ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jaster ja

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับอ่านไปอมยิ้มไป ขอบคุณมากๆครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ระวังฟันผุนะคะ เอิ๊ก ๆ ::DookDig::
ดีนะที่ไม่ได้อมอย่างอื่น ::Shy::

ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

MOx

ติดใจ  ชอบ ผลงานของคุณจิ๋ว สุดๆเลยครับ / ขอบคุณครับ

เอ่อ ไม่ทราบว่า ตามมาจากชุมทางเรื่องเล่าหรือเปล่าคะ  ::Shy::
พอดีตอนนี้ ยังไม่ได้เอาไปลงในโน้นน่ะค่ะ  ::Orz::  ยังไม่ว่างเลย
ดีใจที่ชอบนะคะ และก็ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

arsenyo

ต้องเปลี่ยนไปขับแท๊กซี่ล่ะมั้งนี่

หลายท่านก็มาถึงจุดนี้เช่นกัน อยากเปลี่ยนอาชีพกันเลยทีเดียว  ::DookDig::

civil2

อยากขับแท็กซี่เลย

::DookDig:: ::DookDig::

marem17

น่าสนุกมากครับ ขออ่านให้ชื่นใจหน่อยนะครับ

อูยยยยยย   ::Shy::  อ่านเป็นร้อย เพิ่งเจอคำนี้ "ชื่นใจ"   ::Shy::

mcgide

เป็นกำลังใจให้ครับ
เนื้อเรื่องน่าสนุกดี

แต่อ่านแล้วอาจไม่หนุกก็ได้นะ  ::HoHo::

kon987123

ขอบคุณที่แต่งเรื่องมาให้อ่านครับ รอติดตามผลงานอยู่นะครับ

มีคนรอด้วย ดีใจจังค่ะ  ::Shy::
ขอบคุณที่แวะมานะคะ   ::Glad::

tasmanian

สไตล์เรื่องน่าสนใจครับ รวดเร็ว ไม่เยิ่นเย้อ มีมุมแปลกๆ ได้อรรถรสไปอีกแบบครับ

ถ้าท่านว่าง หรือท่านกลับมาอ่าน อยากให้ท่านช่วยบอกนิดน่ะค่ะ
ว่ามันแปลกดี  หรือแปลกไม่ดี ยังไงอ่ะคะ จะได้เก็บไว้เป็นข้อมูล ::Thankyou::

ขอบคุณที่แวะมานะคะ  ::Glad::

yourbuddy

แอบอิจฉาแท็กซี่เลย

::Shy::  ::Shy::  ชื่อท่านคุ้น ๆ อ่ะค่ะ มาจากบอร์ดชุมทางฯโน้น หรือเปล่าคะ
คือถ้าใช่ อยากบอกท่านว่า    ::Thankyou::  ขอบคุณท่านมาก ๆ เลยค่ะ 
ที่ท่านได้ไล่ตอบไว้ รู้สึก ::Fighto::  ที่จะเขียนเพิ่มอีกเลยค่ะ

ขอบคุณที่แวะมานะคะท่าน   ::Glad::

anantza

ขอบคุณมากครับ เสียดายเว๊บเก่าจัง ยังเป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งนะครับ

เว็บเก่าหมายถึงอันไหนเหรอคะ... ::Thinking::
เอ.....
แต่ก็ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

cat669

ชอบมากครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันจ้า   ::Glad::

barthello01

อีกหนึ่งเรื่องที่จะขอเก็บไว้อ่าน ชอบผู้เขียน ที่เอาชีวิตประจำวันมาเล่าเรื่อง

เป็นความพยายามดิ้นรน...ที่อยากจะ unique ในใจผู้อ่าน  ::WooWoo::

ขอบคุณที่แวะมานะคะ   ::Glad::

ปล.เก็บไว้อ่าน เลยเหรอคะ อิอิ ปลื้มปลิ่ม ::Confident::

psm_mach

พึ่งเข้ามาอ่านผลงานคุณจิ๋ว ชอบครับ เดี๋ยวจะลองค้นผลงานเก่าๆดุ ขอบคุณนะครับที่นำผลงานมาแบ่งปัน

โห ::Thankyou:: ขอบคุณที่ให้ความสนใจ
อ่านแล้วติชมได้นะคะ   ::WooWoo::

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::

piya001

ขอบคัณมากครับ ที่มีเรื่องดีๆมาให้อ่าน

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันจ้า   ::Glad::

likestory

ผมชอบสำนวน ลีลาการเล่าเรื่องของคุณจิ๋วมากๆเลยครับ มีอะไรให้ติดตามได้ตลอดๆ แฝงความน่ารัก น่าลุ้นในเนื้อหาได้ดีทีเดียวครับ

::Thankyou::  ขอบคุณที่ให้ความสนใจ และติดตาม
ชื่อคุณคุ้น ๆ เหมือนเคยเห็นใน ชุมทางฯ หรือเปล่าคะ

อ่านแล้วติชมได้นะคะ   ::WooWoo::

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ   ::Glad::