ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popeye

manoonsatt

เนื้อเรื่องจากไอดอลที่กำลังดังมาอย่างงี้ สุดทางไปเลยครับ

2000HP

ผมรู้สุขว่าตัวละครใช้คำแทนตัวเองห่างเหินแปลกๆโดยเฉพาะอาร์ท เลยรู้สึกขัดๆน่ะครับ หรือผมชินเรื่องอื่นมากไปไม่รู้ แต่สุดยอดครับ แต่งได้เด็ดมาก ขอบคุณครับ

sun_307

ทำให้อยากรู้ว่าตอนคุณไข่เป็นนักเรียนนั้น คงเอามันแน่ๆๆ

tcm12599

อ่านย่อหน้ารู้เลยว่าหมายถึงใคร จัดไปให้ครบทุกเมมเบอร์ได้รึป่าวล่ะ  ::DookDig::
(ในฐานะโอตะคนนึกจะพยายามแยกความจริงออกจากนิยาม) ::JubuJubu::

dwarf

ขอบคุณครับ..คุณไข่จะรวบทั้งพี่ชายและน้องชายเลย

blackjack

::GiveMe:: มาแบบรุนแรงโหดๆ เลยดูซิ สุดท้ายจะสนุกกับใครได้มันส์ที่สุด

กำพล

อย่างนี้น้องมันจะรู้ไหมว่าทำอะไรอยู่

maneither

NTR แบบนี้ผมชอบบบบ ขอบคุณมากนะครับ จะติดตามไปยาวๆ

Topp458

โลกกลมมาก ไข่โดนจัดเป็นเดือนเลยแบบนี้

azeroa

NTR ซะด้วย งานนี้ไม่น่าจบแค่อาท น่าจะมีคนอื่นมาแจม  ::DookDig::

haelonn

เสียวดีเหมือนแนวให้แฟนเอากับคนอื่น แต่นี่แฟนแอบไปเสียวกับคนอื่น ยิ่งสนุก

BazillUz

อ่านไปจินตนาการไปด้วยสุดยอดมากครับ
ปล.อยากให้มี NTR48 คนอื่นมาแจมด้วยครับ

st23652

แหม เรียกซะน่ารักเลย คุณไข่น้อย

tawornfung

เดือนหนึ่งท่าจะไม่พอ คุณไข่คงโดนไปเรื่อยๆอ่ะนะ