจากใบหน้าไม่ถึงศอก ก้อนนมใหญ่เบ้อเริ่มเท่าๆกับหัวของลูกเธอมันกลมกลึงนวลเนียน ขาวจั๊วะจนมองเห็นเส้นเลือดสีเขียวๆ หัวนมแดงคล้ำๆ ขนาดเท่าหัวแม่โป้งกำลังชูชันมีน้ำนมขาวๆ ซึมอยู่ พอเห็นชัดๆแบบนี้มันแทบจะทำให้ผมเก็บอาการหื่นไว้ไม่อยู่

เธอเร่งให้ผมดูดเต้านมของเธอทันทีเพราะว่าปวดจะแย่อยู่แล้ว แถมยังอายที่ผมเอาแต่จ้องมองทรวงอกมโหฬารของเธอ พูดไปเธอก็หน้าแดงไม่กล้าสบตาพร้อมเอาสองมือปิดปลายยอดถันเอาไว้ ผมคุกเข่าลงข้างๆโซฟาที่เธอนอนอยู่ หัวใจของผมระทึกตึกตักค่อยๆเอาสองมือสั่นๆไปกุมมือของสาวแม่ลูกอ่อนที่ปิดยอดเต้าออกช้าๆ ใบหน้าที่แสดงอารมณ์หื่น ค่อยๆก้มไปหาเต้าใหญ่ๆพร้อมทั้งอ้าปากเข้าไปงับที่หัวนมของน้องริน ออกแรงดูดเพียงนิดเดียว น้ำนมก็พุ่งเข้าปากเต็มๆ บางส่วนก็ลงลำคอเข้าไป รสชาติมันขื่นๆคาวๆบอกไม่ถูก แล้วก็หันไปบ้วนใส่ลงกระโถน จากนั้นก็หันกลับมาดูดอีก จากข้างซ้ายแล้วก็ย้ายไปข้างขวา พร้อมกับใช้สองมือช่วยบีบเคล้นให้น้ำนมไหลเข้ามาในปาก

ช่วงแรกๆก็ดูดออกมาก็คายทิ้ง แต่พอดูดไปพักก็ชักสนุกกับการดูดกินแล้ว และเพลินไปกับก้อนเนื้อนุ่มๆของเต้านมขาวๆชวนให้หลงใหล จากใช้มือเดียวบีบเต้าที่ดูดก็เปลี่ยนมาเป็นใช้สองมือ และฉวยโอกาสฝังใบหน้าไปซบกับเนื้อนมล้วนๆ สูดดมกลิ่นสาวแม่ลูกอ่อนอย่างตั้งใจหลายครั้ง ได้สัมผัสกับกลิ่นหอมละมุนและความนุ่มนิ่มของเต้าทั้งสอง บางครั้งก็ดูดโดยใช้ปลายลิ้นดุนๆที่หัวนมของสาวแม่ลูกอ่อนเล่นด้วย แม้ว่าจะไม่มีน้ำนมไหลออกมาแล้ว และยามที่มันดูดแรงๆ รวมทั้งขบแบบเม้มๆทีไร  น้องรินก็หลับตาครางฮื่อมีอาการก็สะดุ้งทุกที  ผมลอบมองแล้วยิ้มอย่างพอใจ เธอคงจะเริ่มมีอารมณ์แล้ว ส่วนผมนั้นควยเเข็งตั้งแต่ชวนเธอเข้ามาในห้องแล้ว แข็งจนถึงขนาดตีหัวหมาแตกเลยทีเดียว

ข้างฝ่ายสาวแม่ลูกอ่อนพอถูกผมใช้ลิ้นมาดุนๆ ที่หัวนมแล้ว แรกๆก็นอนนิ่งให้ดูดดุนเฉยๆ แต่พอถูกมือของผมเคล้นและดูดแรงๆ เธอก็แอ่นอกเข้าหาเพื่อสู้กับปากและลิ้นของผม  ทำเอาผมที่คิดจะเย็ดเธอพอใจและเริ่มบีบคลึงสองเต้าอย่างสนุกมือ ปากก็ทำหน้าที่ดูดหัวนมเพื่อสร้างความเสียวให้เธอเพิ่มขึ้นอีก จนกระกระทั่งร่างกายของสาวลูกอ่อนเริ่มไหวระริกเพราะอารมณ์สวาทเริ่มประทุขึ้น

