ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียวดาวคณะep.1(เรื่องแต่ง)

เริ่มโดย Niranum, เมษายน 28, 2024, 10:42:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Niranum

หลังจากที่กลับมาจากพัทยา พวกผมสี่คนนัดกินข้าวกัน มีน้องอุ้ม โทน ผม และบี ไอ้โทนมันบอกว่า หาร้านชิลล์นั่งกันข้าวกับเหล้ากันดีกว่า ผมกับบีก็เออๆ เอาดิ นัดไหนก็บอกมาและกัน มันบอกไปร้านนั่งชิลล์ไหมวะ นั่งกินนั่งคุยกันไปเรื่อยๆ ซึ่งบีก็บอกไปดิ อยากนั่งร้านแบบนี้บ้างไปผับเสียงดังคุยกันไม่รู้เรื่อง ผมให้บีไปรอที่หออุ้มก่อนและผมกับโทนจะตามเข้าไป อุ้มลงมารับบีหน้าหอ เพื่อขึ้นไปบนห้อง อุ้มหยิบชุดมาถามพี่บีว่า พี่บีชุดไหนดีอะ เอาตัวนี้ดีไหม บราเกาะอกสะท้อนแสงกับเสื้อขาว หรือเอาเสื้อคลอปคอวีดีเปลือยหลังบีบอกว่าอุ้มชอบตัวไหนละ แต่พี่ว่า เสื้อคลอปดีกว่านะ ได้ไม่ต้องระวังมาก อุ้มบอกว่า งั้นพี่บีใส่ตัวนี้นะ อุ้มใส่อีกตัวเองก่อนจะเสื้อมาให้บีเปลี่ยน บีก็เออๆตามใจน้องมันหน่อยและกัน บีก็เลยถอดชุดเดรสลงไปกองที่เอวเพื่อลองเสื้อที่อุ้มหยิบมาให้ใส่ ก่อนจะถอดวางไว้ก่อน เพราะบีต้องถอดเสื้อในเพื่อใส่เสื้อคลอปตัวนี้ ส่วนอุ้มก็เดินไปหยิบเสื้อที่เป็นเหมือนบราเกาะอกมาใส่ โดยอุ้มยืนแก้ผ้ามันตรงนั้นเลย บีถึงกับร้องว้าย อุ้มทำไมไม่ใส่เสื้อในชั้นในแบบนี้ละ อุ้มหันมายิ้มและบอกว่าแบบนี้มันสบายดีหนิพี่บี เอาจริงๆนะใครเห็นก็เอาไปไม่ได้ มีแต่ผัวนี่แหละเอาแม่งทุกวัน 555 บีเลยบอกว่า หุ่นดีนะเราเนี่ย มิน่าไอ้โทนมันถึงติดเราแจเลย

ฝากติดตามผลงานทางนี้ด้วยนะครับ https://www.tunwalai.com/Search/Story
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

gardener

Ricebird526

Kenobi.,

xnuonx

newsky

automilo

Paul K

จริงของอุ้ม ใครเห็นก็เอาไม่ได้นอกจากผัว

jaaebaby

เริ่มเรื่องมาก็น่าติดตามคับรอดูยาวๆต่อไปคับ

Don

เปิดเรื่องสั้นไปหน่อย ไม่รู้จะเดายังไงเลยอ่ะ

konlek000

tumouan

gunsteel