ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดล่อนจ้อน!! 05 [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 09, 2018, 11:13:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virgoranger

แหม่พี่แว่นจัดเต็มอยู่คนเดียวเลย คนไม่ขึ้นกันเลยรึไงนะ

Palow

จริงๆ แว่นมันพกนาฬิกาหยุดเวลาครับ แล้วใช้ออฟชั่น โด่ไม่รู้ล้ม
ติดตามมาตลอดครับ อัพไว แปลดี เรื่องสนุก

worachat39

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้มาให้ครับนานๆที กระทู้อื่นไม่ยอมให้ขอบคุณเลย 5555 

dikky

op4911338

::Hunger:: เรื่องนี้อืจฉาไอแว่น2เรื่องนะ เรื่องแรกคือ มันออกแล้วยังโด่ได้ต่อไม่หยุด เรื่องที่สองคือ แมร่งมันฟาดหลายคนละ อิจฉามานจิงๆ

yellowmonkey

nekki

ถึงคิว2สาวgal ของห้องแล้วซินะ ว่าไปพี่แว่นไปกัดหัวนมสาวซะขนาดนั้นจะไม่เป็นไรหรือ

tumtongtle0

พึ่งเข้ามา อ่าน จะขอติดตามตอนต่อไปครับ ขอเป็นกำลังใจไห้ครับ ขอบพระคุณนะครับ  
รออยู่นะครับ ตอนไหม่มาไวไวนะครับ

phatsa

powerslamll

น่าเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น ฮาเร็มของแว่นชะโดยักษ์ ล่ออยู่คนเดียวเลย