ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 03 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 06, 2018, 01:31:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blackkids

เก็บหมดห้องแน่ๆๆๆๆ  ยังงัยก้รอ ติดตามผลงาน ชิ้นต่อๆไปน่ะ คับ สู้ๆๆ

MMJ

ขอบคุณค่ะ เพื่อนๆนี่รักกันจังเลยนะคะ
แล้วก็หุ่นประธานดีจริงๆด้วย
แต่ถอดแว่นสิฟ่ะ

ขอบคุณค่ะ

maxzader

::Oops::   จากที่ชอบอยู่แล้วเจอ เข้าไปแบบนี้ไม่ชอบจะว่ายังไงแล้ว ฮาๆๆ

izezanova027

aekkachai052

แปลใช้คำพูดได้อารมณ์มากๆครับ ผมนะอินกับเนื้อเรื่องเลย

keatmano

หัวหน้าห้องจะเล่นอีกซักกี่คนเนี่ย ... สมาชิกที่เหลือยังไม่ออกโรงอีกหรือ  ::HoHo::

glaciar

ที่แท้ เพื่อนๆก็มาเซทให้หัวหน้าห้องนี่เอง เต็มเหนี่ยวไปเล้ย  ::Grimace::

AWAY-G

poison_react

ฟินสุดๆ ฉุดไม่อยู่แล้วครับ
ได้เมียจริงๆ เสียที น่ารักทีเดียวครับ สมใจทั้งฝ่ายหญิงฝ่ายชาย
โอตะอย่างผมก็ยิ่งฟินและเข้าถึงอารมณ์ตัวละครได้สุดๆ 

ผมชอบแนวการแปลของท่านมากครับ ชอบที่แทรกคำอธิบายไว้ด้วย เป็นประโยชน์มากสำหรับคนที่ไม่ได้เป็นสายอนิเมะหรือมังงะจะได้เสพอย่างมีอรรถรสครับ
ขอบคุณครับ

TOLING

ขอบคุณที่แปลครับ
อะไรจะขนาดนั้นสงสัยได้หญิงได้ทั้งห้องแหง่ม

bigboy001

::Thinking:: จะว่าไปแล้วคนโดนเปิดซิงเลือดไม่ออก อาจเอาไร(ดิโด้)เคยยัดไปหนักๆแล้วหรือป่าวหว่า...

13doom

หัวหน้าแว่นเก็บแต้มอยู่คนเดียวเลยนะครับ คนอื่นตาเป็นไฟล่ะครับ  ::Fighto:: ::Fighto:: (ภาพสวยแปลก้อเยี่ยมครับ ขอบคุณใรผลงานแปลครับ)

dikky