ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 27 : ชั่วโมงต้องมนต์และปีกแห่งรัก

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 10:51:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

1. ก็ยังคงหมั่นไส้ริวกะอยู่ เทพทุกมิติเกินไปแล้ว 55555
2. ดักแก่อีก โดยเฉพาะดิจิมอน แสดงว่าไรต์กับผมก็ห่างกันประมาณ 5 ปี ตอนนั้นอนุบาล 3 มั้งนะ 55555 ดูวนแล้ววนอีก ดูจนถึงภาค 4 ละก็เลิกดู
และแอบเคืองที่จะมีการรีมาสเตอร์ ลบหลู่ตำนานกันชัดๆ!! ส่วนดราก้อนบอลนี่ไม่ได้ดู ดูแค่ภาค Z ส่วน When You Say Nothing At All เด็กเกิ๊นยังไม่รู้จักความรักแต่เคยได้ยิน และร้องท่อนฮุคได้ 55555
3. ยังจะยืดบท อั้ม - ริวได้อีกตอนเนอะ 55555

ป.ล. แนะนำให้แนบเพลงไปในเรื่องเลย เวลาอ่านจะได้กดฟังไปด้วยเลย
ป.ล. วนลูป บัตเตอร์ฟลายเป็นรอบที่ 3
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

4251522

ผมเริ่มไม่มั่นใจแล้วว่ากำลังอ่านเรื่องเสียว หรือ บทประพันแห่งความสุข หัวใจผมอิ่มเอมมากคับ เหมือนได้ยืนอยู่ตรงนั้น ฟังเพลงของริวไปพร้อมกับพวกเขาเลย

โอเคคับผมกำลังอ่านเรื่องเสียว เจอฉากนายเวยเข้าไปรู้ซึ้งเลย

Csc It

::Ajark::ซึ้งมากเลยผมน้ำตาคลอเลยไม่มีคำบรรยายใดๆนอกจากขอบคุณจากใจจริง

กฤษดา บุญมา

ริวกะเอาใจพีอำพร้อมกับปล่อยของชุดใหญ ทำให้ทุกคนมีครามสุข

singkanong

Jonah MTS

อ่านแล้วแอบเชียร์กระแตเลยครับ หวังว่าจะมีสักหนึ่งตอนที่ริวกับกระแตจะได้อยู่ด้วยกันบ้าง

anigkanjana

เนื้อเรื่องมุ้งมิ้งมากมาย ส่วนเพลงนี่ เพลงแรกความหลังเลย ดูหนังจบวันรุ่งขึ้นโดนเทครับ เพลงอื่นผมว่าก็โอเครครับ

ตอนจบ...เอ่อ ขออ่านตอนต่อไปตอนนี้เลยได้ไหมครับ

ติ๊ก ติ๊ก

รอนานมากๆครับ ดีใจที่เอามาลงให้ แต่ไม่อยากให้ล่อพี่อั้มเลย เสียดายจังเพราะของมันใหญ่ 555

Ryoma Kechi

แค่เพลง When you say nothing that all มาก็ขนลุกแล้ว
พี่มังกรจะเท่ห์ไปถึงไหนเนี่ย

mspeed

เป็นตอนสบายๆหวานๆระหว่างนายริวกับพี่อั๊ม เหมือนพาแฟนมาเที่ยวจริงๆ
เพลงนั้นแทบจะลืมไปแล้ว จำเนื้อแทบไม่ได้ แต่จำภาพการนั่งหน้าจอรอดูของตัวเองได้ดีครับ

bunchucherd

โคตร​เทพเลยร้อง​เพลง​จีบพี่อั้มแล้วยังได้ช่วยเหลือ​เพื่อนพี่อั้มด้วย

missnihgs

สนุกมากครับเนื้อเรื่องมีแนวโรแมนติกอีกแบบนี้น่าติดตามครับมีหลากหลายแนวดี

retirenavy

เมื่อไหรจะได้ลงเอยกันพี่อั้มอยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆจัง