ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.7 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 22, 2016, 07:43:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

css001

ขอบคุนนะคับ ชอบลายเส้นการตูนเเบบนี้นะคับวาดสวยเนื้อเรื่องสนุกเลย ต้องไปหางานเกาฯดูสะเเล้ว

theblack2

golf77

liverpudlian

รอตอนต่อไปมานานมากครับ ขอบคุณมากครับที่มาแปลให้อ่านกัน เรื่องนี้ความเสียวครบคันจริงๆ

deadtime

viperer

ขอบคุณคับ...อ่านแล้วอยากโดนทดสอบแบบ มายามะเบยยยย รอติดตามผลงานลำดับถัดไปนะครับ

omekung

โชคดีอะไรขนาดนั้นพ่อหนุ่ม เห็นละอิจฉาโว้ยยย  ::Angry::
ถ้าเป็นเรื่องจริงนะ  อย่าให้เจอตัวเอ็งนะ อยากจะไปขอร่วมวงด้วยคน ::WooWoo::

johnywalker

p6645

jruk12

stopstep

ขอบคุณที่แปลโดจินดีๆให้ได้อ่านกันครับผม ::Thankyou::

jachal

ลูกสาวเปิดมาเจอแม่เอากับแฟนตัวเอง จะเป็นอย่างไร::KO::

l3ombanium

::DookDig::รอ ติดตามตอนต่อไปนะ   ขอบคุณมาก

bigboy001

มีแม่ยายแบบนี้ ยังไม่ชอบอีกเหรอ พระเอกนี่แปลกจิมๆ / ขอบคุณที่แบ่งปันน่ะครับผม