ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etuzan Jakusui] Anata ga Ireba | As Long As You're Around เผลอใจ แปลไทย By HypN

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 14, 2018, 06:36:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

Tag: MILF,NTR, RAPE, Mind break

กลับมาแล้วครับ ติดตามงานแปลของผมต่อกันเลย เบื่อกันหรือยัง ช่วงนี้อาจจะไม่ค่อยได้แปลเพราะงานจะยุ่งนิดหนึ่ง แต่ยังลงงานมาให้อ่านกันเรื่อยๆ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-25

26-28

elviswhat

Mining231

อันนี้เรียกติดอกติดใจไปเลยละครับท่าน ทั้งวันนน

Gunitle

แม่เลี้ยงหุ่นโครตได้555 ขอบคุณมากครับท่านฮิป ปล.หยุดยาวหายไปหลายวันเลยนะท่าน555

พอดีติดธุระต้องไปออสเตรเลียน่ะครับ

SickSleeplab

แม่เลี้ยงเอาอกเอาใจลูกเลี้ยงถึงที่เลย...คงอดใจไม่อยุ่จิงๆ

B&B

คุณแม่สุดร่านกับลูกชายสุดเลวสินะ อืมๆ ลูกคนนี้เลวจริงๆ

ยินดีต้อนรับกลับมาฮับ คิดถึงนะครับ

กลับมาคราวนี้ผมรอความยิ่งใหญ่ของท่านอยู่นะครับ

ขอบคุณครับ

(ช่วงนี้มีอาการขี้เกียจเขียนเม้นยาวๆ ขอแค่นี้พอนะครับ)

ไม่เป็นไรครับ แค่นี้ก็ดีมากล่ะ ช่วงนี้ผมก็ยังเพลียๆอยู่ สงสัยเจ็ทแลค กับร่างกายกำลังปรับตัวตามเวลาไทยอยู่ เลยยังงงๆอยู่

Phoowadol

โอยใจมันหวิวไงไม่รู้สิ แม่เลี้ยงสาว เหงาสวาท โดนลูกเลี้ยงกล่อม ซะยอมทำตามทุหอย่างเลย ไอ้ชุดนอนทีใส่นี่มันชั่งเซ็กซี่จริงๆ เป็นใครก็อดใจไม่ไหวแหละ เจ้าคัตซึยะมันเลยล่อท่อนยาวใหญ่ ซะแตกในแม่เลี้ยงเลย โอยๆ นี่ยังให้รับโทรฯ. ตอนเมคเลิฟกันอีก. มันตื่นเต้นนะ จะบอกให้. อูยๆๆๆๆ.

ลักเขากินมันก็อร่อยแบบนี้แหละ
  ::Evil::

yopern

แค่ตอนทำกับลูกเลี้ยงก็สุดยอดแล้วแถมคุยโทรศัพท์อีกมันหวิวๆดีครับ

keatmano

nonbaba

Boran Mark

แหม ไม่ต้องถือหูรอแล้ว ใส่เฮดโฟนสะดวกกว่า 555

(S)Kater

รู้และว่าใครล้างสมองผมให้ชอบสาวใหญ่ จากนักเรียน จากโลลิ
แถมยังกลายเป็นคนขี้แกล้ง เพราะเห็นรุ่นใหญ่โดนแกล้งแล้วฟินกว่าแกล้งเด็กเยอะ 55
แนวท่านHypNosชัดเจนจริงๆ NTR สาวรุ่นใหญ่ แม่เลี้ยงสาวกับกลิ่นคาวนํ้ากาม

อาาาาาาาาส์ ฟินนนนนนนนน หงอยต่อ 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

zipperz

มันก็เก่งนะ ที่ไม่มีเสียงอื่นเล็ดลอดไปทางฝั่งโน้นได้เลย
สงสัยเป็นมือถือที่ตัดเสียงรอบข้างได้ ::Oops::

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ สิงหาคม 14, 2018, 01:43:22 หลังเที่ยง
รู้และว่าใครล้างสมองผมให้ชอบสาวใหญ่ จากนักเรียน จากโลลิ
แถมยังกลายเป็นคนขี้แกล้ง เพราะเห็นรุ่นใหญ่โดนแกล้งแล้วฟินกว่าแกล้งเด็กเยอะ 55
แนวท่านHypNosชัดเจนจริงๆ NTR สาวรุ่นใหญ่ แม่เลี้ยงสาวกับกลิ่นคาวนํ้ากาม

อาาาาาาาาส์ ฟินนนนนนนนน หงอยต่อ 55

เสียดายช่วงนี้แนวสาวใหญ่ไม่ค่อยมี สงสัยไปเล่นเกมกันหมด เอ้ย ไม่ใช่ล่ะ

ยิ่งได้เรื่องสาวข้างบ้านนะ ของโปรดเลย  ::Fighto::