ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pei] Joshi Rikujoubu Harem Training ชมรมกรีฑาฮาเร็ม ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 05, 2020, 05:57:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

อ่าววว ผมว่าโค้ชน่าจะพร้อมมอบความเป็น ญ ให้อน่ๆเลยแบบนี้ 555

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวๆๆ  เองไปสอนอะไรเค้าแบบนั้นฟะ  พูดให้เคลียดิ 

มันก็ไม่ได้แย่ลงนะเธอ  ดูหน้าแต่ละคนดิ ยิ้มแย้มแจ่มใส

นายไข่ย้อย

เหมือนจะเป็นทอมกลับใจสินะ นิ้วเยนๆหรือจะสุ้เอนอุ่นๆ

ใกล้จะได้ทำแต้มเก้บครบทีมละ
อิอิอิ

time288

เปลี่ยนเทอให้เปนเทอที่ชัดเจนขึ้น แต่ไม่ใส่กางเกงในนี่ต้องการอีหยั่งวะ 555 แต่มปรเสรจโค้ชอีกคน

ไหน3Pอ่า แต่เรียกไปคุยแบบนี้สงสัยจะเสรจอีกหนึ่ง 555 ครบยังหว่า  ::GiveMe::

goorboyI

โค้ชทำไมถึงคิดว่าอยากจะมีเซ็กส์ด้วยหละ แค่เรียกไปคุยนี่นะ

เอาแล้ว คนนี้ก็เรียกไปคุย แสดงว่าได้แน่นอนซินะ

hentaiknight

ตอนนี้ โค้ชจะเปลี่ยนสาวลุคทอม ให้เป็นหญิงเต็มตัวยังไงหว่า แต่ท่าทางคงได้ เพราะฝั่งสาวอ่อยขนาดนี้แล้ว

แหม ขนาดนี้แล้ว ทำ 3P กับ 4P ไปเลยก็ได้ แต่ละคนเต็มใจทั้งนั้นแล้วนี่
หรอตัวประธานชมรมมาร่วมด้วยอีกคน

patrict

จัดทอมอีกละ เปลี่ยนเป็นชอบผช ไปเลยแน่ๆ

ตอนหน้าท่านปธชมรมโดนแน่ๆ

Xr4p

สาวลุคทอม

คนนี้กลายเป็นเอ้าดอร์สุดๆกว่าคนอื่นไปเลย และผมรอคอยคนสุดท้ายสุดๆแล้วววว

abcbanana555

อารมณ์แบบสาวซึนในแบบทอมบอยหรอคนนี้ แต่คนแบบนี้เซกจัดนะ รอดู

เสร็จโค้ชไปอีกคนนึง คนต่อไปก็น่าจะเสร็จโค้ชอีกแน่ๆ

Tdestiny

นางไม่ได้เป็นไรโว้ยย แค่งี้เฉยๆ

พระเอกหลังจากนี้น่าจะช่วยจัดการให้แน่เลย

เหยื่อรายต่อไปมาหาตอนจบ สนุกแน่นอนน555

pfrankz

สาวทอมบอยพอแต่งหญิงแล้วขึ้นเลยนะเนี่ย

ประธานไม่น่ารอดละม้าง

Oceankings1234

พระเอกต้องช่วยแล้วแบบนี้ไม่งั้นหล่อนวิ่งข้ามรั้วไม่ได้นะ

โค้ชบอกผมก็มีธุระต้องจัดการคุณ หัวหน้า 5555

fallenversa

โอ้ยแต่ละคน5555
ผมชอบคาแรกเตอร์นี้ที่สุดนะ เอาจริงๆ
เป็นคนที่ม่ยอมเผยตัวตนเพราะแคร์ความรู้สึกคนรอบข้าง กลัวทำให้ผิดหวัง
แต่หลังจากนี้แล้ว หลังจากเป็นตัวตน(เป็นสาวแซ่บ) อาจจะสร้างอิมแพคดียิ่งกว่าเดิมก็ได้
...
กลายเป็นexibitionist เลยนะเธอออ
ส่วนกัปตัน เออ หายไปเลย กัปตันต้องได้"คุยกับโค้ช" แล้วล่ะ

mspeed

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอละนะ
โค้ชเรากลายเป็นเจ้าเสือร้ายแล้วนะครับ