ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 52 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 26, 2021, 01:30:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

Pitor

อย่ามาล้อเล่นในที่ทำงานนะเหมียว เด๊วเสียวไม่เสร็จมันจะค้างคาอารมณ์จะเสีย

testman

เหมียว service เหรอ เห็นแล้วอดใจไม่ได้

ดูลึก ๆ เหมียวเองก็อยากได้โทนมาก ถ้าตอนแรก ๆ ไม่เล่นตัว ป่านนี้โทนตกเป็นของเหมียวคนเดียวไปแล้ว

tummabakrab

งานนี้นายโทนจะโดนน้องเหมียวจัดแบบด่วนๆให้ในออฟฟิตเลยใช่ไหม

nicky1976

kard

อึ๋ยยยยยย เสียบวาบที่ต้นขาแทน ตอนต่อไปมาเร็วไปน้าาาาาา กักตัวไม่มีไรอ่าน

First10

โหคุณรุกะมาเยี่ยมด้วย ที่เชียงใหม่เกิดอะไรขึ้นรึเปล่าน้า
เหมียวคงอยากจะรื้อความทรงจำละมั้งสงสัยของขาด
.....เจ๊หมิวสงสัยมีองค์ หรือเป็นหัวหน้าหน่วยสืบสวนกลางแน่เลย รู้ว่ามี ตัวโตกะตัวเล็ก..เจ๊เตยกะโทน คงช็อคซิเนม่าละ คราวนี้...ความลับไม่มีในโลกจริงๆ คราวนี้เจ๊เตยจะแก้ตัวอย่างไรน้อ..

mana0440

peddo

เทียบจากรูปแล้ว น้องเหมียวนี่แม่ดูจะให้มาน้อยสุดนะครับ แต่โอกาสเข้าทำของเธอนี่สุดยอด เหมือนพวกนักบอลร่างเล็กแต่คล่องแคล่ว แถมขยันหาโอกาส แต่ถ้าใครได้เป็นแฟนนี่หนักใจเลย พักเที่ยงสงสัยยังไม่เว้น
ดาวมีบทบ่อยแต่ไม่ค่อยเน้นบทอย่างว่า แต่มาแต่ละครั้งเหมือนระเบิดลง
ท่านโทนมีหลายลีลามากครับ รับได้ทุกรูปแบบ นับถือๆ
ย้อนกลับไปที่พี่หมิว นึกอยู่เหมือนกันว่า ตัวแม่ขนาดนี้แล้ว จะไม่ระแคะระคายเลยเหรอ โทนก็ไม่ใช่คนที่ปิดอะไรได้มิดอยู่แล้ว กำลังรอว่า ที่จะเปิดเผยออกมาว่ารู้ตอนไหนอย่างไร แต่ก็สงสัยว่าจะเป็นภาคนี้ หรือใน stardust version นะครับ
ถ้าทุกคนรู้เท่ากันก็ดี จะได้ไม่ต้องหลบซ่อน สองสาวก็จะได้เปิดใจกันเต็มที่ วันไหนที่อยากให้เทพโทนช่วยเปลี่ยนบรรยากาศก็ไม่ต้องกระมิดกระเมี้ยนครับ
ว่าแต่ พี่หมิวจะรู้เรื่องเชียงใหม่มั้ยนะ อิอิ อาจถึงช้ำในได้

[email protected]

ทำให้อยากขนาดนี้อย่าทิ้งไว้นานนะครับ  อยากตามต่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก
กลัวโทนหายไปนานอีก

tm241