ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 52 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 26, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The maiji

××Mon××

tumsweet

โหมีแบบจัดในออฟฟิชด้วยอ่ะนายโทนเหมียวนี่จะมาไม้ไหนอีกเนี่ย

Sur9x

ในออฟฟิศแบบนี้ ระวังพาติชั่นด้วยระ มันบาง แสงมันลอดออกไปได้นะครับ หึหึ

ryu

เหมียวจะมายั่วอะไรโทนอี๊กกกก
เดาว่าคงแค่แกล้งเล่นๆ เพราะจบลงที่ทะเลไปแล้ว

เจ้หมิวมีไม้ตายนี่เอง แบบนี้เรียกว่าเชิงสูง พลิกความผิดกลับไปให้อีกฝั่งเฉยเลย

ป.ล.  ความฝันของผมก็อยากเห็นคุณรุกะจัดการนายโทนเต็มๆสักชุดแบบน้ำหมดตัวเหมือนกันนะครับ

ziggy2

estellia

ดูท่าทางท่านโทนจะงานเข้ากลางออฟฟิศเลยนะครับ

ปล. ดูทรงแล้วบรรยากาศเริ่มอึมครึม มีประเด็นตัวโต ตัวเล็กเข้ามาอีก...

Exordia

Au Nanma

เหมียวจะรื้อฟื้นความหลังในบริษัทเลยเหรอ

ปล.เจ๊หมิวสมกับมาดนางพญาผู้บริหารจริง รู้เขารู้เรา งานนี้จบแบบสวยๆ  แอบลุ้นให้มีเซ็กซ์เพื่อละลายพฤติกรรม 2รุม1ไปเลย

Nu metal

LMnade