ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Wonderful Girl แฟนผมเป็นน้องหมา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 25, 2018, 04:35:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darthvader

เป็นการสลับร่างที่ง่ายสุด ๆ
ว่าแต่จริง ๆ แล้วน้องหมาชอบเจ้าของใช่มั้ยถึงรุกขนาดนั้น

bomkungneo

Jikkig16

ฮาๆ ได้ฟันสาวตอนสลับร่างกับน้องหมา คิดได้ต่างดี ตอนต่อไปจะเป็นไงกันน่ะ ติดตามครับ ::Glad::

TheBalance

Augst_Angel

bigboy001

::Suffocate:: เวรละหมามีอารมณ์เลยซั่มกับคนซะเลย เห้อๆๆ

liverpudlian

ตอนท้ายเหมือนจะกลับมาได้ แต่ยังไม่หายสนิทสินะ 

onlynut

keatmano

ฮะฮะ แปลกดี สลับร่างกับหมา  งานนี้พระเอกเราถือโอกาสสุด ๆ (อิจฉาโว้ย)  ::HoHo::

Ke2l3e2oS

มาแนวแปลกนะเรื่องนี้ สลับร่างคนกับสัตว์ ตอนจบจะ happy end หรือป่าวน่าา

aoshinobu

พร๊อตเรื่องแปลก ว่าแต่ หมามันตัวผู้หรือตัวเมีย

Pattarapol Teng

งงหมามิงคือเพศผู้หรือเมียฟะ  มิงไม่มีอารมณ์ค้างบ้างเหรอ ::Horror:: ::Horror::

pigsan