ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimimaru] SexChange แมนๆหน่อย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 20, 2018, 06:43:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

ตำราไหนเนี่ย ต้องรักกันถึงท้องได้  แต่ครั้งแรกก็แตกในซะแล้ว น่าจะมีตอนต่อไปนะครับ

keatmano

น่าสงสารจู๋ ที่ต้องหลุดออกแล้วตายไปอย่างไม่มีคนเหลียวแล  ::Crying::

axon13

เดี๋ยวนะ วิชาสุขศึกษา ตำราไหน ถึงบอกว่า ผช กับ ผญ ต้องรักกันก่อน ถึงจะท้องได้...

xifos44505

ฮ่าๆๆ ต้องรักกันถึงท้องได้  จัวหวะนี้ลั่นจริงๆๆ  ยังมีหน้าไปบอกเขาให้ตั้งใจเรียนอีก ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

Tong Kamilia

ตอนจบนี่แบบ เอ็งทั้งคู่อะไปเรียนใหม่ !!!

Boran Mark

ไอ้หนุ่มก็เรียกความมั่นใจบ่อยๆ แล้วกัน ส่วนอีสาวน่าจะติดใจซะละ ว่าแต่ไม่ท้องแน่นะ 555

xtazy

ส่วนลึกในใจสินะ ร่างกายเปลี่ยนให้โดยไม่ต้องผ่านมีดหมอ

Clock “work” Planet

op4911338

::Suffocate:: ฮะ!!สุขศึกษาเขาสอนว่าคนเราไม่ท้องจนกว่าชายและหญิงจะรักกันจิงรึ ความรุ้ไหมเลยเฮ้ย อิอิ

aholic

ชิบหายล่ะ ใครไ่ม่ตั้งใจเรียนกันแน่วะ 555555

Sodemacom107

ตั้งใจเรียนด้วยนะ ไอ้หัวเห็ดหรอ ?
ป่าวว แกนั่นแหละ!!!  ::Angry::

B&B

ถ้าคนไม่รักกันไม่มีทางท้องหรอก นายตั้งใจเรียนหว่านี้ก็ดีนะ เอิ่มมม... เอาจริงดิ!?

ปล.1 นางโง่หรือนางซื่อ บอกที
ปล.2 พ่อหนุ่มนายก็โชคดีไป
ปล.3 เปิดมานึกว่าจะมาแนว Gangbang แต่ไม่เวย
ปล.4 โรงเรียนชายล้วนสินะ และนักเรียนหายไปไหนหมด สาวสวยมาเรียนทั้งคนนะ
ปล.5 โรงพยาบาลอย่างนั้นแหละ ถึงจะรักษาเราไม่ได้ มันก็คิดเงินอยู่ดี
ปล.6 ขอบคุณครับ
ปล.7 หน้า 2 ช่องซ้ายบนมันชั้งทำร้ายจิตใจของใครหลายคน "มันหลุดออกแล้วนอนตายที่เตียง"
ปล.8 ถ้าท่านเกิดกลายเป็นหญิงสิ่งแรกที่ท่านจะสำรวจคืออะไร ส่วนผมก็... ฮ่าๆๆ  ไม่บอกท่านก็น่าจะรู้ อิอิ

นั่นซิ ตอนแปลคิดว่าจะโดนรุมซะแล้ว กลายเป็นเว่ โดนไอ้หัวเห็ดคนเดียว ค่อยยังชั่วหน่อย
ปล. "ถ้าท่านเกิดกลายเป็นหญิงสิ่งแรกที่ท่านจะสำรวจคืออะไร" ผมไม่ดูล่ะ ผมจะรีบไปหาหมอให้เย็บคืนก่อน
  ::Ahh::

virgoranger

blackkids

kenata

นึกว่าจะจบแบบ สลับเพศกัน มา ลองกันต่อ หรือไม่ ก็ โดนเสียบแล้ว กลับเป็น ชายอีกไม่ได้แล้ว

แต่แบบนี้ ก็ ok เหมือนกันน้า

ขอบคุณครับ

::Bloody::