ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

บ้านเราน่าจะมีเว็ปขายหมวกแบบนี้บ้างนะ ว่าแต่สาวๆไม่มีการตอบสนองแบบนี้ ก็ไม่ต่างจากการอึ๊บกับตุ๊กตายางเลยน่ะสิ

boyforevero

ไม่สนใจแม้แต่ไม่ใส่เสื้อเดินออกนอกบ้านเลยแบบงี้ต้องถอดหมวกก่อนรึเปล่าเนี่ยถึงจะรู้สึกตัวกัน
ขอบคุณครับ

tsuki hime

ขอบคุณครับ
ว่าแต่ใส่หมวกคนเดียวแล้ว คนรอบข้างไม่รู้เกิดอะไรขึ้นเลยเรอะ ดีแท้ ::Glad::

freelance

หมวกสะกดจิตแล้ว
หมวกล่องหนของจริงตอนเปิดกล่องจะมีแต่กล่องปล่าว ยิ่งสั่งซื้อจากในเฟสยิ่งมีหลายอย่าง สุดท้ายแม้แต่เฟสก็ล่องหน

CoolNook Thangsakul

ความรู้สึกเหมือนมันไม่ได้ล่องหนอ่ะ เหมือนมันอยู่กันคนละมิติไปเลยมากกว่า

B&B

หมวกใบนี้ คนทำคนเดียวกับแว่น VR ใช่ไหมครับเนี่ยยย

ปล.0 ทำไมคำว่า BAN มันตัวใหญ่น่ากลัวจัง

ปล.1 คนสร้างคนเดียวกับแว่น VR แน่นอน ฟันธง!!!
ปล.2 หมวกโครตดี ดีกว่าแว่นเยอะเลย แต่ชักสงสัยแล้วสิว่ามันจะมีแค่ใบเดียวเหรอ?
ปล.3 อยากได้สักใบจัง แค่ทีผมก็สบายตัวทุกวันเลย อิอิ
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 อยากได้โว้ยยยย!!!

Navee Wongsit

อยากได้หมวก หาสั่งได้ที่ไหนอะ

Phoowadol

ทีแรกก็จะเกรงๆว่าตอบไปถึง20รึเปล่ากับที่ไม่ซ่อน. แต่พอเข้าไปอ่านข้อความตอบกลับของท่านkater กับสมาชิกบางท่านว่ามีอนุโลม การตอบเรื่องล่าๆ
   ดังนั้นก็ไม่พลาดสิครับสำหรับเรื่องนี้
อันที่จริงผมว่าหมวกมันไม่ได้ล่องหนนะ มันเหมือน?....ไม่รู้ว่าไงดี เพราะตอนที่ไปเมคเลิฟกับสาวๆ สาวๆก็ไม่ได้รู้สึกถึงการถูกล่วงเกินเลยสักนิด. คนรอบข้างก็ไม่สนใจใส่ใจด้วย มันน่าจะเป็นการคิด มโนฯ ของคนใส่หมวกคนเดียวรึเปล่า ?...แต่ก็นะ ไอ้หมวกใบนี้มันมีขายขึ้นมาจริงๆละก็
สมาชิกในนี้ อุดหนุ่นกันหมดแน่ๆผมว่า
ใช่ปะๆ.....
Edit.  โอ้โหเฮะนี่ไม่คิดว่า พระเอกจะได้ฟันสาวๆระดับนางแบบดารา สวยๆแบบนีล่อซะครบคนครบทีมเลย ไปเอาน้ำมาจากไหนนักหนา ห๊ะ!...ยิ่งกับน้อโซระนี่ยิ่งเด็ดสุดยอด จัดสิครับจัดหลายน้ำหน่อย   อ้าว!? เฮ้ยๆ ยังไม่อิ่มเรอะ ยังจอต่อกับสาวออฟฟิส อีก อย่างนี้กลับบ้านไปก็ไม่ต้องไปจัดกับน้องสาวแล้วสิ  รึว่ายังมีแรงอีก นายนี่มันยอดชายจริงๆ

jachal

มีหมวกล่องหนแบบนี้ ได้สาวเพียบแน่ ::KO::

ใช้หมวกล่องหนแบบนี้มีประโยชน์ต่อดุ้นจริงๆ ::Shower::

Noi EnjoyLife

อยากได้หมวกแบยนี้บ้างจัง สร้างฮาเล็มสักหน้อย

pomnoe

อยากมีหมวกแบบนี้สักใบ มันคงจะดีมากเลย

toffies

ของวิเศษเฉียบมากครับ เดี๋ยวกลับมาอีดิทครับ

Phitchayapan Charoenchai

หื่นได้ใจ

SynChroNice

หมวกนี้สั่งได้ที่ไหนบ้าง ::Beggar::

virgoranger

อยากรู้หมวกจะมีพลังอย่างอื่นอีกมั้ย แต่แค่นี้ก็เทพแล้ว