ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nithiwit Sakfan

เข็มทำดีแค่ไหนก็ไม่สามารถแก้ไขอดีตได้ เหมือนความคิดของคมที่กันตัวเองใว้เหมือนกัน  เนื้อเรื่องดีมากๆครับเสียดายทีเป็นเรื่องสั้น

manu111

kingzaso

ถึงเข็มจะพยายามแก้ไขอดีต ยังไง สุดท้ายอดีตก็เป็นอดีต แก้ไขไม่ได้

huge_jackman

ชั้นที่5 เลยเหรอครับ ชันนี้ไม่มีการเสพเมถุนแบบมนุษย์นะ

633sqd

สงสารเข๊มก็สงสาร แต่ก็ทำเหมือนคมเป๊นตัวสำรอง คบกับอังก็ดีแล้วล่ะ

ziggy2

Bigbogie

น่าสงสารเข็มนะ ปกติเรื่องของคุณ twintowerพระเอกจะค่อนข้างน่าสงสาร โดนกระทำตลอดมาเรื่องนี้มาสายดาร์คเลย 5555

kul1

biggiggog

งานนี้เข็มต้องยอมรับว่าผลที่เกิดขึ้นมาจากเหตุที่ตัวเองก่อไว้
ดีแล้วที่ถอยออกมา ปล่อยให้อดีตมันเป็นอดีตอย่างที่มันควรจะเป็น
ขอบคุณครับ

isukjai5

ก็น่าสงสารเข็มอยู่นะ แต่ทำอย่างไรได้เมื่อตัวเองเป็นคนโลเล

hunterkung

km001

tungbts

อยากอ่านผีหลอกสายฟ้าครับ..แต่งต่อเลยท่านTwintower

สงัด ชำนาญ

เสียดายผีหลอกสายฟ้าตอนน้อยไปหน่อย โครงเรื่อมันดีมากไปได้หลายตอนเลยแต่ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