ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 6 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 06, 2018, 01:18:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kobkobkob

แต่ละตอน จะทิ้ง ดีเทล ไว้ สำหรับตอนต่อไป ครับ อ่านงานผม ต้องเก็บรายละเอียดนิดนึง  ::DookDig::

asdf4321

แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

axon13

ผู้อ่านรอการปลดปล่อยอยู่นะครับ 6 ตอนแล้ว ใบว่านยังไม่โดนเย็ดสักที  ::Thankyou::

spr566

ต่อจากรถ ก็เป็นน้องชายนายยุทธที่จะจอดในถ้ำต่อ

code47

โอ้ย ลุ้นไปลุ้นมา
เขียนได้ลุ้นดีมากก

vigoblack

ตอนรอคอยก็มาถึงโดนพี่ยุทธจัดเต็มแน่

somc217

คราวนี้คงจะเสร็จแน่ๆ หลังจากโดนปลุกอารมณ์มานาน แถมยังชวนยังชวนนายยุทธเข้าไปในบ้านกัน 2 ต่อ 2 อีก คงจะรูบานกันคราวนี้แหละครับ
ขอบคุณมาก

kunpra

รอดโดนกระทุ้งมาทั้งคืน เสียวแล้วเสียวอีก ชวนไปจอดรถในบ้านอย่างนี้ ได้โดนเสายักษ์ปักทั้งคืนแน่ 

Nuzuza Are

::Glad::ครั้งนี้พี่ยุทธได้จัดแน่น จะมีอะไรอีกไหมน๊อ

jbann137

ใบว่านจะรอดไหมน๋อ น่าติดตามสุดๆ ขอบคุณครับ

popy009

ไผ่านมาหกตอนใบว่านยังไม่โดนซะที ตอนหน้าคงโดนนะครับ 55555

wannit

เกือบๆ จะๆ ลุ้นมาหลายตอน เมื่อไหร่จะโดนจริงๆ สักที

เสียวไม่สุดสักที

T-maesai

อ่านแล้วลุ้นทุกตอน ขอบคุณครับที่สร้างสรรค์ผลงานดีดีให้อ่าน ติดตามตลอดครับ

kapomman

เฉียดไปเฉียดมาหลายที คราวนี้น่าจะไม่รอดแล้วล่ะมั้ง

man88

โฮ่ ลุ้นแทบตายสุดท้ายเข้าบ้าน มาต่อให้ไวเลยนะ อย่าให้ค้าง อิอิ