น้องรินบอกว่าน้ำนมของเธอคงหมดแล้ว อีกทั้งก็หายปวดเต้านม และบอกให้ผมหยุดดูดได้แล้ว แต่ผมก็ยังคงกระหน่ำเคล้าคลึงที่เต้านมอันอวบใหญ่ของสาวแม่ลูกอ่อนที่ใหญ่เกือบเท่าใบหน้าของผมต่อไป สัมผัสถึงความนุ่มนิ่มยืดหยุ่นอุ่นๆที่ฝ่ามือคลึงเคล้นอย่างเพลิดเพลิน แต่แล้วขณะที่เพลินๆอยู่กับการดูดนมน้องรินอยู่นั้น เธอก็ใช้สองมือฝืนดันใบหน้าของผมออกจากทรวงอก พร้อมกับบอกว่า"พอได้แล้ว รินจะต้องทำงานต่อ" จากนั้นรินก็ขอบคุณผมที่ช่วยดูดนมให้จนหายปวด

แต่ผมมองดูอาการของรินแล้วน่าจะยังเงี่ยนอยู่ อีกทั้งผมจึงไม่อยากจะปล่อยให้โอกาสทองหลุดลอยไป จึงบอกเธอไปว่า"ไม่ต้องทำหรอก เดี๋ยวพี่จะช่วยให้หายขาดเลย" ว่าแล้วผมก็เอามือข้างนึงตะปบไปที่เป้ากางเกงที่ฉ่ำแฉะของเธอ จากนั้นก็จับเธอถ่างขาพร้อมกับลูบหีเธอจากนอกผ้า เมื่อเธอเริ่มมีอาการตอบสนอง ผมก็ล้วงเข้าไปในร่มผ้าสัมผัสเนินหีพร้อมกับแบะแคมออกแล้วเอานิ้วแหย่ลงไปในร่องรูที่มีน้ำเหนียวๆแฉะๆอยู่

เธอบอกผมว่า"อย่าทำแบบนี้ เธอมีลูกมีผัวแล้ว อีกอย่างถ้าเมียพี่รู้ หนูคงแย่แน่ๆ" ผมตอบกลับไปว่า"ก็อย่าให้ใครรู้สิ เรารู้แค่สองคนก็พอ พี่ชอบรินมานานแล้ว พี่ขอนะ" จากนั้นผมก็ลงมือกระตุ้นความเสียวของสาวแม่ลูกอ่อนอย่างต่อเนื่อง ตามจุดต่างๆด้วยลีลาอันช่ำชอง ใช้นิ้วล้วงเข้าไปในร่องสวาท เอาปากเม้มขบซอกคอขาวๆ ใช้จมูกสูดผ่านร่องเต้าพร้อมกับสลับดูดหัวนมสาวแม่ลูกอ่อนไปมา แค่นี้ก็พอที่จะทำให้เธอร่างกายสั่นไหว พร้อมกับเด้งสะโพกแอ่นโคกสู้มือผมอย่างสะใจ ซึ่งผมก็ทำตามตำรากระตุ้นสวาทอย่างไม่บกพร่อง พักเดียวสาวแม่ลูกอ่อนก็ไม่ขัดขืนและยอมให้ผมชำเราเรือนร่างของเธอตามสบาย

ผมจับขอบกางเกงขาสั้นแล้วรูดออกทางปลายเท้าของเธอ และผมก็ได้เห็นเนินแม่ลูกอ่อนที่มีขนขึ้นปกคลุมอยู่ที่ซอกขา เธอถ่างขาพร้อมกับอ้าออกมาจนมองเห็นสองแคม รูสวาทฉ่ำเยิ้มประดับเม็ดติ่งสีคล้ำๆช่างน่าหลงใหลชวนมองยิ่งนัก ผมรีบรูดกางเกงขาสั้นของตัวเองออกในทันที ดุ้นควยก็ดีดตัวผึ่งออกมาผงกหัวเริงร่าประมาณว่าได้เวลาสำราญของตูแล้ว

