ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมและเมียตอนที่6

เริ่มโดย nsa060, เมษายน 29, 2017, 07:39:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nsa060

ผมกับเมียตอนที่6
ต่อจากตอนที่แล้วผมแกล้งถามนุ่นว่าฟ้าบอกไหมว่าจะออกไปนานไหม นุ่นบอกว่าฟ้าแค่ไปชื้อกับข้าวคงไม่นานหรอ.  แต่ผมคิดในใจคงนานพอที่ผมจะจัดการนุ่นได้ แต่ผมได้ยินเสียงรถฟ้ากลับมาแล้ว ผมเสียดายในใจว่าวันนี้ยัวไงก็คงไม่ได้เอานุ่นแน่ ผมออกไปหาฟ้า ฟ้ามาพร้อมกับดาวชื้อกับข้าวมา ฟ้าถามผมว่าเจนอยู่ไหน. เจนนอนอยู่บนห่องผมตอบไปดาวรีบไปหาเจน. ฟ้าถือกับข้าบเข้าบ้านพร้อมบอกให้ผมไปรอในห้องนั่งเล่น หลังจากนั่นผมได้ยินเสียงผู้หญิงร้องตกใจ ผมรีบวิ่งออกไปดูเจอฟ้ากับนุ่นนุ่นร้องไห้อยู่ในอาการตกใจ ผมเลยถามว่าเกิดอะไรขึ้น. ฟ้าบอกว่าเดชผัวนุ่นถูกจับเพราะว่าขายยาบ้าพร้อมกับยามหน้าหมู่บ้านอีก2คน. ผมได้ยินไม่ผิดนี่ผมคิดในใจสมน้ำหน้ามัน. นุ่นได้สติรีบขอตัวกลับบ้าน. ฟ้าบ่นยังสาวยังสวย แถวลูกยัวเล็กอีก. ต้อวเป็บแบบนี้ ผมชวนฟ้าเข้าบ้านเจอดาวกับเจนที่กำลังจะเดินมาหลังบ้าน. ดาวได้ยินทั้งหมดพร้อมมองหน้าผมแล้วส่งสายตายิ้มมุมปากเราเข้าใจกันว่าสมน้ำหน้าพวกมันโดนจับได้แล้ว. ผมชวนทุกคนเข้าบ้านเพื่อไปกินข้าว.  กินข้าวเสร็จเราก็นั่งดูทีวี ผมแกล้งถามเจนวาหายดีแล้วเหรอ. เจนตอบว่า หายดีล่ะสงสัยได้ยาดีผมตาลุกวาวเลย แบบนี้ต้องหาโอกาสเย็กอีกแน่ ดาวจุๆๆปากสงเสียมาแทรก. ผมเดาไม่ออกว่าดาวรู้เรื่องของเรายังผมไม่สนใจหรอกเพราะตอนนี้ทั้ง3คน คือเมียผมทั้งหมด555 หัวในใจ. หลังจากนั้นเราก็แยกย้ายกันไปนอนผม ฟ้าเข้าไปอาบน้ำผมจึงตามเข้าไปอาบน้ำสังเกตว่าฟ้าดูมีความสุขคงเป็นเพราะเรื่องเมื่อเย็น ผมบ่นว่าสงสารนุ่นฟ้าเลยบอกว่าเราให้เขามาทำงานบ้านให้เราบ่อยๆได้ไหมผมตอบตกลงทั้นทีนุ่นจะได้มีเงินซื้อนมให้ลูก ผมเริ่มจับนมฟ้าเราจูปปากกันนี่เป็นครั้งแรกที่วันนี้เป็นครั้งแรกที่ได้เห็นห้าล้อนจ้อนครั้งแรกในรอบเดือน เดือนที่ฟ้าต้องโดนพวกมันเย็ด นมฟ้าดูใหญ่ขึ้นพร้อกับก้นที่งอนคงเป็นเพราะถูกดึงอารมณ์ที่ไม่เคยตื่นออกมา ยิ่งดูยิ่งมีอารมณ์ควยผมแข็งขึ้น ฟ้าบอกว่าอาบน้ำเสร็จก่อน ผมรอไม่ได้ ฟ้าจึงก้มลงและว่าต้องรีดน้ำสักรอบฟ้าอมของผม ฟ้าอมเก่งมากยิ่งดูดหัวผมยิ่งเสียรั่วลิ้ม ดูดทั้งควยทั้งหำผมในที่สุดไม่นานผมก็แตกใส่ปากฟ้ากลืนลงไปหมดผมถามฟ้าว่าไม่รังเกียจน้ำเหรอ ฟ้าบอกว่าน้ำผัวจะนัวเกียจไดงัยเราอายน้ำกันต่อจนเสร็จ. พอออกมาฟ้าก็ไปที่โต๊ะแต่งหน้าชะโลมครีมไปตามประสาผู้หญิงดูฟ้ามีความสุขมาคืนนี้และผมก้อหลับไป รู้สึกตัวอีกทีก็มีใครมาอมควยผมฟ้านั่นเองแต่ภาพที่เห็นคือฟ้า ฟ้ากำลังก้มอมควยผมอย่างอร่อยฟ้าถามตื่นแล้วเหรอ ผมบอกเสียวขนาดนี้ไม่ตื่นได้งัย. ผมให้ฟ้าเปลี่ยมมา69ฟ้ารุ้งานดีมาก ผมอ้าปากงับแตดฟ้า ฟ้ายิ่งครางยิ่งดูดควยผม. ต่างคนต่างได้ใจพยามใช้ปากแข่งกัน ผมเลียทั้งหีทั้งตูดฟ้า นิ้วก็แหย่หีไปพลางสลับกับปากไปเรื่อยๆๆ ไม่นานผมก็จับฟ้านอนและเริ่มยัดควยใส่. ฟ้าครงได้ใจผมมากผมเริ่มเย็ดค่อยกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆๆ ปากก็ก้มจูกปากฟ้า สลับกับดูดนมมือก็บีมนมไปด้วยฟ้าดิ้นและร้องด้วยความเสียว ผมท่าใหม่ให้ฟ้าขย่ำควยผมบ้าง ฟ้าขย่มแรงขึ้นแรงขึ้นจนผมแทบทนความเสียวไม่ไหว ผมอุ้มฟ้าขึ้นลิงอุ้มแตง ฟ้าถามผมทำไมเอาท่านี้ปกติไม่เคยเลย ผมถามกลับแล้วชอบไหมล่ะ ฟ้าบอกชอบมากพร้อมประกบปากผมแลกลิ้นกันแขนก็กอดผมแน่น ผมเดินไปวางฟ้าที่โต๊ะทำงานแล้วให้ฟ้านั่งอ้าขาขึ้นหรโหนกมากผมรีบซอยไม่ยั้งรัวกระแทกเสียงดังป๊าปๆๆๆ ฟ้าคราวเสียงหลงเลยมือผมก้อขย้ำนมทั้งสองข้างไม้ให้ฟ้าได้พัก สักพักฟ้าก็เอนต้วนอนขณะที่ผมกำลังซอยฟ้านอนแผ่ผมยิ่งกระทุ้งหนักเข้าไปอีก ไม่นานฟ้าก็เกร็งตัวกระตุกน้ำฟ้าแตก ผมแช่ควยไว่ก่อนนอนดูฟ้าหมดแรง แล้วถอนควยออกผมก้อเลียหีฟ้า น้ำฟ้าหอมมากรู้แบบนี้ทำไปนานแล้ว ผมจับควยยัดหีฟ้าต่อกระแทกเร่งความเร็วขึ้นไม่ถึง5นาทีผมก็แตก ผมพยุ่งฟ้ามาที่เตียงแล้วเราทั้ง2กอดกันและก็หลับไป รุ่งเช้าผมตื่นขณะที่ฟ้ายังหลับต่อ. ผมไม่ปลุกฟ้า ผมเดินลงมาข้างล่างเจอดาวอยู่ในครัวกำลังทำอาหาร ผมทักดาวดาวตกใจเล็กน้อย มาไม่ให้สุ้มให้เสียงหัวใจวายทำไงเนี่ย ผมยิ้มแล้วถามดาวว่าเจนอยู่ไหน ดาวตอบ เจนยังไม่ตื่นเลยคงสายๆผมยิ้ม ดาวหันหลังให้ผม ผมมองก้นดาวแล้วปิดประตูลณอกเบาๆเดินไปที่หลังดาว ดาวอยู่ในชุดนอนแต่กางเกงขาสั้นมาจนเห็นแก้มก้น. ผมกอดดาวแต่ดาวดิ้นแล้วพูดว่าไม่กลัวพี่ฟ้าเห็นเหรอ ผลเลยบอกว่าเมื่อคืนเย็ดฟ้าหนักไปหน่อยคงตื่นสายๆ ดาวสวนทีนทีได้พี่แล้วจะเอาน้องอีก. ผมเลยพูดว่าแล้วน้องจะให้เอาไหมดาวเงียบผมไม่รอช้ามือล้วงไปที่ก้นดาว. ดาวเริ่มตัวอ่อน ผมประกบปากดาวแลกลิ้นกับดาว เนื่องจากเวลามีน้อยผมกลัวคนอื่นเห็นจึงรีบ ผมจับดาวกดลงไปกับที่ทำครัวหันก้อมาให้ผม ผมงัดควยออกมาแล้วรีบยัดหีดาว. ดาวเริ่มครางแต่ดาวพยามปิดปากตัวเองเอาไว้เพราะกลัวคนได้ยินเสียง ยิ่งพยามกั้นเสียงและกลัวคนมาเห็นยิ่งรู้สึกเร้าใจมากผมกระแทกไม่หยุด ดาวคงเสียมมากไม่ต่างจากผม. ดาวบอกว่าใกล้เสร็จแล้ว. ผมรีบซอยดาวร้องออกมาเกร็งตัวดาวเสร็จแล้วผมรีบเร่งเครื่องไม่นานผมก็เสร็จ. ผมกับดาวรีบใส่เสื้อให้เป็นปกติแล้วมองหน้ากัน ผมเดินไปนั้นในห้องนั่งเล่นเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น เป็นวันที่ผมมีความสุขมาก  1เดือนผ่านไปหลังจากที่เดชกับพวกถูกจับ ผมกับฟ้าก็อยู่กันอย่างมีความสุข มากกว่าเดิมด้วยซ้ำไป.  มีน้องเมียมาให้เย็ดทุกครั้งที่มีโอกาศ. แต่กับเจนได้แค่ครั้งเดียวเพราะเจนกลับบ้านที่ต่างจังหวัด แต่กลับมาคงไม่รอดมือผมแน่ จนเจนกลับมาจากต่างจังหวัดปกติเจนจะอยู่กับพี่ชายซึ่งเมียเจตก้อนานกลับบ้านที เจตเป็นคนเจ้าชู้ แต่กลับได้เมียเป็นแอร์. อีกไม่กี่วันจะเป็นวันเกิดเจน. เจนชวนผมกับฟ้าและดาวไปปาตี้ที่บ้าน ซึ่งนอกจากเรา3คนก็มีแค่เจต เจน และแพรวอีกคนแต่แพรวอาจมาไม่ได้. ฟ้ารับปากไปว่าจะไป ผมว่าคืนนั้นน่าจะสนุกๆแน่ๆ

