ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jino] Sweet Fox จิ้งจอกสาวแสนสวย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 16, 2018, 06:27:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

แจ่มขนาดนี้ ลืมทุกวันก็ยังไหว ไม่ปล่อยกลับบ้านง่ายๆแน่ๆ 555

Tdestiny

ipor

สรุปว่านางจิ้งจอกสาวออกมาหาน้ำเชื้อแต่ดัสติดใจ ผู้ เลยกัจะรีดน้ำตลอดไปนั่นรึ

xvenomz

และแล้ว จิ้งจอกสาวเราก็หมดความคิดที่จะกลับบ้าน 555

Pharadorn Kaewsan

MMJ

เป็นตอนสั้นๆ เบาสมองดีค่ะ สาวหูสัตว์นี่น่ารักจริงๆด้วยสินะ ขอบคุณนะคะที่แบ่งปัน

SilcenceKnight

จิ้งจอกเชื่องๆ น่าร้ากๆแบบนี้
ไม่น่าปล่อยให้หลุดมือไปได้นะครับ
ขอบคุณครับ

Worrarat Imkaow

ผมเคยเห็นเรื่องนี้มาก่อนแล้วแต่อ่านไม่ออกก็ขอบคุณแอดที่มาแปลให้เข้าใจครับ  ขอตินิดนึงนะครับบางคำอ่านแล้วมันรู้สึกขัดๆ อย่างที่พระเอกพูดว่า เธอกินมากกว่าชั้น2เท่า  มันดูเหมือนใช้กูเกิ้ลแปลไปหน่อยนะครับของต้นฉบับมันอาจพูดแบบนี้จริงๆแต่น่าจะเขียนให้มันรู้สึกไม่เหมือนใช้กูเกิ้ลแปลหน่อยนะครับ อย่าง เธอกินอาหารมากกว่าชั้นตั้ง2เท่าเลยแฮะ , เธอกินอาหารเยอะกว่าชชั้นอีกนะเนีย อะไรประมาณนี้แล้วก็ตอนท้ายๆพระเอกใช้คำว่า จ้า ก็แปลกๆผู้ชายใช้คำนี้ก็ไม่แปลกหรอกนะครับแต่พอเป็นการ์ตูนแล้วมันก็เป็นเรื่องของคาแรคเตอร์นิดนึง แต่ถ้าเป็นเรื่องความชอบของแอดเลยใช้คำนี้ก็ไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ครับ อ่อ ต้องคอมเม้นเกี่ยวกับเนื้อเรื่องด้วยสินะ ผมว่าที่นางเอกกลับมาอีกไม่ใช่เพราะลืมเก็บน้ำอสุจิหรอกครับเพราะน้ำมันก็อยู่ในตัวเธออยู่แล้วน่าจะติดใจพระเอกมากกว่า ^^

jittipat

อ่านเพลินๆไม่มีอะไร น่าดึงดูดเท่าไหร่

0scar

ขอกันง่ายๆเลย แต่ดันลืมเอาขวดเกบน้ำมา

saturn

HaruKi02

ถ้ามีแบบนี้มาที่บ้านนะ..จะเลี้ยงดูอย่างดีเลย

Demon-Wolf