ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sathienza12

เด็กปูทางไว้แล้วรอไรอีกละลุง

eak597

เล่นเด็กๆแบบนี้สเปกเลยชอบๆๆๆ

siri inn

hunterkung

เด็กสาวกับลุงอีกแล้ว ช่วงนี้ทีมลุงกำลังฮอต  ชอบๆๆ 

~De[@]tH_[N]oTe~

::JubuJubu:: ถ้าซีรีย์หน้าลุงฟันตั้งแต่ประถมจะไม่แปลกใจเลย

นําใส ใจจริง

Jonah MTS

ติดใจตอนเด็กถึงตอนโตเลยเหรอคุณหนูถือเป็นวาสนาขอลุงเฉยแก่จริงๆ

qwerty9999

มาแล้วโลลิเลย
ไม่ค่อยมีใครเขียนมาก ชอบครับ
น้องเมย์ค่อยๆซึมซับการเรียนรู้เรื่อง sex ด้วย

xostep69

เด็กสมัยนี้เเก่เเดดจิงๆ เเต่ขอมาลุงก้อไม่เฉยละ ยัดเข้าไปเลย

cat_cat

เรื่องใหม่ของ คุณ cdx เริ่มต้น ตอนแรกก็เร้าใจแล้ว ครับ

jomtulee

แนวเรื่อง และสไตน์การเขียนแหวกแนวดี น่าสนใจ

Pattrick13

การเขียนน่าติดตามมากครับ
ทำให้อยากรู้ตอนต่ไปเยครับ มาเร็วๆนะครับ

baitong haha

ปูเรื่องมาแบบนี้ อยากรู้จังน้องเมย์จะโดนแบบไหนต่อ 

Kritsada Panlamyai

เริ่มเรื่องได้น่าติดตามครับ แต่ผมว่าย้อนอดีตไปหลายๆครั้ง ทำให้งงนิดๆ

pizzahutcha