ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt1

เริ่มโดย nato87, สิงหาคม 17, 2018, 06:47:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่า "เมียที่ดีที่สุด 3 อันดับแรก" ของลุงพล เป็นใครบ้างครับ

ใบเฟิร์น
121 (22.5%)
โดนัท
182 (33.9%)
พิมมี่
289 (53.8%)
นาถ
273 (50.8%)
หมอพลอย
376 (70%)
ยัยอุ๊
35 (6.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 537

lololololo

หมอพลอยเริ่มชอบกินไอติมใส้คาราเมลแล้ว รอน้องอุ๊กับลุงพลอีกรอบนะครับ ขอบคุณบทประพันธ์มากครับ

ดรีม เอง

เอาน้องทรายก็เข้าทางแม่มันไปเลยได้ทั้งแม่ทั้งลูก...555

Anan Meedee

schareon

หมอพลอยเริ่มยอมง่ายขึ้น หลานทรายเริ่มเปิดตัวเยอะขึ้น แล้วฉากที่น้องอุ๊โดนซ้ำจะเปิดฉากยังไงกัน รอครับรอ

AKE- -DK

อะอ้าว ชื่อตอนแบบนี้สงสัยอุ๊ต้องพิสูจน์แล้วลุงพลมีอะไรดี

n2610

ต้องจัดซ้ำน้องอุ๊ อีกซักรอบจะได้หายพยศ แต่น้องทรายมาแทนแม่ก็แล้วกันนะ

เคียว

MrRasta

ด้วยลีลาของ ลุงแล้ว ยังไง สาวๆก็หลง ค. ไปตามๆ กัน หึหึ (อย่าหยุดยั้ง)  ::HoHo::

arnonwong

ต่อใก้จะมีใครแวะเวียนเข้ามา หมอพลอยยังเป็นที่หนึ่งเสมอ

gritkin

ยังมองไม่เห็นว่าทำยังไงอุ๊จะมาทวนกับลุงพลได้ เเต่ก็มีบุญตอนเเก่ก็เลยเเย่หน่อยสังขารไม่อำนวย สงสารมีคนชอบแต่เขาไม่ได้รู้สึกดีด้วย

Poowa Poowa

Pong Pan

nsrichantamit

thesee

จากตอนนี้หมอพลอยก็เริ่มจะเป็นเจ้าหญิงที่ไม่มีน้ำแข็งเกาะหัวใจอีกแล้ว น่ารักจัง ~