ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.5 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 10, 2016, 01:39:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

koper2sunfad

นางเอกสุดน่ารักกลับมาแล้วววว ขอบคุณครับ

633sqd

มีแต่เรื่องน่าอิจฉา แต่ละคนแจ่มๆทั้งนั้น

tuedtue2312

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 10, 2016, 02:09:37 หลังเที่ยง
ฮ่ะๆ หายไปนานเลย นึกว่าลืมกันซะแล้ว

ให้กำลังใจกันก่อนเลย เดี๋ยวค่อยกลับมาอ่านเน้อ  ::WooWoo::

ไม่ลืมหรอกฮะ แค่ไม่กล้าเข้ามาเพราะยังไม่มีผลงานมาฝากมากกว่า 5555+  ::Oops::

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 10, 2016, 02:16:11 หลังเที่ยง
::Sweat:: หายไปนานจนลืมเรื่องไปแล้วล่ะ

แต่ว่า อยากลองแบบนี้บ้างจัง  ::Shy::

ว่าแต่เขาจะยอมไหมน๊า  ::Dribbling::

ผมเองก็ไม่ได้แปลนานจนเรื่องตอนก่อนๆไปแล้วเหมือนกันฮะ  ::Crying::

อ้างจาก: hot2day เมื่อ กันยายน 10, 2016, 04:56:14 หลังเที่ยง
นึกว่าตกหลุมอากาศหายไปไหนละ หายไปนานแสนนานเลย  ::Reader::
ส่วนตัวชอบอีกตอนมากกว่า ต้องรอดู อิอิ   ::Oops::
ขอบคุณเน้อออ จ๊วบๆ  ::JubuJubu::

ตกหลุมโปรเจคกับเกมนี่ละฮะ กว่าจะกลับมาได้นี่แย่เลย  ::Hunger::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

doublecasio

ขอบคุณมากค้าบ หายไปนานเลยคิดถึงมากๆ ::DookDig::

Devil Joker

เดี๋ยวกลับมาอ่านตั้งแต่ต้นดีกว่าครับ

Loligod

wanna603

adobe

เรื่องนี้ไม่มีใครฟังพระเอกเลย 555 ถ้ามาแนวนี้ตอนหลังๆมันแห้งยิ่งกว่ามัมมี่แน่นอน ::Hungry::

ขอบคุณครับ

adas

ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง ขอบคุณครับที่แปลต่อครับ

phantom1990

Joker-

somefriend

ขอบคุณครับ แต่คงต้องขอตัวไปหาตอนแรกอ่านก่อน 55

sthanya

สบายเลยพระเอกได้ทั้งพี่ทั้งน้อง ขอบคุณครับ

v340

ขอบคุณครับทีแปลงานดีๆมาให้เสพกัน ::Thankyou::