ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sp502

เรื่องของคุณจิ๋วทุกเรื่อง ไม่ทำให้ผิดหวังครับ เนื้อหาชวนอ่านชวนติดตามครับ ขอบคุณมากๆครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+

ขอบคุณมากเช่นกันค่ะ  ::Glad::

shinsomin09

อยากรู้จะเป็นไงต่อกะลังมัน

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
กลับมาเล่าให้ฟังบ้างก็ได้น๊าาา
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

Ataro Khotdee

เจอสาวมั่นแบบนี้ มีฟ้าเหลืองชัวร์5555

zaaar65

ผมคงตอบไม่ถูกเหมือนกัน. เพราะชวนกินข้าวจริง ไม่ได้หวังเอา. แต่ผู้หญิงก็คนนะเงื่อนเป็น.

มีความสุขก็พอ.

ขอบคุณครับ

ที่จริงมันก็เป็นกระบวนการป้องกันตัวเองของผู้หญิงได้นะคะ
เสียบก่อน  เผ่นก่อน ไม่รอคำตอบ อิอิ ยืนงง คงตามไม่ทัน

Pana Na Na

มีความสงสัยว่าตัวจริงพระเอกเป็นใคร หล่อขนาดไหน สาวถึงหลง

ถ้าสงสัย ให้จิตนาการตอบเอาค่ะ  อิอิ ^ ^

prach vongboon

สำนวนกลมกลืน บทพูดเฉียบคมสมจริงมากครับ

ขอบคุณมากค่ะ   ::Thankyou::

ชูศักดิ์ นวลดี

๒ คนคุยกันเหมือนสนิทสนมกันมานาน ในโลกแห่งความเป็นจริงคงไม่มี

ก้อาจจะมีนะคะ แต่หายากนิดนึง

Peeset

แต่งได้สนุกครับ

ขอบคุณค่ะ   ::Glad::

ruktala-2536

ผู้หญิงสมัยใหม่ ตรงดี ชอบถูกใจให้เลย ความเสียวที่เราหาได้ถ้าถูกใจกัน

โลกของจิ๋ว ก็พริ้วไหวอย่างนี้แหละหนอ
ต่างจากโลกความจริง อย่างสิ้นเชิง

Term Sak

หวานๆ เพลินๆ น่าติดตามครับ

Peeset

จะติดตามอ่านนะครับ

nuttabank

งานแนวฟีลกู๊ดสินะครับ แนวนี้ดีต่อใจ
คนอกหักช้ำรักมาเจอกัน อูยยยยย

ไร้รอยต่อ ทอเต็มผืน นอนเป็นสุขกันทั้งคืนเลยจ้า

เจนณรงค์ หอมหวล

ชอบอ่านเรื่องแนวนี้นะครับเรื่องเดินไปเรื่อยๆดราม่านิดๆฟินหน่อยๆสนุกดี
ขอบคุณครับ

นิยายทางเลือก เหมือนเพศทางเลือก ไม่เลือกไม่เป็นไร
ขอใจที่ยูนิ๊ค ก็พอค่ะ  ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

เป็นบทสนทนาให้คิดตาม และชวนติดตามมากๆ  ::Hmmm::

ขอบคุณที่แวะมาเช่นกันจ้า   ::Glad::

Phoowadol

ทีแรกก็นึกว่าแหม่มเป็นสาวบาร์. แต่พอบอกว่าตนเองนั้นเป็น บรรณรักษ์ นี่ทำเอาผมแปลกใจเลยนะ ก็โบกแทกซี่ยามตีหนึ่ง ซะอย่างนั้นมันพาให้คิดเป็นอื่นไม่ได้จริงๆ นะใช่ปะ
  แล้วก็นึกตามเลยว่าเธอคงจะใส่แว่นหนาเตอะ ออกแนวเนิสร์ๆด้วย แต่ไรต์ใส่รูปมานี่เล่นเอาผมอึ้งไปอีกครั้งละ ทำไมเธอช่างสวย เซ็กซี่เช่นนี้. มิน่าพ่อแท็กซี่รูปหล่อเลยอดใจไม่ไหวต้องจอดรถชวนเธอไปทานข้าวต้มยามดึก แต่ผมว่าน่าจะเป็นทานอย่างอื่นซะมากกว่ามั้งอิด
  ในบทแหม่มเป็นสาวโสดแต่ผมแอบเห็นแหวนที่นิ้วนางข้างซ้ายในรูปที่ไรต์ใส่มาประกอบด้วยนี่สิ. รึว่านี่คือปริศนาที่ไรต์ทิ้งไว้ให้เราค้นหา จากตัวตนของน้องแหม่มนะ. คิดมากไปเปล่านิเรา. แต่ที่แน่ๆสาววัยสามสิบ ต้องผ่านอะไรมาเยอะพอสมควรหละ ดูแล้วคืนนี้คงอยู่โรงแรมยาวถึงเช้าซะหละมั้งนี่ ต้องแอบตามไปดูซะแล้วครับอิอิ

คือว่า ภาพประกอบ ที่ท่านพี่พัดลมหามา ต้องการให้เห็นตัวอย่างของ
เสื้อชั้นในตะขอหน้าน่ะค่ะ  ส่วนเรื่องแหวน เรื่อง หน้าตา นี่ เป็นความคิดมากของรี๊ดล้วน ๆ เลยค่ะ  อิอิอิอิ ^^

ความตั้งใจของจิ๋วคือไม่อธิบายสภาพลักษณ์  รูปลักษณ์ อธิบายคร่าว ๆ
ต้องการให้ท่านผู้อ่าน คิดเองว่า พระ นาง  เหล่านี้ เป็นใครคนนึงในจินตนาการของท่านเอง
ใครก็ได้ ที่ท่านคิดถึง.... หรืออยากให้มาร่วมสถานการณ์เหล่านี้ด้วย  ^^

ขอบคุณท่าน  phoowadol  gollasut   ที่ให้ความสนใจในงาน   ::Glad::
จนอดใจไม่ไหว ต้องล็อคอินเข้ามาคุยด้วยเลยค่ะ ^^