ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชคชะตา/เกม/ชีวิต/คนดี ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, มกราคม 14, 2019, 01:28:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mundoo46

Advenger ชอบครับ fc ตลอด หวังว่ารอบนี้จะยาวๆ เลยนะครับ

seaplus

รอน้องดรีมมานาน ได้อ่านแล้ว ขอบคุณมากๆครับบ

khokkhan

เริ่มเรื่องก็มีนักแสดงแยอะแยะเลย

cannavaro

ตัวละครเยอะจริง น่าจะมาแนว ntr สนุกละงานนี้

Bonbak

รอภาคใหม่อยู่เลยครับ แต่ละภาคที่ผ่านมาเด็ดๆทั้งนั้น

snoopyai

ben2518

ติดตามเรื่ิองโชคชะตากามารมย์ แต่แล้วก็มีภาคต่อให้ได้ติตตามอีก

Hunter Saiya

เหมือนกันเอาหลายๆเรื่องมารวมกัน น่าสนุกครับ  ::Bloody::

Kitty JTer

สมกับที่รอคอยครับ  ติดตามอยู่นะครับ

T.

kemshiro rokurotor

masterart14

รอคอยมานาน ดีใจที่ท่านผู้เขียนนำดาวเด่นแต่ละเรื่องมารวมไว้ด้วยกัน ความสัมพันธ์คงชุลมุนวุ่นวายน่าติดตาม เป็นกำลังใจให้และปล่อยผลงานมาต่อเนื่อง อย่าให้คอยนานนะครับ เดี๋ยวขาดใจไปก่อน

loveluna00

ขอบคุณครับ  เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก