ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hissatsukun] Summer Comes เล่นเสียวผู้จัดการสาว (แปลไทยโดย Trong5171)

เริ่มโดย trong5171, ธันวาคม 29, 2016, 06:17:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

ต่อกันด้วยเรื่องถัดไปของอาจารย์คนเดิมครับ ซึ่งผมชอบลายเส้นของอาจารย์คนนี้มากจึงนำมาแปลต่อ หวังว่าจะชอบกันนะครับ
เรื่องหน้านี่ขอเวลาคิดแปปนะครับว่าจะเอาเรื่องอะไรดี

Devil Joker

633sqd

พัดลม

::Dizzy::
นึกว่าจะเข้าสายโหด
ดูแลสนับสนุนทั้งทีมซะแล้วสิ  ::Horror::

รึว่า ที่แพ้นี้ เพราะหมดแรง เลยได้แค่ best 4  ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

nekki

ถ้ามีตอนต่อ คงได้โซโลยกทีมละครับคุณผู้จัดการ
ว่าไปผู้จัดการทนโค้ชได้ไงนี่...

drof666

มีผูจัดการสาวไฟแรงสูงอย่างนี้คนเดียวคงไม่พอ ต้องเล่นด้วยกันทั้งทีม

eka1325

ผู้จัดการคงชอบ แบบนี้แน่เลยถึงได้อยู่ไม่ลาออก ภาพสวย แปลสนุกครับ ขอบคุณครับ