ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 20

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มิถุนายน 01, 2021, 08:57:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xijikoh

งานเช้าโทนซะแล้ว งานนี้มีเงื่อนงำ

aey3699

ต้องตามอ่านของหมิวแล้วนะเพราะโทนไม่ยอมเขียนต่อ แต่ก็อย่างที่รู้กันว่าโทนโดนปลดจากละครแล้ว แต่ตอนนี้หายไปไหน ไม่มีใครสามารถติดต่อได้

armfine

อ่านตามนึกถึงงานบ้านนอกเลย ^^

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
คิดผิดแล้วน้องปลดเด็กเส้น

dunze

dunze

Börges

ทำไมเจ้าโทนโดนปลดจากละครละเนี่ย

Blackhawkz

smilodon1

โดนปลดจากซ้อมละครเพราะอะไร อยากรู้

Panudet

PU Dum

อ้าวทำไมโดนปลดหว่า ที่พี่แมนหายไปคงไปจัดการอะไร

phet.79

โดนปลดเพราะมีเรื่องที่ช่วยเเจ้เตยกับเจ้หมิว เหรอครับ

teerapatmai

Tin Biot

คงจะเจออำนาจลูกอธิบดีติดแฟนงานการไม่ทำ