น้องรินถามผมว่าจะทำอะไร พร้อมกับมองไปที่ดุ้นอันเขื่องของผมแล้วเม้มปากหลับตา ผมจึงขยับเข้าแทรกกลางระหว่างสองขาที่อ้าอยู่ พลางจับท่อนควยจ่อให้ตรงกับรูหีของเธอ แล้วค่อยๆหย่อนสะโพกลงไปช้าๆ เธอสะดุ้งและบอกว่าควยผมใหญ่กว่าของผัวเธออีก จากนั้นผมก็จับท่อนควยยัดพรวดเข้าไปและน้ำเงี่ยนของเธออกมาเยอะด้วย ดันพรวดลงไปทีเดียวก็สุดโคนเลย สาวแม่ลูกอ่อนสะดุ้งกัดฟันไม่รุ้ว่าเสียวหรือเจ็บ พักหายใจอยู่ครู่ผมก็โน้มตัวลงไปหา เพื่อขยำนมสองเต้าของเธอเล่นจนน้ำนมไหลพุ่งออกมา สักครู่เธอก็เริ่มส่ายสะโพกเบาๆเด้งสู้กับท่อนควยของผม ไม่รอช้าผมขยับสะโพกชักท่อนควยขึ้นช้าๆ กดลงเบาๆ และเริ่มทำเร็วขึ้นทีละนิด

ผมถามเธอว่าเจ็บไหม เธอส่ายหน้าพร้อมกับเอาสองมือกอดเอวผมไว้ ผมขยับท่อนควยเข้าออกเร็วขึ้นและแรงขึ้นเรื่อยๆ ร่างของสาวแม่ลูกอ่อนสั่นไหวไปตามแรงกระเด้าของผม ก้อนนมโตๆตรงหน้ากระเพื่อมไหวตามแรงกระเด้า เสียงร้องโอดโอยด้วยความเสียวของเธอดังขึ้นเรื่อยๆจนกระทั่งเด้งสะโพกรับแรงกระแทกอย่างเมามันตามอารมณ์ปรารถนา ผมซอยสะโพกถี่ยิบ และก็เสียวจนแทบทนไม่ไหวกำลังจะปล่อยน้ำ แตกใส่ในรูหีของสาวแม่ลูกอ่อน เป็นจังหวะที่เธอเองก็สั่นไปทั้งตัวพร้อมที่จะเสร็จเหมือนกัน

แต่ในขณะที่เราสองคนกำลังจะถึงสวรรค์พร้อมๆกันนั้น เสียงแตรรถยนต์ของภรรยาผมก็ดังขึ้นที่หน้าบ้าน ทำเอาเราสองคนชะงักต้องหยุดกิจกรรมใต้สะดือทันที

ไม่มีคำพูดใดๆจากเราสองคน ต่างสื่อสารด้วยสายตาผละออกจากกันอย่างรู้หน้าที่ ผมหยิบกางเกงวิ่งเข้าไปใส่ในห้องน้ำหลังครัว สาวแม่ลูกอ่อนดึงชายเสื้อเข้าที่และควานหากางเกงมาสวมใส่ จัดเสื้อผ้าหน้าผมเข้าที่ไม่ให้มีร่องรอยพิรุธก็ออกไปเปิดประตูรับภรรยาของผม ระหว่างนั้นผมก็แอบอยู่ในห้องน้ำได้ยินเสียงพูดคุยช่วยกันยกของเข้ามาในครัว เสียงภรรยาบอกน้องรินว่าจะออกไปชื้อข้าวที่หน้าปากซอย ครู่หนึ่งก็ได้ยินเสียงสตาร์ทรถเครื่องและขี่ออกจากบ้านไป

ผมรออยู่อึดใจเปิดประตูห้องน้ำออกไปเห็นน้องรินกำลังจัดของอยู่ ผมเดินเข้าไปทางด้านหลังโอบเอวบางของเธอไว้ สาวแม่ลูกอ่อนหันมาสบตาและพยายามแกะมือผมออกเพราะกลัวว่าภรรยาผมจะกลับมาเห็น ผมบอกว่ายังไม่เสร็จเลยพร้อมทั้งพยายามอ้อน เธอ รวมทั้งใช้สองมือคลึงเคล้นเต้าใหญ่ๆที่นอกผ้า เธอได้แต่สูดลมหายใจและก็ไม่ตอบอะไร

พอเห็นอาการแบบนี้ คงไม่ต้องพูดอะไรอีก ผมจูงมือเธอเข้ามาในห้องน้ำ สาวแม่ลูกอ่อนขัดขืนพอเป็นพิธี เมื่อปิดประตูห้องน้ำผมก็จับเธอหันหน้าเข้าหาผนังเอาสองมือยันไว้ รูดกางเกงลงมาไว้ที่หัวเข่า มือข้างหนึ่งจับเอวของเธอพลางจับถ่างขาและงัดเอาท่อนควยออกมาจ่อเข้ารูทางด้านหลัง ดันทีเดียวเข้าไปสุดลำ สัมผัสได้ถึงความคับแน่นได้ดีกว่าเดิม จากนั้นก็กระแทกใส่แบบไม่รีรอเพื่อให้น้ำแตกโดยไวที่สุด เพราะเกรงภรรยาจะกลับมาขัดจังหวะตอนเข้าด้ายเข้าเข็มอีก

ผมกระแทกหรือกระเด้าใส่จากด้านหลังอย่างเมามันจนสาวแม่ลูกอ่อนหัวสั่นหัวคลอน ร่างกายโอนเอียงจวนจะล้ม แต่ก็ยังฝืนยืนหยัดแอ่นก้นสู้ดุ้นควยของผม ส่วนมือของผมก็ขยำไปที่เต้านมของเธออย่างเมามันจนน้ำนมไหลหยดลงมาที่พื้นห้องน้ำเต็มไปหมด เสียงครางของเธอดังรอดออกมาจากริมฝีปากแบบเก็บกลั้นความรู้สึกเอาไว้ สลับเสียงเนื้อกระแทกเนื้อดังปั่กๆและเสียงหอบหายใจ สักครู่ผมก็เสียววาบที่ปลายควยแสดงถึงอาการน้ำจะแตก กระทั่งกลั้นไม่อยู่ผมก็ปล่อยน้ำทะลักเข้าไปอย่างเต็มที่ สาวแม่ลูกอ่อนหน้าหงายกายกระตุกไปตามจังหวะการฉีดภายในของผม ผมร้องด้วยความเสียวสุดกลั้นอย่างลืมตัว ส่วนน้องรินก็ครางออกมาด้วยความเสียวเช่นกัน โดยเฉพาะตรงรูหีของเธอมีน้ำกามของผมทะลักออกมาเต็มไปหมด

สัมผัสความร้อนอุ่นภายในช่องหีของสาวแม่ลูกอ่อนยังคงตราตรึงจนพูดแทบไม่ออก เหมือนมันกำลังจะขาดใจตาย แต่ก็ยอมรับว่า มันช่างสุขสมอารมณ์หมาย เพียงแค่อึดใจสาวแม่ลูกอ่อนก็ผละออกจากผมดึงกางเกงเข้าที่เดินก้มหน้าออกจากห้องน้ำไปไม่พูดอะไรสักคำ คงจะเขินอายที่ถูกผมเย็ด ส่วนผมก็เดินตามออกมาโอบไหล่พลางเอามือบีบนมเธอเล่นเบาๆ พร้อมกับสบตายิ้มก่อนจะเดินขึ้นห้องไปอาบน้ำเพราะเหงื่อโชกเต็มตัวหลังจากได้เย็ดสาวแม่ลูกอ่อนครั้งแรก และมั่นใจได้เลยว่าคงจะไมใช่ครั้งสุดท้ายแน่นอน มันช่างน่าประทับใจจริงๆมั๊ยล่ะ พี่น้อง!!!

waveviviann

ดื่มนมสดจากเต้า ถึงใจมากแน่นอน

2kidding

ของเด็กๆและนมโตๆ พร้อมดื่ม มาครบจริงๆ

devilzoa

แหมมีครั้งแรกแล้วครั้งต่อๆไปจะง่ายขึ้นอีก

9toulek

reppok111

nuinoinaja

Somlertatom

ความฝันกับการได้สาวมีประสบการณ์ที่ผมต้องการ

Oongkungz38

coldheart

ซื้อนมผงเตรียมได้เลย นมแม่ไม่พอแน่นอน

zebrazaa

iiop

jitpakorn tachopunth

lolicon

::Bloody:: ขอบคุณมาก ๆ นะคร้าบบบ  ::WooWoo::

แหม่ เยี่ยมไปเลยยย

p_hart

::Glad:: ได้แม่ลูกอ่อน สุดยอดรู้งานดี