ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

น้องชมพู่ยะ เลี้ยงไว้ไม่ต้องให้ทำที่ร้านหรอก จะได้เอาง่ายๆ เดี๋ยวความลับแตก

testman

ทำไมหมอถึงกล้าทำทั้งทั้งที่รู้ว่าถ้าอรเลือกน้องกระแต หมอขัดไม่ได้อยู่แล้ว

แบบนี้แปลว่าหมอรู้อยู่แล้วว่าเลือกน้องชมพู่ ที่เหลือคือโชคดี หมอได้มาเก็บโบนัส

dawdom

ผมว่าไว้เอาทั้งคู่แล้วค่อยว่ากันดีกว่า

twchai

::HeyHey::ชมพู่ใจเย็นๆคืนนี้พี่แมนจัดให้หนักๆ

sanboston

uuuxxx

บาริสต้า โดนชงทั้งคืนแน่นอน  ชงหวานหรือขม ฟองกระจาย

warpzone

แบบนี้ต้องจัดให้หนักเลย เสนอตัวมาแบบนี้

Joepure~☆

น้องชมพู่ ลาเต้นุ่มๆ ของพี่แมน
แอบลุ้นน้องแบมต่อ จะไปถึงขนาดไหน
แซนวิชหัวหน้าไม่ได้ จัดลูกน้องแทนไปเลย

Oceankings1234

akira

คงต้องรับทั้ง 2 คนแล้วล่ะ แต่จะแบ่งเวลาไปกินกันยังงัยน่ะสิ จะอิ่มท้องกันมั้ยน้อ

ziggy2

หมอใจถึงจริงๆสอยในร้านเลย.  ว่าแต่ใครจะได้ไปต่อนะ

Daybreak

น้องชมพู่อยู่เป็นจริงๆ
ไรท์นี่เทพมาก สับรางเนียนสุดๆ
เปลี่ยนมุมมองในรูปก็ดีไปอีกแบบนะครับ

จบหักมุมแบบเดาไม่ถูกจริงๆ ครับ 55

sunnyman

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ให้จังหวะที่ ตื่นเต้นดีครับ

Daxamoo

เลือกนมใหญ่ทุกอย่างจบ อย่างอื่นว่ากันทีหลังนะ

KomuKomu

กินน้องขมภู่แบบนี้ อันตรายนะใกล้สองพี่สาวเลยนะนั่น