ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เดินทางไกล....EP.2 ###by จิ๋ว [erotic-dark-ซ่อน]

เริ่มโดย (จิ๋ว), มิถุนายน 29, 2016, 11:41:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yoottasin

เดช12341

บนรถยังขนาดนี้แล้วถ้าไปต่อจะขนาดไหน

GeForice Guntadong

mrtevada

อ่านแล้วอมยิ้ม เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก 

tottwo

บางทีลองกับคนแปลกหน้าก็น่าลองเหมือนกัน

pongphun2397

ลูกแกะอ้อนวอนขอความเมตตาต่อหมาป่า ถ้าเป็นหมาป่าที่ดีจะอดเปรี้ยวไว้กินหวานนะ

dick1050

เนื้อเรื่องดำเนินไปแบบเรื่อยๆ เป็นธรรมชาติ ไม่โฉ่งฉ่าง ส่วน นายวัชก็ชอบแย็บๆแบบหมาหยอกไก่ไปเรื่อย  สนุกดีครับ น่าติดตามว่าจะป็นอย่างไรต่อไป
Make love Not War

Top_giggs

ตื่นเต้นคับมเรื่องราวจะเดินไปยังไงต่อ คุนเบลจะไปถึงเชียงใหม่มั้ยคับเนี่ย

zorohana

exerman

อ่านมาสองตอน ก็ชวนให้ติดตามเรื่องนี้ซะแล้ว หวังว่าจะไม่ผิดหวังกับเบลและวัชนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ ที่ประพันธ์ผลงานดีๆ นำมาให้อ่าน