ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 21 : น้องหมวยลำเค็ญ Pt3

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 24, 2021, 05:31:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tcm12599

"จำไว้นะลุง ลุงได้หนูแล้ว ลุงต้องให้ความสำคัญกับหนูมากกว่าทุกคนนะ..."
วดีเด็ดเลย   ::DookDig::   
รับปากกับทุกคน   ทำไม่ได้สักคน  อดใจไม่ได้จริงๆ

Nong5670

โดนดุ้นลุงพลกล่อมไปเรียบร้อยน้องหมวย ห่าวซือ

tulatula

ลีลาลุงนี่คงดีจริงๆ ใครโดนต้องกลับมาให้ซ้ำตลอด

Kasama.ja

ได้แล้วอย่าทิ้งหมวยนะ  ลุงพลก็ยังไม่ทิ้งใครเลยนะ 55

schareon

น้องหมวยเริ่มแสดงตัวเป็นเจ้าของลุงพลเพียงคนเดียว เดี๋ยวสักวัน สาวๆคงตบกันแย่งลุงพลแน่เลย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สุดสุดไปเลยครับน้องหมวย แต่ลุงพลจะช่วยน้องหมวยได้หรือเปล่าครับ

Phoowadol

เอาจริงๆนะ...ผมว่า น้องหมวย ไม่ไร้เดียงสานะ....เธอเหมือนโดนเปิดสวิตช์ที่ตรงจุดอะ..... เราได้เห็นอะไรๆ ที่เป็นหมวยคนใหม่ ไฉไล กว่าเดิมมาก....คาดว่า ถ้าให้ลุงพล เทรนด์บ่อยๆ เผลอไป เธออาจจะเบียดทำคะแนน เทียบกับ น้องพิมมี่ ก็ได้น๊า.....ดูสาวเจ้า เธอพร้อมรับบทเรียนที่บุงพลป้อนให้ ทุกเม็ดทุกดอกเลยด้วย........ดูแล้วเธอจะจริงจังกับลุงมากด้วยสิ ไพ่ออกแบบนี้ น้อง สาวๆในสังกัดลุงพล ได้เหนื่อยเพิ่มขึ้นแน่ๆ โดยเฉพาะน้อง นารถ.....คงได้ฟัดเหวี่ยงกันสักตั้ง ก็อาจเป็นไปได้..
    ที่แน่ๆ ตอนนี้ น้องหมวย เตรียมตัวโดนขุดทอง....และล้างตู้เย็นได้เลย....
ลุงพล ไม่ปล่อยให้พลาดโอกาส แน่นอน  เชื่อสิ.... ::Confident::

bangsan

freedom-more

น้องหมวยจะกลับมาอยู่ในโอวาทแล้วสินะ งานนี้สาวอีฟเราจะว่ายังไงน้อ เพื่อนสนิทแปรพรรค ฮาๆ

brother1

อีกรูคงไม่พ้อลุงพลแน่ๆ ถ้าลุงพลได้คิดแล้วไม่เคยจะผิดหวัง

peddo

เมียเยอะอย่างนี้ คงต้องเล่นมุข ลุงรักทุกคน ไม่มีใครมากกว่าใคร แล้วแจกวิตามินให้เท่าๆ กัน ไม่งั้น เธอไปฟ้อวพ่อตุลาการสวรรค์ มีอันพวงสวรรค์ขาดแน่
น้องหมวยยังชิวๆ อยู่ ยังไม่ลำเค็ญเท่าไหร่ จับไถนาซะเลยครับ
เอ่อ ดูรูปการฯแล้วอย่าเพิ่งไถเลยครับ เดี๋ยวปุ๋ยหยดตามทาง อิอิ

BBlingT

ชอบการดำเนินเนื้อเรื่องมากเบยครับ อ่านลื่นไหล สนุกมากครับ เนื่อเรื่องมาขนาดนี้แล้วจะมีหันไปจัดกับเฟิร์นบ้างไหมครับ คิดถึงงง