ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 13, 2018, 10:31:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

ดูแล้วน้องอุ๊ก็ยังดื้ออยู่แตะจะดื้อได้อีกซักแค่ไหน เจอลุงพลจัดหนักขนาดนี้ เป็นกำลังใจให้ครับ

กำพล

ยังไงก็ต้องขอขอบคุณมากๆที่แต่งงานดีๆมาให้อ่านทุกที่มีคนดีก็มีคนเลวปนกันไปไม่มากก็น้อย

cdx

เริ่มเทใจให้น้องนาถแล้วละ แล้วก็หวังว่าน้องอุ๊จะติดใจ นะ

jackwan01

ทำเป็นไฟล์ JPG เอาก็ได้พวกนี้มันไม่มีสมองที่จะคิดสร้างสรรค์อะไรหรอก
เผลอๆแม่งไม่อ่านที่เขียนเตือนด้วยซ้ำ มันน่าโมโหแทนจิงๆ  

armsmartmai

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ คนมีฝีมืออย่างท่านย่อมต้องมีคนชั่วแอบอ้างผลประโยชน์ ขอประณามพวกสันดานชั่วอีกเสียงครับ

hanabombam

พี่กรจะได้คนเยี่ยวยาหัวใจใหม่หรือจะซ้ำใจกว่าเดิมกันนะ ::HoHo::

××Mon××

ขอตำหนิคนที่ก๊อปงานของคนอื่น แล้วเอาไปลงที่เวปหารายได้ มันไม่เข้าท่าเอาซะเลย ท่ายคิดว่าท่านทำแล้วคนอื่นจะไม่รู้ ผมว่าท่านคิดผิด ความผิดในเวป การตรวจสอบของ Admin ที่นี่เค้าเข้มข้น หรือการโขมยของข้างนอกที่ไม่ใช่ในเวป มันไม่รอดกล้องหรอกครับ การโขมยงานเขียน หรือการโขมยของ อย่าคิดว่าคนอื่นไม่รู้นะครับ (ผมเองก็ไม่รู้หรอกว่าเป็นใครแต่แค่เปรียบเปรยให้เห็นภาพ)
**ส่วนผู้แต่งเรื่องนี้ผมก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ผมก็ตามงานของท่านตั้งแต่เริ่ม ก็ขอเก็บความทรงจำในการอ่านไว้ และเคารพการตัดสินใจของท่าน แม้จะไม่อยากให้ท่านเลิกเขียนงานในเวปนี้ก็ตาม สุดท้ายนี้ก็ขอเป็นกำลังใจให้ admin ทุกท่าน ในการกำจัดปลิง ออกไปจากเวปให้หมด ขอบคุณครับ
ปล.ไม่เคยเขียนอะไรที่มันยืดยาวมาก่อน ถูก ผิด ก็ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ

kiratwice

กี่ปีๆ ผ่านไป วงการนี้ก็ยังต้องเจอกับพวกเหลือบไร ปลิงเหมือนเดิม เสียดายนักเขียนดีๆทั้งหลายจริงๆครับ

skyfall00

โดนไปทั้งหน้าหลัง น่าจะติดใจลุงพลแล้วแน่นอนสาวอุ๊

อิทธิพล ทบชา

ข้อ 1-2 ผมรับไดด้นะครับเเต่อย่าให้เป็นข้อ 3 เลยครับผมติดตามมานาน ผมเสียความรู้สึกเเทนเหมือนกันครับเวลามีคนมาก๊อปงานของเรา เอาใจช่วยครับผม ขอเป็นกำลังใจให้ยังผมก็จะติตมอ่านผลงานของไรท์ไปเรื่อยๆนะครับผม

procha

เป็นกำลังใจให้ครับ ผมว่า แนวทางข้อ 2 เลยครับ ผมยินดีที่จะสนับสนุนครับ ไอ้พวกหากินแบบนี้ มันง่ายสำหรับมันจิงๆ  ::Angry::

ปล. น้องอุ๊ยังใจแข็งจิงๆ ลุงพลเราต้องงัดทีเด็ดออกมาให้ติดใจให้ได้นะคับ  ::Fighto::

SSPor

ก่อนเข้าเรื่อง ขอให้กำลังใจผู้แต่งท่านไรท์ ก่อนนะครับ และขอประนามคนก๊อปไปทำแบบนี้ ส่วนทางเลือก ก็สุดแล้วแต่ผู้แต่งเลยครับ จบภาค 1 แล้วก็อาจจะพักสักระยะก่อนแล้วค่อยตัดสินใจก็ได้ครับ เป็นกำลังใจให้เสมอครับ
มาถึงเนื้อเรื่องบ้าง สาวอุ๊จะติดใจลุงพลแค่ไหนนะคับ ยิ่งเป็นคนหัวแข็งและเกลียดเข้าใส้ซะด้วย แต่ขนาดหมอพลอยยังทำให้ติดใจมาแล้ว สาวอุ๊ก็ไม่น่ายากนะครับต่อก็จะติดตามต่อไปครับ  ::DookDig::

milksonic

sp502

ขอเป็นกำลังใจให้ท่าน nato87 ครับ น่าสมเพชปลิงพวกนี้ครับ เอาผลงานคนอื่นไปอ่านแล้วยังทำเป็นของตัวเองแล้ววางขาย พวกนี้ไม่เจริญหรอกครับ สมองตัวเองไม่มี แต่กับของคนอื่นเอาไปทำมาหากิน น่าด้านจริง ส่วนตอนนี้มารอลุ้นว่าน้องอุ๊จะติดใจลุงพลหรือเปล่าครับ เป็นกำลังใจให้ครับ สู้สู้ครับ