ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2020, 07:26:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

penguinzz

สายมโนมาเองเลยคนนี้ น่าจะยังซิงนะ จัดเลยครับจารย์

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

สาวคนนี้ในตอน2น่ารักดีนะ ทำให้ผมคิดถึงอีกเรื่องที่ใช้ไม้ตีอะ

สาวตอน2เหมือนกัน ชอบมโนเหมือนกันเลย 555+ รายนั้นรู้ตัวอีกที

ว่าโดนพระเอกจริงๆในตอนก่อนจะจบภาคเเรกด้วยมั้ง ตอนนี้มีภาค2เเล้ว

จากที่ดู นางน่าจะเป็นฝ่ายรุก ยั่วพระเอกเองมากกว่านะ เเล้วยูนะมาเห็น

------------------------------------------------------

ชอบสาวเเบบนี้มากนะ ไม่รู้ในชีวิตจริงจะมีเเบบนี้ไหม 555+ จากที่ดูนี่

พระเอกไมไ่ด้ขยับอะไรเลยนะ มีเเต่นาง มโน บุกใส่พระเอกย่างเดียว

จากที่ดูตอนหน้าน่าจะสาวผิวสีเเละจบที่ สาวซึนสินะ......ไม่สิ ยังมีสาวที่ชวนพระเอก

มาทำงานนี้อีกนี่.............. ขอบคุณที่แปลเรื่องสนุกๆ เเละฮิลลิ่งให้อ่านครับ ^^

K.B.

สิ่งเกิดขึ้นคือมโน พอมาปรับความเข้าใจให้ก็อาจจะหลงในความใจดีก็เป็นได้

warpzone

คงจะคิดมากจนเก็บไปคิดเอาเอง เพราะดูจากลักษณะของโค้ชคงไม่กล้าขนาดนั้น
สุดท้ายความลับแตก ดีนะที่ไม่ทันเลาะกัน

niceanglev

สาวสายมโน คิดไปเองล้วนๆ 5555 แต่ท่าทางเดี๋ยวก็เข้าฮาเล็มเป็นคนที่ 2 แน่ๆมาอีล๊อปนี้

edit นั่นไงว่าแล้ว ฮาเล็มนัมเบอร์ทู มีชวนเล่น 3p ด้วย พระเอกตัวแห้งตายแน่ แต่ละคน

goorboyI

เด็กนี่สายมโนสินะ ใครจะมาทำกลางแจ้งแบบนี้ รอลับตาคนก่อนสิเห้ย  ::Evil::

ครั้งหน้า 3P นะ ข้ามผมสั้นไปก่อน

phatsa

เอาจากที่เห็นโค้ชเอากับพี่ยูนะ เลยมามโนต่อไปเองอีก

Edit : ครั้งหน้ามีนัดแนะขอ 3P ด้วย

biggiggog

โค้ชเราไม่น่าจะหื่นขนาดนี้นะ
งานนี้สายมโนน่าจะมานะ

มโนแบบนี้ก็มีเสียวสิครับ
แต่ว่าโค้ชจะยืนระยะไหวมั้ย
ขอบคุณครับ

kazu36

เสียใจโดนเข้าใจผิดซะละ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

alaaum

อิเมจินไปถึงไหนต่อไหน เสร็จเป็นรายต่อไปแน่ๆ

Edit มโนจนติดใจซะละ คราวหน้า 3P รึเปล่า

นายไข่ย้อย

สกิลความมโน +10  จินตนาการ 99 ท่าทางหล่อนจะกู่ไม่กลับสะแล้ว

กลายเป็นนัดดวล 3 p สะงั้นอะ
อิอิอิ

Magman09

จัดกันกลางลานและลู่เลยเ​ห​รอ
≠==≠========

รายต่อไป นักกระโดดสูงเหรอ

จัดหนักทั้งทีม แล้วยุบชมรมเปิดเป็นชมรมฮาเร็มดีกว่า

elastico914

DARKAXL

ถๆๆๆ เขายังไม่ได้ทำอะไรเลย มโนไปไกลล่ะ อาการหนักนะแบบเนี้ย ::HoHo::

ไม่หนักธรรมดาแล้ว หนักมาก ไปจับกดเขาซะเองเลยโว้ย แล้วยังจะต่อยก2ยก3อีก
ว่าแต่ถ้าทำ3Pจริงคงมันส์น่าดู ::Dribbling::

ddcc

โอ้ มาต่อเนื่องเลยแหะ ผมล่ะรำคาญผญคิดไปเองแล้วมองผชแย่ๆแบบนี้จังแหะ เสียดายความเด็ดนาง แถมจะเล่าก็ไม่เล่า มัวแต่ลก
มิกุเอ๋ยย โค้ชเธอน่ะก็โดนแกมๆบังคับเหมือนที่เธอทำนั่นแหละ จบด้วยดีเฉยเลยแหะ55