tacklove

ผมว่ายายฟ้าเสร็จนายเจตแน่ๆ ถ้ามีเมียแล้วให้คนอื่นเอาไปทั่วแบบนี้ จะมีไปทำไมล่ะนี่

devilzoa

ถ้ามันเป็นเรื่องจริงแล้วคุณรับได้ก็ดีไปถ้ารับไม่ได้จะเกิดอะไรขึ้น แต่ในความคิดผม ผมก็ว่าเรื่องแบบนี้มันมีอยู่จริงงๆ

may_290607908

สวิงแน่นอนครับเปิดใจไปเลย

elviswhat

ไปงานนี้ฟ้าคงโดนอีกรอบแน่ ๆ เฮ้อ

hanabombam

พาเมียกับน้องเมียไปให้เจตซั่ม แล้วตัวเองซั่มกับน้องเจนใช่ไหมอ่ะ

jo2035

สวิงกันแน่ๆแต่จะเริ่มใครก่อน

ppp44

คงได้สวิงกันสามหญิงสองชายหรือสี่หญิงสองชายนะ

swss2511

คงเป็นคืนแห่งความเสียวแน่เลย

manunited68

ติดตามลุ้นน้องนุ่น จะโดนเมื่อไหร่

aeadza

สนุกก็สนุกไปนะครับ แต่อย่าลืมว่าในมือถือวินมันมีคลิปนะครับไม่รู้ว่ามีใครได้เห็นบ้างหรือยังตอนที่โดนจับ

hanabombam